Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 88 m2 29,55 triệu/m2
      căn hộ chung cư Belleza, đường Số 2 (gần Nguyễn Lương Bằng và Phạm Hữu Lầu).- DT: 88m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- pháp lí: SHR- giá :...
      Dự án Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Chung cư Carillon 2, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 83 m2 32,54 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Carillon 2 Đường Trịnh Đình Thảo, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, HCM.DT: 83m2, 3 PN. Nhà đẹp. Thoáng mát.- Tiện ích: Khu ẩm thực, trường ...
      Dự án Carillon 2, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ

      2.25 tỷ 62 m2 36,3 triệu/m2
      chung cư đang bán có DT 62.05m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.* Cửa vào Đông Bắc, logia hướng Tây view bể bơi.* Nhà đã nội thất ...
      Dự án Hateco Apollo, Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Đồng Phát Park View Tower, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 79 m2 29,75 triệu/m2
      Bán chung cư tại Đồng Phát Park View Vĩnh Hoàng 76m2 2 ngủ giá 2.03tỉ đầy đủ nội thất có thỏa thuận.Chủ để lại toàn bộ nội thất giường ngủ, TV, tủ...
      Dự án Đồng Phát Park View Tower, Đường Tân Mai, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3 tỷ tại Quận Hà Đông

      3 tỷ 81 m2 37,04 triệu/m2
      Bán duplex hạng sang căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà ĐôngDT 81m2 gồm 2 PN, 2vs (có bồn tắm sục Jacuzzi), phòng khách, bếp, phòng khocăn hộ ...
      Mulberry Lane, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 103 m2 29,13 triệu/m2
      VIEW THOÁNG - 3 NGỦ - TT Q. CẦU GIẤY Vị trí:- Vị trí nằm trên trục đường chính Lê Văn Lương nối Đống Đa, Cầu Giấy, Thanh Xuân. - Tòa N3A - đơn 1 - căn hộ...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư An Gia Garden, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 50 m2 47,6 triệu/m2
      bán ngay CH An Gia Garden tại P. Tân Sơn Nhì Q. Tân Phú. DT: 50m. Thiết kế: 1  phòng ngủ 1 nhà vệ sinh phòng khách, bếp + logia view Q. 1 ,...
      Dự án An Gia Garden, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Âu Cơ Tower, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2 tỷ tại Tân Phú

      2 tỷ 56 m2 35,72 triệu/m2
      - Cần bán chung cư Âu Cơ Tower đường Âu Cơ, Q. Tân Phú. - DT: 56 mét vuông, 2 PN. - Tiện ích: Chỗ đậu xe, công viên, phòng tập fitness, siêu thị,...
      Dự án Âu Cơ Tower, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Âu Cơ Tower, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Phú

      2.8 tỷ 88 m2 31,82 triệu/m2
      Bán chung cư Âu Cơ Tower, Tân Phú. DT 88 mét vuông, 3 phòng ngủ giá 2.6tỉ, có sổ. liên hệ ngay: 0933 387 *** Gia HânDự án Âu Cơ Tower, Đường...
      Dự án Âu Cơ Tower, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,4 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.4 tỷ 80 m2 30 triệu/m2
      Bán căn 3PN-2 nhà vệ sinh tầng thấp nội thất đầy đủ tại vin Ocean Park, Gia Lâm, TP Hà Nội- DT: 80 mét vuông/75 mét vuông thông...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,42 tỷ tại Quận 8

      2.42 tỷ 73 m2 33,16 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần chuyển nhượng lại chung cư Topaz Elite tòa căn hộ Phonix.- Nhà thoáng mới, Đông Nam, giá mềm quá a/c ơi, huhu.DT: 73m2,...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 30 m2, giá 2,2 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 30 m2 73,34 triệu/m2
      - Bán office tel Sunrise Riverside khu Nam Hồ Chí Minh , giá siêu mềm , dịch vụ đẳng cấp , đủ tiện ích , hướng những cư dân trẻ , khởi nghiệp , đầu tư...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Phú An Center Quận 12, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 72 m2 31,25 triệu/m2
      Chuyển công tác cần bán ngay.căn hộ Thới An, Q. 12.- Dt 72 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 bếp, 1PK.- đầy đủ nội thất: Sàn gỗ, tủ, giường ngủ,...
      Dự án Phú An Center, Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      * Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu.- Giá 3 tỉ có ngay chung cư logia hướng Đông Nam mát mẻ.- chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT 77m2...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư VOV Mễ Trì Plaza, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 65 m2 37,7 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ VOV đường Lương Thế Vinh đối diện Vinhome Green Bay. - DT chung cư : 64m 2 ngủ 2 vệ sinh nhà đầy đủ nội thất . chung cư...
      Dự án VOV Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Tổ hợp Nhà cao tầng Phú Mỹ, 2 phòng ngủ, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 88 m2 33,53 triệu/m2
      - Vị trí: Tọa lạc tại góc đường Hoàng Quốc Việt - Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, TP. Tp HCM. liên kế với khu đô thị Phú Mỹ Hưng. Gần trường học (QT...
      Dự án Căn hộ Phú Mỹ Vạn Phát Hưng, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Vinhomes Grand Park, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2 tỷ tại Quận 9

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      View nội khu, thoáng mát, tiện ích, an ninh, sạch sẽ, thoáng mát.
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư The Terra An Hưng, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,73 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.73 tỷ 74 m2 36,9 triệu/m2
      Gia đình mình cần chuyển nhượng căn hộ chung cư 74m thiết kế hợp lý, nhà đẹp đã có sổ.Thiết kế: 2 ngủ 2 vệ sinh.Cửa chính: hướng Đông Nam, ban công...
      Dự án The Terra An Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.