Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán căn hộ chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Tân Bình

      2.7 tỷ 80 m2 33,75 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Harmona lầu cao, block căn hộ B, tầng cao, nội thất đầy đủ, sạch sẽ, 81m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Nhà đẹp,...
      Dự án The Harmona, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Căn hộ Sơn Trà Ocean View Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,4 tỷ tại Sơn Trà

      2.4 tỷ 78 m2 30,77 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư biển Đà Nẵng, Sơn Trà Ocean View, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.Vị trí: 95 Ngô Quyền - 4 MT Đường.DT: 78m2.- giá: 2 tỉ 4 -...
      Sơn Trà Ocean View, 95, Đường Ngô Quyền, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 65 m2 43,08 triệu/m2
      MT Eastmark City là một khu chung cư ven sông chuẩn an toàn pháp lí.Cho nhu cầu ở thật phần đông cư dân với rất nhiều tiềm năng tăng giá cao.- MT...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 39 m2, giá 2,6 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 39 m2 66,67 triệu/m2
      - Avatar Thủ Đức - dự án đáng sở hữu tới từng xu.Thừa hưởng tất cả quy hoạch cơ sở hạ tầng trọng điểm của TP Thủ Đức, trong năm 2023 sẽ đc triển khai &...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,65 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.65 tỷ 68 m2 38,98 triệu/m2
      - Nhà chính chủ, đã có bìa đỏ, vị trí ngay trung tâm, gần bến xe Mỹ Đình và các trường Đại học lớn như Quốc gia, Thương mại... Gia đình trẻ hoặc gđ có...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,7 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 45 m2 60 triệu/m2
      - Bảng giá đợt 1 ngày đầu tiên chào bán có rất nhiều KH đã sở hữu ngay ngày 30/3 - Dự án tâm điểm thu hút giới đầu tư đón đầu hạ tầng đường Vành Đai 2 và...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Vành Đai 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Vũng Tàu Gateway, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,4 tỷ tại Vũng Tàu

      2.4 tỷ 74 m2 32,44 triệu/m2
      - Cần tiền trả bank - bán ngay trả nợ.- DT 74 mét vuông.- logia View biển, cửa chính Tây Bắc.- Lầu cao: Lầu 12.- giá chỉ 2 tỉ 400 (giá 100 phần...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,86 tỷ tại Quận 8

      2.86 tỷ 86 m2 33,26 triệu/m2
      Khách em cần chuyển nhượng lại căn hộ chung cư Topaz Elite toà Dragon 1A, view nhìn về trung tâm Q.1 - căn hộ góc, thoáng rộng, nhà mới 100 phần ...
      Dự án Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư C1 Thành Công, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,2 tỷ tại Ba Đình

      2.21 tỷ 75 m2 29,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn tập thể khu Bắc Thành Công, Ngay tập thể A5, gần chợ Thành Công, cách hồ Thành Công chỉ 100m, oto đỗ dưới chân tòa.+ Tòa nhà kết cấu...
      Dự án Chung cư C1 Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Mỹ Đình II, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 2,7 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.7 tỷ 130 m2 20,77 triệu/m2
      - chung cư nhà tôi nằm trong KĐT Mỹ Đình 2, có thể đi vào từ nhiều đường như Phố Nguyễn Cơ Thạch, phố Lưu Hữu Phước, Hàm Nghi, Trần Hữu Dực đều đc.- Rất...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình II, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2 tỷ 64 m2 31,25 triệu/m2
      Toà nhà mặt đường số 30 Phạm Văn Đồng kết nối 3 Q. vàng Cầu Giấy - Nam Bắc Từ Liêm - gần trường Đại họcQG, đại học Điện Lực, đại học Thương Mại, Du...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ 8X Plus, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,08 tỷ tại Quận 12

      2.08 tỷ 63 m2 33,02 triệu/m2
      căn hộ chung cư 8X Plus Q. 12 - CĐT Tập Đoàn Hưng Thịnh.- đc: 163A Trường Chinh, P. Tân Thới Nhất, Q. 12, TPSài Gòn.- DT: 63m2, có 2 PN, 2  phòng ...
      Dự án 8X Plus Trường Chinh, 163A Đường Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 38 m2 60,53 triệu/m2
      1 đc sở hữu chung cư với vị trí đắc địa bậc nhất khu vực Thủ Đức.2 chung cư hiện đại, tiện ích đẳng cấp, xu hướng tương lai.3 TT nhỏ giọt hàng tháng chỉ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 42 m2, giá 2,7 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.7 tỷ 42 m2 64,29 triệu/m2
      0914 739 *** bán MASTERI WEST HIGHTS với GIẢI PHÁP TÀI CHÍNH TỔ ẤM AN CƯ LS vô cùng hấp dẫn.Không lo áp lực tài chính.Chẳng sợ gánh nặng NH.Masteri West...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư CitiEsto, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,02 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.02 tỷ 59 m2 34,24 triệu/m2
      SIÊU PHẨM chung cư CitiEsto Q.2CitiEsto KĐT Cát Lái Q.2chung cư 59 mét vuông 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh nội thất đầy đủHướng cửa...
      Dự án Citi Esto, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 82 m2 28,66 triệu/m2
      Chuyển nơi công tác cần bán nhanh căn hộ Fortuna Vườn Lài Q. Tân Phú.DT: 82 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.căn hộ góc, lầu cao, bancon...
      Dự án Fortuna - Vườn Lài, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 57 m2 38,6 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Picity High Park Q. 12 mới bàn giao DT: 57m2 ...
      Dự án PiCity High Park, Quận 12, Hồ Chí Minh
      P
      Lê Thị Kim Dung - Toàn Thịnh Phát Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư Condotel A La Carte Hạ Long, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 48 m2 61,46 triệu/m2
      Do gia đình chuyển nhà không có nhu cầu sử dụng căn hộ chung cư Studio tại Alacarte Hạ Long Baycăn hộ góc tầng trung view biển cực thoángpháp lí rõ...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.