Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,8 tỷ tại Cầu Giấy

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư góc 259 Yên Hòa, 80 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2VS căn hộ góc 2,8 tỉ. 0382 757 ***DT 75m, 2  phòng ngủ, 2 phòng...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,02 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.02 tỷ 58 m2 34,83 triệu/m2
      Bán chung cư CT3 HUD3 - Linh Đàm1. DT 57.6m2, DTTT2. sổ hồng riêng chính chủ3.Thiết kế 2 PN, 2  toilet, 1 logia, 1 lô gia4.Hướng cửa hướng Tây ...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Văn Khê, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,1 tỷ tại Hà Đông

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ Văn Khê - Hà Đông.- DT 89.9 mét vuông, là căn hộ góc 2 mặt thoáng, thiết kế 2  phòng ngủ, 2 toilet, 2 logia, vô cùng...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ 8X Plus, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 12

      2.21 tỷ 58 m2 37,94 triệu/m2
      Cc 8X Plus. sổ hồng riêng.2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. View mặt Q. 1. Tầng trung đẹp.Giá: 2 tỉ200. Bao toàn bộ chi phí cho KH. Đăng bộ sang...
      Dự án 8X Plus Trường Chinh, Đường Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Hateco Hoàng Mai, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,52 tỷ tại Hoàng Mai

      2.52 tỷ 80 m2 31,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ ĐẸP 80m2-3Ngủ, Full đồ xịn đẹp, Hateco Yên sở -Hoàng Mai, giá 2,52 tỉ+chung cư nằm ở tầng cao lý tưởng(tầng 10 - 15)+DT :...
      Dự án Hateco Hoàng Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 138 m2 21,74 triệu/m2
      Chính chủ giáo bán căn hộ chung cư ct1 Văn Khê La Khê, Hà đông. Dt 138m2, 1pk, 3 phòng ngủ, 2VS, 3 logia, bìa đỏ chính chủ. Tiện ích ngập tràn,...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, hướng Đông - Nam, giá 2,38 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      2.38 tỷ 66 m2 36 triệu/m2
      chào bán đợt 1 quỹ chung cư vị trí đẹp tầng 3, tầng 11 toà căn hộ chung cư Moonlight.Chính sách đợt 1 siêu ưu đãi.CK lên đến 15 phần trăm.Chỉ...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 8

      2.9 tỷ 75 m2 38,67 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư The Pegasuite 1 View TP.DT: 75m2 2 phòng ngủ - 2 toilet.- giá: 2 tỉ 900/căn đã bao hồ sơ sang tên.-...
      Dự án The Pegasuite, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu phức hợp The Pegasus Plaza, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,6 tỷ tại Thành phố Biên Hòa

      2.6 tỷ 83 m2 31,33 triệu/m2
      căn hộ chung cư The Pegasus Plaza cần bán:👉 DT: 83m2👉 Có 2 PN, 2 tolet, bếp, phòng khách, ban công, ban công👉 đầy đủ nội thất tiện nghi👉 Phí xe...
      The Pegasus Plaza, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,55 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.55 tỷ 75 m2 34 triệu/m2
      * L/H phòng KD CĐT: 0968 888 ***.* Chính sách ưu tiên cho NĐT:- Đặt cọc mua chung cư tặng gói nội thất Smarthome 35 tr (Trừ vào giá) + CK 3 phần ...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 60 m2 38,17 triệu/m2
      Cam kết rẻ nhất Thanh Xuân! căn hộ Gold Season 47 Nguyễn Tuân!Chính chủ cần tiền nhờ bán nhanh căn hộ chung cư trong tháng.đầy đủ nội thất nhập...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      Y
      Dương Thị Ngọc Yến Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Hoàng Anh Gold House (Hoàng Anh - An Tiến), 3 phòng ngủ

      2.75 tỷ 120 m2 22,92 triệu/m2
      Bán chung cư Hoàng Anh An Tiến (Gold House) 1202m2 3pn2 nhà vệ sinh Tặng nội thất giá bán: 2 tỉ 750tr nhà như hình Đã có SHR, NH hỗ trợ vay Đầy đủ...
      Dự án Hoàng Anh Gold House, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,46 tỷ tại Văn Giang

      2.46 tỷ 78 m2 31,54 triệu/m2
      Em Đạt tổng hợp một số chung cư sang nhượng giá siêu mềm nhất Ecopark trong tháng 4/2023 gửi đến quý khách mua.1. Khu Rừng Cọ.chung cư 71 mét ...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,2 tỷ tại Hoàng Mai

      2.21 tỷ 74 m2 29,73 triệu/m2
      Nhà tôi chuyển đổi nhu cầu sử dụng nên cần bán lại căn hộ chung cư 74 mét vuông ở căn hộ CT1 Bắc Linh Đàm để chuyển vào trung tâm TP cho thuận...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 81 m2 35,81 triệu/m2
      Giảm giá bán ngay.căn hộ chung cư tầng 26 Homyland Riverside Q2.403a Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.căn hộ chung cư 81m²(2 phòng ngủ - 2 nhà vệ ...
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,38 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.38 tỷ 66 m2 36 triệu/m2
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphonys chào bán đợt đầu tiên.Căn 2 phòng ngủ/ 2 VS/ 2 lô gia/ p. Khách/ bếp DT = 66 mét vuông giá chỉ 38...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,7 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.7 tỷ 72 m2 37,5 triệu/m2
      - Tọa lạc trên MT QL 13, ngay UB P. Vĩnh Phú, cách sông Tp Hồ Chí Minh 400m, cách cổng chào Bình Dương 2 kilomet. Chỉ mất 20' đến Q. Gò Vấp, Bình...
      Dự án The Rivana, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      Suất đặc biệt duy nhất một căn 2 PN 2 vệ sinh tòa Tokin 2 giá siêu ưu đãi-Vị trí : Tầng 22 tòa Tokin 2-DT : 61 mét vuông thông thủy 66 mét ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.