Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư CTM Building - 299 Cầu Giấy, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      bán ngay chung cư CTM 299 Cầu Giấy, DT 65m2, nhà đẹp căn hộ góc. 0382 757 ***.Thiết kế 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh, phòng khách + bếp thoáng mát.Nhà...
      Dự án CTM 299 Cầu Giấy, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư AQH Riverside, 3 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,3 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.3 tỷ 65 m2 35,39 triệu/m2
      Gia đình chuyển nhà bán căn 3 phòng ngủ - 2,3 tỉ tại căn hộ AQH Riverside.Nhà mới, nội thất full điện liền tường: Điều hòa, bình nóng lạnh, bếp từ,...
      Dự án AQH Riverside, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 7

      2.55 tỷ 66 m2 38,64 triệu/m2
      View đẹp nhìn chính diện ra sông SG và khu Công viên Peninsula, cầu Phú Mỹ, view Q. 1...*** Thông tin giá thật, không ảo đỡ mất thời gian cho khách.Hiện...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Mr. Trường Pkd Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư CT3 Tây Nam Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 71 m2 30,99 triệu/m2
      căn hộ chung cư thuộc tầng đẹp trong tòa nhà chỉ hơn 1o tầng, thoáng, an ninh, mặt đường lớn. Chất lượng của hud khỏi bàn cãi.+ DT 71  mét vuông, 3...
      Dự án CT3 Tây Nam Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 88 m2 26,14 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - SHR - CC Belleza Q7 - có ít nội thất.+ DT: 88m2, gồm: PK, PB, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.+ giá: 2.3...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,4 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.4 tỷ 74 m2 32,44 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh gửi bán nhanh căn hộ góc 2 PN, căn hiếm- DT căn này là 74m2, 2 PN, 1 phòng khách, 1 chổ phơi đồ và 1 bếp, có logia, 2 PN hướng ra...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,53 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.53 tỷ 63 m2 40,15 triệu/m2
      chào bán Quỹ chung cư dự án: Sky Oasis - Solforest - Haven Park.- HTLS 0 phần trăm trong 24th - Nhận Nhà Ngay Khi Ký hợp đồng mua bán.CSBH cực kỳ...
      Dự án Haven Park Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,2 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      2.21 tỷ 84 m2 26,2 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP THOÁNG SÁNG, NHỎ XINH PHÙ HỢP NHU CẦU NHIỀU GIA ĐÌNH + chung cư nội thất cực đẹp , khách mua không cần sửa chữa gì thêm cũng có chung cư đẹp như...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Căn hộ chung cư Hoàng Anh Gia Lai Lake View Residence, 2 phòng ngủ

      2.05 tỷ 94 m2 21,81 triệu/m2
      Bán chung cư HAGL Lakeview - Q. Thanh Khê.- DT: 94 mét vuông.- Công năng: 2 PN, 2  phòng vệ sinh, PK, bếp.- Tiện ích: Công viên, fitness,...
      Dự án Hoàng Anh Lakeview Residence, Đường Hàm Nghi, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 53 m2 40,57 triệu/m2
      Bán chung cư Q7 Riverside- đc: Số 4 Đào Trí, Phú Thuận, Q. 7 - Căn 53 mét vuông 1 phòng ngủ... Đã thiết kế thành 02 phòng ngủ, 1 nhà...
      Q7 Saigon Riverside, Số 4, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Võ Trung Thành - Gia Lâm - Hà Nội

      2.21 tỷ 75 m2 29,34 triệu/m2
      Bán chung cư số 05 tòa T1, 2 PN, 2 vệ sinh, tầng trung view thoáng mát hướng Q. ủy mới. chung cư có 2 logia hướng ĐB, cửa hướng TN.căn hộ góc view...
      Dự án Hanhomes Blue Star, Đường Võ Trung Thành, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 2,65 tỷ tại Hà Đông

      2.65 tỷ 102 m2 25,99 triệu/m2
      Chuyển công tác xa không có nhu cầu sử dụng đến căn hộ chung cư tại The Pride tôi cần bán nhanh trong tuần, Ưu tiên khách thiện chí lên xem trực tiếp...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ 8X Plus, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 65 m2 33,08 triệu/m2
      - Chuyển công tác, cần pass lại căn hộ chung cư 8xplus ngay MT đường Trường Chinh, Q.12 (Vị trí thuận tiện di chuyển đến sân bay, trung tâm Q.1, hay đi...
      Dự án 8X Plus Trường Chinh, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị mới Văn Quán, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,2 tỷ tại Hà Đông

      2.2 tỷ 68 m2 32,3 triệu/m2
      Căn 08 tầng thấp toà CT2B khu đô thị Văn Quán DT 68m2 full nội thất.Bán 2.2 tỉ có thỏa thuận chính chủ thiện chí bán.Thiết kế 2 ngủ 1 vệ sinh.liên lạc...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Xuân Mai Complex, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      căn hộ góc 3 ngủ HH2 Xuân Mai Complex, Dương Nội, Hà Đông gọi ngay 0911 483 ***.S 80,5 mét vuông thông thuỷ.3 PN.2 WC.1 bếp.1 khách.1 PN cho...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Tổ hợp TSG Lotus Sài Đồng, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3 tỷ tại Long Biên

      3 tỷ 86 m2 34,89 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư dự án TSG Lotus Sài Đông.đc: 190 Mặt phố Sài Đồng, liên kế vin Riverside.* Căn 2 phòng ngủ DT 72m2.+ logia hướng Tây Bắc...
      Dự án TSG Lotus Sài Đồng, Phố Sài Đồng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 1 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,5 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 73 m2 34,25 triệu/m2
      chào bán đợt đầu, giỏ hàng 300 căn, CK 200-300 tr/ căn nếu TT vượt tiến độ.- Giá chỉ từ 58 tr/m.- Ký HĐ 4,5 phần trăm.- TT siêu nhẹ: 0,75 phần ...
      Đường Vành Đai 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Akari City, 75 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.85 tỷ 75 m2 38 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Akari City 75  mét vuông, giá thấp nhất thị trường!Giá: 2.850 tỉ bao sổ và sang tên!Nhận nhà ở...
      Dự án Akari City Nam Long, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.