Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,44 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.44 tỷ 66 m2 36,97 triệu/m2
      Với 2,44 tỉ sở hữu ngay chung cư 67m2, thiết kế 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.Cùng với 8500 cây xanh, 600m2 DT mặt hồ, 1,5 kilomet kênh...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Bán chung cư Chung cư Vũng Tàu Gateway, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,4 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu

      2.4 tỷ 79 m2 30,38 triệu/m2
      Giỏ hàng chung cư Gateway Vũng Tàu nhà trống call ngay: Ms. Thuỳ 0941 378 ****pháp lí: hợp đồng mua bán sau ra SHR sở hữu lâu dài.*Tiến độ TT:...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu căn hộ Chung cư CT36 Dream Home, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Cam kết nhà như hình 100 phần trăm, chỉ cần xách va li đến ở ngay.Bán căn hộ chung cư tòa B CT36 Định Công.DT: 60  mét vuông DT tim...
      Dự án CT36 - Dream Home, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Diamond Riverside, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 8

      2.46 tỷ 73 m2 33,57 triệu/m2
      Bán căn hộ diamond riverside
      Diamond Riverside, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,8 tỷ tại Xã Xương Giang - Bắc Giang - Bắc Giang

      2.8 tỷ 84 m2 33,34 triệu/m2
      Chỉ với 1,2 tỉ bạn đã có thể sở hữu căn hộ chung cư tại Diamond Hill Bắc Giang Chỉ cần TT 255 tr trở lên nhận nhà ngay Cơ hội nhận thêm xe Mazda3 trị giá...
      Dự án BV Diamond Hill, Phường Xương Giang, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,65 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.65 tỷ 61 m2 43,45 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư Riverside Garden số 349 Vũ Tông Phan, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội 61m2 , 2 PN, 2 vệ sinh, 2.65tỉ 0987,063.288Trung tâm full...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 63 m2, hướng Nam, giá 2,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 63 m2 44,45 triệu/m2
      MT Eastmark City là dự án chung cư nằm trong quần thể 15ha, có nhánh sông tự nhiên bao bọc, mặt khác cạnh Vành Đai 3, có tiềm năng tăng giá cao. pháp lí...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Condotel Panorama Nha Trang, 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 40 m2 62,5 triệu/m2
      Bán giảm giá căn Panorama Nha Trang, view biển đẹp, 2.5 tỉ.Cần sang nhượng gấp chung cư studio cao cấp toà nhà Panorama mã A18, logia rộng, cách quảng...
      Panorama Nha Trang, Số 1, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,5 tỷ tại Thành phố Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.5 tỷ 74 m2 33,79 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán căn hộ Park View City . nội thất đầy đủ, chỉ việc sách va li vào ở- Giá 2,x tỉliên lạc: 0862 020 *** để đc hỗ trợ tốt nhất
      Park View City Bắc Ninh, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Việt Hưng, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 2,07 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.07 tỷ 98 m2 21,13 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp chung cư KĐT Việt Hưng:- DT 98 mét vuông.- Thiết kế 3 PN, 2 WC.- Cửa chính Tây Nam, logia Đông Bắc- Đồ đạc cơ bản đầy đủ, phí...
      Dự án Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Căn hộ Topaz Twins, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,58 tỷ tại Biên Hòa

      2.58 tỷ 77 m2 33,51 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN căn hộ Topaz Twins:+ DT: 77m2.+ Kết cấu: Phòng khách, 2 PN, bếp, 2 ban công, ban công, 2 tolet.+ Hiện trạng: Hoàn thiện nội...
      Dự án Topaz Twins, Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,46 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.47 tỷ 48 m2 51,34 triệu/m2
      - chủ đầu tư: An Gia Group & Creed Group (quỹ đầu tư Nhật Bản).- Tên dự án: The Sóng Vũng Tàu.- Đơn vị thi công: Coteccons.- Quy mô dự án 35 tầng.- Vị trí...
      The Sóng, 28, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,35 tỷ tại Hà Đông

      2.35 tỷ 88 m2 26,71 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán chung cư giá rẻ tại CT1 The Pride.DT: 88 mét vuông.Hướng cửa: hướng Tây Bắc, logia: hướng Đông Nam.Thiết kế chung cư: 2 PN,...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Him Lam Phú An, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,26 tỷ tại Quận 9

      2.26 tỷ 68 m2 33,24 triệu/m2
      Cần bán Him Lam Phú An, vì ngộp NH nên giá thấp hơn thị trường 300 tr.68 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Cần bán căn Him Lam Phú...
      Dự án Him Lam Phú An, Đường Thủy Lợi, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,66 tỷ tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.67 tỷ 65 m2 41 triệu/m2
      Những lý do dân cư lựa chọn mua nhà tại MT Eastmark city1. Dự án quy mô 15 ha quy hoạch tuyệt đẹp với khu thấp tầng, 6 toà cao tầng.2. Mật độ XD...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      2.1 tỷ 68 m2 30,89 triệu/m2
      - Tổng hợp quỹ căn sang nhượng khu SKyoasis giá siêu mềm tháng 4/2023- Studio full đồ, tầng cao view sông hồng: 1.050 tỉ bp- Studio tầng trung, full đồ...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,05 tỷ tại Đường Định Công Hạ - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.05 tỷ 62 m2 33,07 triệu/m2
      BÁN CĂN căn hộ chung cư C13 QUÂN ĐỘINgõ 99 Định Công Hạ, Hoàng Mai. Dt 62 mét vuông, giá 2.05 tỉ- TẶNG 95 phần trăm NỘI THẤT. Khu dân trí cao...
      Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      2.35 tỷ 75 m2 31,34 triệu/m2
      Bán Skyoasis 75m2.Nguyên bản chủ đầu tư.Gồm 2 phòng ngủ + 1 + 2 nhà vệ sinh.căn hộ góc.Tầng trung.Giá chỉ 2.350 tỉ.LH 0969 695 ***zalo).
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.