Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,25 tỷ tại Văn Giang

      2.25 tỷ 65 m2 34,62 triệu/m2
      căn hộ 65 mét vuông Westbay Ecopark thiết kế 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh + 1 ban công, ban công hướng Đông Bắc, view Hồ Thiên Nga...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn Chung cư Lạc Hồng Westlake , 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,75 tỷ tại Tây Hồ

      2.75 tỷ 82 m2 33,54 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Lạc Hồng Westlake Tây Hồ.- căn hộ chung cư 82m2, thiết kế 2 ngủ, 2 phòng vệ sinh, 2 ban công.- Hiện trạng full nội ...
      Dự án Lạc Hồng Westlake, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 58 m2, hướng Nam, giá 2,5 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 58 m2 43,11 triệu/m2
      Nhận ký gửi mua bán cho thuê căn hộ chung cư Q. 12. Đại Phong 0906 539 ***- Căn 1 phòng ngủ + 1, 49m: Giá từ: 1.855 tỉ, TT 595tr, miễn lãi miễn gốc...
      Dự án PiCity High Park, Quận 12, Hồ Chí Minh
      (
      Võ Đại Phong (Call/FB/Zalo) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị mới Yên Hòa, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.9 tỷ 75 m2 38,67 triệu/m2
      Thiết kế: 02 PN, 02 vệ sinh, 01 phòng khách và bếp. Nhà thoáng mát, sạch sẽ.giá: 2.9 tỉ (có bớt).L/H chính chủ: Tôi là Thu: 0946 607 ***
      Dự án Yên Hòa, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.6 tỷ 76 m2 34,22 triệu/m2
      Nguồn cung chung cư biển cao cấp - Sở hữu lâu dài cực kỳ khan hiếm tại Tp. Nha Trang:* Đặc biệt là chung cư với pháp lí 100 phần trăm, có NH bảo...
      Dự án Grand Mark Nha Trang, Đường Phước Long, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,59 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.59 tỷ 55 m2 47,08 triệu/m2
      * Mảng ghép cuối cùng của phân khu sống chuẩn Nhật giữ lòng thủ đô The Sakura - vin Smart City.* Anh / Chị hãy nhanh tay lựa chọn cho mình 1 căn hộ tốt...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 2,43 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.44 tỷ 105 m2 23,15 triệu/m2
      Mình cần bán gấp căn hộ chung cư 3 ngủ KĐT Văn Khê - Hà Đông - TP Hà Nội.+ DT: 110m - 3 ngủ 2 vệ sinh.+ đầy đủ nội thất: Điều hoà, bình nóng ...
      Dự án Khu đô thị Văn Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 61 m2 47,55 triệu/m2
      Chính chủ bán căn căn hộ chung cư cao cấp Sunshine Riverside, trục 07 tòa R2, DT 60,9m2. 2 phòng ngủ, 1VS, đầy đủ nội thất, chỉ lấy tủ lạnh mang...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 158 m2, giá 2,76 tỷ tại Hà Đông

      2.77 tỷ 158 m2 17,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh chỉ trong ngày 30 và 31 tháng 3, CH cao cấp Văn Khê, nằm trên trục đường Lê Văn Lương nối dài, đối diện khu ĐT Nam Cường, gần Aeon...
      Văn Khê, 15, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 71 m2 36,62 triệu/m2
      căn hộ chung cư tòa căn hộ 5A Lê Đức Thọ, P. Mai Dịch, Q. Cầu Giấy, HN.DT 71,1m2, 2 PN 1 khách + bếp, 2 logia hướng Tây và hướng Nam, cửa chính Đông ...
      Tây Nam Đại học Thương Mại, 5A, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,84 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.85 tỷ 76 m2 37,39 triệu/m2
      chung cư R1.020308.DT 75,6m2.logia Tây tứ mệnh.View TMDV, view Châu ÂU.giá 2,841 tỉ.Tặng kèm 1 voucher 200tr.chung cư R1.053111.DT 73,7m2.logia Tây Tứ...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 3 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 121 m2 24,8 triệu/m2
      Bán chung cư Hoàng Anh Gold House (Hoàng Anh An Tiến) - 187A Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè, TP.HCM.- chung cư: 3 PN + 2  toilet - DT: 121m.- Nội...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 8

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      sang nhượng chung cư Topaz Elite, P4, Q8 (Dự án mới).- Chi tiết chung cư.DT: 60 mét vuông - 2 phòng ngủ/2 toilet. (View hồ bơi)- [ tòa ...
      Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 53 m2 50,95 triệu/m2
      Siêu siêu rẻ căn 1 phòng ngủ tòa T08 hướng Nam giá 2,7 tỉ gia đình rất thiện chí.- Gia đình cần tiền gấp nên muốn bán gấp căn hộ chung cư cao cấp...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,85 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      2.85 tỷ 90 m2 31,67 triệu/m2
      * căn hộ Westbay - 90m2 có 3 PN, 2  nhà vệ sinh.* Căn 90m2 ở Westbay tương đối hiếm, do 2 căn 45m2 ghép lại với nhau.* View mặt trước, tầng thấp...

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ City Gate Towers, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 8

      2.25 tỷ 73 m2 30,83 triệu/m2
      chung cư DT 73 mét vuông, 2  phòng ngủ, 2  toilet, Có logia thoáng mát, để lại nội thất cơ bản.Có hồ bơi, sân chơi trẻ em, shop tiện...
      Dự án City Gate Towers, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Căn hộ Moonlight Boulevard, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 53 m2 37,74 triệu/m2
      - chính chủ cần tiền xoay vốn nên muốn bán ngay chung cư Moonlight Boulevard ngay MT đường Kinh Dương Vương đối diện uỷ ban nhân dân Q. Bình Tân, ngay đầu...
      Dự án Moonlight Boulevard, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư An Gia Garden, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 63 m2 41,27 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp An Gia Garden.DT: 63 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet có nội thất.căn hộ chung cư có tiện ích đầy đủ vị thế đắt...
      Dự án An Gia Garden, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.