Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,1 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.1 tỷ 52 m2 40,39 triệu/m2
      Do chuyển chỗ ở nên tôi cần bán chung cư toà A14 Nam Trung Yên.DT 52 mét vuông.Thiết kế 2 phòng ngủ 1 toilet.Nhà đồ đạc đơn giản vì chỉ có...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ hoàn thiện cao cấp, phong cách sống Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ mất 07 ph BV quốc tế Becamex, BV...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 79 m2 32,92 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Carillon 7, Q. Tân Phú.- Thiết kế: 72m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Tình trạng: Nhà mới, Thiết kế hiện đại, logia rộng...
      Dự án Carillon 7, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu đô thị Mễ Trì Thượng, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.4 tỷ 88 m2 27,28 triệu/m2
      Bán căn hộ tòa nhà CT3B Mễ Tri Thượng, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.DT 88m, 2 PN, 2vs, phòng khách, bếp. căn hộ chung cư vuông vức, logia view thoáng...
      Dự án Khu đô thị Mễ Trì Thượng, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,72 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.72 tỷ 66 m2 41,22 triệu/m2
      căn hộ chung cư Carilon 7. căn hộ chung cư trung tâm Q. Tân Phú. Ngay đc: 33 Lương Minh Nguyệt, P Tân Thới Hoà, Tân Phú. DT 66  mét vuông -...
      Dự án Carillon 7, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị 54 Hạ Đình, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 90 m2 29,78 triệu/m2
      Gia đình em chuyển về Minh Khai sinh sống cùng bố mẹ nên cần bán chung cư 90 mét vuông bìa đỏ tòa 54 Hạ Đình, Thanh Xuân.Tòa nằm vị trí trung tâm...
      Dự án 54 Hạ Đình, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ 8X Plus, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 12

      2.1 tỷ 64 m2 32,82 triệu/m2
      chung cư 8x Plus Trường Chinh.Tầng trung, đã có SHR, view thoáng mát, nhìn về trung tâm Q1.64 m2, 2 phòng ngủ 2 toilet, logia sân phơi riêng...
      Dự án 8X Plus Trường Chinh, Đường Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      3 tỷ 103 m2 29,13 triệu/m2
      Gia đình tôi có mua chung cư 3 phòng ngủ tại dự án từ năm 2018 Đã hoàn thiện full nội thất, chỉ việc về ở.bìa đỏ đầy đủ.Để lại toàn bộ nội thất: 4...
      Dự án Eco Lake View, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,71 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.72 tỷ 67 m2 40,51 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp tòa nhà Lavender - 176 Định Công - 66m, giá 4X tr/m, 2,6X tỉ nhận nhà ở ngay trong tháng 3/2023.- Thiết kế hiện đại,...
      Dự án Lavender Garden, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,7 tỷ tại Gia Lâm

      2.7 tỷ 74 m2 36,49 triệu/m2
      Siêu giảm giá.Ốc đảo xanh Singapore giữa TP biển hồ!Toà P2 - The Pavilion nằm trên trục đường 40m Lý Thánh Tông.1. Cần bán căn hộ góc 2 phòng ngủ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư CT3 Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      Chỉ có hơn 2 tỉ có luôn căn căn hộ, hưởng luôn tiện ích từ KĐT Linh Đàm không thiếu thứ gì cả, trường mẫu giáo ngay cạnh nhà.+ Giảm hơn 300 tr so với khu...
      Dự án CT3 Tây Nam Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 55 m2 41,82 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet vin Smart City - Vườn Nhật trên mây.- DT thông thuỷ 55m2.- Thiết kế 2  phòng ngủ 2...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,73 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.73 tỷ 65 m2 42 triệu/m2
      Tại trung tâm thành phố Thủ Đức, MT Eastmark City mang đến cộng đồng dân cư tương lai một tổ ấm lý tưởng nằm ngay MT đường Vành Đai 3 nhộn nhịp giao...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Vành Đai 3, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 76 m2 35,53 triệu/m2
      Bán chung cư Vinaconex tòa B 1. DT 76m2 thông thuỷ 2. Thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp3. Nội thất: Nguyên bản CĐT4; sổ đổ chính chủ ; khôg vay NH...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ Lavida Plus, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,24 tỷ tại Quận 7

      2.25 tỷ 53 m2 42,27 triệu/m2
      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ dự án Lavida Plus Q. 7Vị trí: MT Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Hữu Thọ Q. 7- DT: 53m2- giá: 2,240 tỉ - giá không thỏa thuận-...
      Dự án Lavida Plus, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 53 m2 52,65 triệu/m2
      Tôi có nhu cầu cần bán căn hộ chung cư 1 ngủ, full đồ, còn free dịch vụ. Tòa T08 tầng 24 view nhạc nước, cầu Vĩnh Tuy.Nhà thoáng mát, đầy đủ đồ dùng:...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 52 m2 38,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 52m đầy đủ nội thất tại căn hộ Hateco Xuân Phương giá chỉ 2 tỉ bìa đỏ trao tay.căn hộ chung cư thiết kế 2 phòng ...
      Dự án Hateco Apollo, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư CT3 Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,47 tỷ

      2.48 tỷ 57 m2 43,34 triệu/m2
      Gia đình em chuyển sang nơi ở mới cho thuận tiện đi làm và ở gần chỗ bố mẹ nên cần bán ngay chung cư HUD 3 hướng Tây Nam Linh Đàm.- DT: 57m2, sổ hồng ...

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây: