Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,1 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 48 m2 43,75 triệu/m2
      Thông tin mô tả.- Căn 2 phòng ngủ, 1 toilet với DT 48m2.- Ký HĐMB trực tiếp với CĐT, SHR vĩnh viễn.- Là phân khu cao cấp của vin, duy nhất có bể...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,2 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      2.21 tỷ 72 m2 30,56 triệu/m2
      chào bán 68 căn đẹp nhất dự án Emeral Golf View, đối diện Vsip1- Aeon mall, view trực diện sân Golf Sông Bé tươi mát.Căn 1 phòng ngủ 50 mét ...
      The Emerald Golf View, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Celadon - Ruby.DT: 68m2 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh.Full full nội thất.giá: 2.7tỉ (Bao hết phí, thuế -...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu đô thị mới Cổ Nhuế, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      - bán nhanh căn hộ chung cư 2  phòng ngủ, 2  toilet, dt 75m giá 3,1 tỉ, nội thất đầy đủ, khu đô thị Nam Cường ngõ 234 Hoàng Quốc Việt.-...
      Dự án Khu đô thị mới Cổ Nhuế, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Vũng Tàu Melody, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 49 m2 43,88 triệu/m2
      DT: 49m2.1 phòng ngủ, 1 toilet.Tầng cao, hướng trực diện biển bãi sau.Thoáng mát, yên tĩnh quanh năm.Nhà đầy đủ nội thất hiện đại.Đã có...
      Dự án Vũng Tàu Melody, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu.

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Hà Nội Homeland, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,1 tỷ tại Long Biên

      2.1 tỷ 58 m2 36,21 triệu/m2
      Phòng bán hàng call ngay 0813 666 *** cập nhật các chung cư 58 mét vuông, 69 mét vuông, 92 mét vuông, 94 mét vuông, giá cực...
      Dự án Hà Nội Homeland, Đường 5, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội.

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 2

      2.6 tỷ 55 m2 47,28 triệu/m2
      Giỏ hàng Centana Thủ Thiêm nhiều căn đẹp, giá mềm:- 1 phòng ngủ từ 2 tỉ - 2,3 tỉ.- 2  phòng ngủ 2,6 tỉ - 3,5 tỉ.- 3 phòng ngủ 3,9 tỉ -...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3 tỷ 95 m2 31,58 triệu/m2
      Tôi cần bán căn cung cư C14 BỘ CÔNG AN ĐƯỜNG TỐ HỮU:- DT: 95 mét vuông, 3 PN, phòng khách rộng, bếp, 2 vệ sinh.- Nội thất: tôi để lại nội thất trong...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn Tổ hợp HC Golden City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,95 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.95 tỷ 71 m2 41,55 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 2 PN giá siêu mềm nhất dự án HC Golden City.- Sở hữu vị trí đắc địa trên mặt phố Hồng Tiến - Bồ Đề - Long Biên.- Tầm view...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Vũng Tàu Gateway, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,38 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu

      2.38 tỷ 79 m2 30,13 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 PN, 2 vệ sinh view đẹp tầng vừa Gateway Vũng Tàu. chung cư có nội thất, giá 2,38 tỉ (100 phần trăm giá trị chung cư).1. chung ...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Nhà ở xã hội EcoHome 2, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư khu đô thị Ecohome, Đông Ngạc, Từ Liêm, căn hộ góc dt sổ 70 mét vuông, giá 2,1 tỉ, 2  phòng ngủ,...
      Dự án Ecohome 2, Đường Tân Xuân, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,3 tỷ tại Hà Đông

      2.3 tỷ 103 m2 22,34 triệu/m2
      Nhà thật, giá thật, bìa đỏ chính chủ. Tôi có căn hộ chung cư 3 ngủ tòa The Pride muốn bán ngay, nhà đang cho thuê, tôi mua từ đầu của CĐT nhưng chưa ở...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Nguyễn Sơn - Long Biên - Hà Nội

      2.35 tỷ 52 m2 45,2 triệu/m2
      Vị trí trung tâm Q. Long Biên mặt đường Nguyễn Sơn. logia view đường vĩnh viễn. Là căn hộ chung cư hiếm ở khu vực, thiết kế hợp lý đầy đủ công năng. DT...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 55 m2 37,28 triệu/m2
      chung cư có: 2 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 1  phòng vệ sinh. Nhà đẹp ở tầng 10, lô G2. SHR chính chủ. Nhà trống giao ngay. Vị trí thoáng mát, hành...
      Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Chung cư Gemek Tower, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,39 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      2.39 tỷ 103 m2 23,21 triệu/m2
      Anh trai mình có căn hộ chung cư cần bán tại chung Gemek Tower, An Khánh Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội.- Trước dùng cho thuê, nay cần mở rộng đầu tư nên...
      Dự án Gemek Tower, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 9

      2.3 tỷ 59 m2 38,99 triệu/m2
      Cần tìm chủ mới cho căn 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ Luxury, Tòa S5 vin Grand Park | liên lạc 0949 010 *** ĐẸP thì chắc chắn KHÔNG RẺ, RẺ chắc chắn...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị 54 Hạ Đình, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,8 tỷ tại Thanh Xuân

      2.8 tỷ 90 m2 31,12 triệu/m2
      SIÊU PHẨM chung cư CC CAO CẤP - GIÁ LẠI RẤT BÌNH DÂN - TIỆN ÍCH XUNG QUANH - KHUÔN VIÊN CÂY XANH - SÂN CHƠI RỘNG THOÁNG - ĐAN XEN LÀ CÁC căn biệt thự...
      Dự án 54 Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị mới Cổ Nhuế, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,85 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      2.85 tỷ 75 m2 38 triệu/m2
      chung cư tầng 16 toà CT3BDT 75 mét vuông thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh nội thất gia đình để lại cho khách mua.giá 2,85 tỉ bao phí sang tên bìa đỏ chính...
      Dự án KĐT Cổ Nhuế, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.