Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 69 m2 39,14 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Melody Residences 869 Âu Cơ, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, TP.HCM.- DT 69 m, 2 PN, nhà đẹp, View mát - Đầy đủ tiện ích, hồ bơi, công...
      Melody Residences 16 Âu Cơ, 869, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      2.3 tỷ 52 m2 44,24 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ Hoàng Huy Commerce nằm trên trục đường Võ Nguyên Giáp, đi vào TP chỉ mất 5 ph.- chung cư ở tầng 12, vừa phải.- Thiết kế chung cư gồm...
      Dự án Hoàng Huy Commerce, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.9 tỷ 90 m2 32,23 triệu/m2
      Grand Sunlake Khai trương nhà mẫu Bùng nổ ưu đãi cực shock.- Tặng gói nội thất lên đến 168 tr đồng.- Cam kết thuê lại tới 216 tr đồng.- Khai trương nhà mẫu...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Phú

      2.8 tỷ 63 m2 44,45 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Carillon 7, Q. Tân Phú.+ DT: 63 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 toilet nhà decor nội thất đẹp, tặng full đồ, lầu cao, view...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Topaz City, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,63 tỷ tại Quận 8

      2.63 tỷ 95 m2 27,69 triệu/m2
      CHỦ CẦN TIỀN TRONG THÁNG 04 BÁN chung cư TOPAZ CITY P. 4, Q. 8, Sài Gòn ưu tiên tiền mặt công chưng sang tên nhanh lẹ _ DT: 95 mét vuông ( căn hộ ...
      Dự án Topaz City, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,35 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 95 m2 24,74 triệu/m2
      Do kẹt tiền nên mình muốn chuyển nhượng lại căn Cc như hình, giá mềm Đông Nam - logia hướng Tây Bắc, mình bán 2,350tỉ, có để lại nội thất cơ bản.call ...
      Dự án Depot Metro Tower, Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Sky Oasis, view căn biệt thự Đảo.Giá gốc 2tỷ545 nay bán 2tỷ500 bao phí ra SHR.- DTSD: 68 mét ...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 56 m2 41,97 triệu/m2
      Mua bán chung cư, chung cư sân vườn, nhà phố thương mại KD Mizuki của chủ đầu tư Nam Long, đường Nguyễn Văn Linh, gần Phú Mỹ Hưng Q. 7, nhận nhà ở...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 63 m2 44,45 triệu/m2
      Cửa ngõ giao thương - kết nối lý tưởng.Với mức giá trung bình chỉ 42tr/ mét vuông tại cửa ngõ TP. Thủ Đức, song MT Eastmark City sở hữu nhiều giá trị...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 63 m2 42 triệu/m2
      MT Eastmark City - sở hữu chung cư TP Thủ Đức với tài chính dưới 1 tỉ.Giá "mịn" - bàn giao "xịn".- Chỉ với 42 tr/m, tài chính dưới 1 tỉ Việt Nam đồng,...

      Cần bán ngay căn chung cư Condotel A La Carte Hạ Long, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 45 m2 49,96 triệu/m2
      Khó khăn quá cần cắt lỗ sâu căn A La Carte Tòa B tầng cao wiew đẹp B 1603.giá hợp đồng đợt 1: 2.486.000.000 VNĐ.giá cắt lỗ: 2.248.000.000 VNĐ(cắt lỗ...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Richmond City, 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 2,12 tỷ

      2.12 tỷ 34 m2 62,3 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Studio khu dự án Moonlight Centre Point tại đường Tên Lửa - Bình Tân - liên kế Đại Siêu Thị Aeon Mall.DT 34m, block căn hộ B...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Huỳnh Việt Trinh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.6 tỷ 55 m2 47,28 triệu/m2
      Masteri West Height là phân khu có vị trí đẹp nhất dự án vin Smart City nằm ngay đối diện hồ trung tâm của công viên trung tâm.căn hộ chung cư 2...
      Dự án Masteri West Heights, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.75 tỷ 69 m2 39,86 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Melody Residences 869 Âu Cơ, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, Tp TP.HCM.- Diên tích 69 m, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- căn hộ ...
      Dự án Melody Residences, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.75 tỷ 63 m2 43,66 triệu/m2
      * Cần bán nhanh chung cư 63m tại dự án Iris Garden thiết kế 2 PN 2 vệ sinh hướng của hướng Đông Bắc logia hướng Tây Nam.* nội thất full có đồ điện...
      Dự án Iris Garden, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nam Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa nhất Q. Cầu Giấy, khu vực ở sướng- Tòa cao 36 tầng và có 02 tầng hầm, Bao gồm 1một căn hộ / sàn với 04 thang máy, và 02 thang bộ.Tiện...
      Đường Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Thành phố Giao Lưu - An Bình City, 2 phòng ngủ, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      Cần bán căn hộ TP Giao Lưu, Phạm Văn Đồng, Từ Liêm, DT 65m2, giá 2.6 tỉ.Cần bán căn hộ TP Giao Lưu, đường Phạm văn Đồng, Q. Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội.DT...
      Dự án Thành Phố Giao Lưu, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,49 tỷ tại Gia Lâm

      2.5 tỷ 75 m2 33,21 triệu/m2
      Em cần bán căn hộ chung cư 3 PN 2  toilet Ocean Park:- căn hộ chung cư tổng DT 80m2, 75m2 thông thủy.- logia hướng Đông Nam, view sông...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.