Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,84 tỷ tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.84 tỷ 68 m2 41,77 triệu/m2
      căn hộ chung cư MT đường Võ Chí Công ngay vòng xoay Liên P..CĐT Khang Điền uy tín.căn hộ chung cư đã có SHR.căn hộ góc. Các phòng đều có cửa sổ...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 68 mét vuông tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại tòa B Garden Hill.Do...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ New Sài Gòn - Hoàng Anh Gia Lai 3, 3 phòng ngủ

      2.8 tỷ 121 m2 23,15 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư New Tp Hồ Chí Minh - Hoàng Anh 3.- Vị trí: Cách phú Mỹ Hưng 1 cây cầu, đi trường đại học Rmit và Tôn Đức Thắng 5 ph chạy xe,...
      Dự án New Saigon Hoàng Anh 3, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường 30/4 - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.66 tỷ 68 m2 39 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư 2  phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh. Dự án chung cư cao cấp nhất khu vực Thủ Dầu Một Bình Dương.Cao 40 tầng, 3 hầm xe thông...
      Dự án Happy One Central, Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      2.3 tỷ 67 m2 34,33 triệu/m2
      * Cần bán nhanh căn 67m thiết kế 2 phòng ngủ,2 phòng vệ sinh hướng cửa hướng Tây Bắc logia hướng Đông Nam.* pháp lý : bìa đỏ chính chủ...
      Dự án Eco Green City, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 88 m2 25,57 triệu/m2
      chung cư Belleza, đường Số 2 (gần Nguyễn Lương Bằng và Phạm Hữu Lầu).- DT: 88m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, lầu 17.- pháp lí: sổ hồng ...
      Dự án Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,43 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.44 tỷ 80 m2 30,38 triệu/m2
      Updating.... giỏ hàng ký hợp đồng mua bán trực tiếp cùng chủ đầu tư choldings;#CSkyview penthouse_158m2#2 phòng ngủ_2 toilet_74m2căn hộ ...
      Dự án Happy One Central, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Richmond City, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      3 tỷ 52 m2 57,7 triệu/m2
      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ Richmond City Hưng Thịnh tại đường Nguyễn Xí, P. 26, Q. Bình Thạnh.Căn 1 phòng 52m, vị trí góc view hồ bơi và nội khu,...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Huỳnh Việt Trinh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,3 tỷ tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      2.3 tỷ 45 m2 51,12 triệu/m2
      căn hộ chung cư 1 PN + 1 riêng biệt.Làm thế nào để có thể cùng con lớn lên từng ngày khi tài chính hạn hẹp. căn hộ chung cư 1N + 1 sẽ giải quyết các...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn 70 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      3 suất ngoại giao Grand Sunlake rẻ hơn chủ đầu tư 300 - 600 tr.Em Ngọc đang có quỹ căn view hồ Đông Nam đẹp nhất dự án còn sót lại cho quý a/c nhanh tay...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 106 m2 26,42 triệu/m2
      * Em bán gấp 2 suất CBNV Tập Đoàn Tecco, ký hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư, tặng thêm gói nội thất xịn xò hoàn thiện trị giá 100tr.- Với KH...
      Dự án Tecco Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư Hateco Apolo Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội+ căn hộ chung cư tòa CT1A DT 75m tim tường, thông thủy trên sổ 69,2m...
      Dự án Hateco Apollo, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Lotus Garden, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.55 tỷ 67 m2 38,06 triệu/m2
      Cần bán ngay nhiều căn hộ LOTUS GARDEN tọa lạc tại 36 Trịnh Đình Thảo+ DT: 67m+ Thiết kế: Gồm 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp...
      Dự án Lotus Garden, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,35 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.35 tỷ 83 m2 28,32 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp CT2 Bắc Linh Đàm tầng đẹp DT 83m, thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, khách, bếp. Nhà sửa lại hết đường điện, đường nước khách chỉ việc mang va...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Eurowindow River Park, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 99 m2 28,29 triệu/m2
      Chuyển xuống liên kế gia đình cần bán căn 3N DT 98,6m căn hộ chung cư Eurowindow River ParkMua để ở nên gia đình nhận thô hoàn thiện với thiết kế đầy đủ...
      Dự án Eurowindow River Park, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2,6 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      2.6 tỷ 74 m2 35,14 triệu/m2
      Em chào anh/ chị . Đầu tiên e cảm ơn a/c đã xem và đọc tin đăng này của em ạ.Hiện tại căn hộ Bình Minh đang chào bán 2 dòng căn hộ chung cư là:2 PN: DT...
      Dự án Bình Minh Garden, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 57 m2 42,11 triệu/m2
      Cần bán CT1 Sudico Mỹ Đình Sông Đà 57 mét vuông, 2 phòng ngủ, nhà đẹp, Giá 2.4 tỉ hotline 0975 970 ***DT: 57 mét vuông, gồm 2  phòng ...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Richmond City, 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 38 m2 53,95 triệu/m2
      đc: 207C Nguyễn Xí, P. 26, Bình Thạnh, Sài Gòn.giá cập nhật mới nhất.- 1 phòng ngủ từ 2 tỉ Việt Nam đồng giá đã bao tất cả chi phí sang nhượng và...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.