Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.321 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 81 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 4 - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 15 tỷ

      15 tỷ 81 m2 185,19 triệu/m2
      Nhà 4 tầng khu Him Lam, ngay Hoàng Diệu 2 Linh Chiểu Thủ Đức cũ (nay là P. Thủ Đức mới).Vị trí đắc địa tại khu vực sầm uất, KD ngày đêm.DT 81 mét ...
      Đường 4, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 256 m2 tại Thị trấn Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 256 m2 56,65 triệu/m2
      🔥 MT BẠCH ĐẰNG – LÕI TRUNG TÂM DƯƠNG ĐÔNG 🔥📍 Đường Bạch Đằng – Dương Đông – Phú Quốc ✅ Vị trí trung tâm – thuận tiện ở & KD ✅ Gần chợ Dương Đông –...
      Đường Bạch Đằng, Phường Dương Đông, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 81 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Đông Hòa - Dĩ An, giá 11 tỷ

      11 tỷ 81 m2 135,81 triệu/m2
      Nhà khu các trục đường GS, Dĩ An Bình Dương cũ, nay là P. Dĩ An, TPTP.HCM. Nhà đẹp 4 tầng, 81m² (4,5x18), gồm 1 hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng, trang bị...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Lê Trực - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 60 m2 181,67 triệu/m2
      -Chủ kẹt tiền bán ngay nhà 4lau ngay Lê Trực,Bình Thạnh-Khu phân lô,hẻm xe hơi,có sân để ô tô với xe máy thoải mái,an ninh tuyệt đối-DT:60m-Nhà nội ...
      Đường Lê Trực, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 13000 m2 tại Xã Ninh Tây - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 13000 m2 1,43 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MT QL26,giáp ranh ủy ban nhân dân xã Ninh Tây , TX NINH HÒA, Khánh Hoà - 13.000 mét vuông ( Trong đó có sẵn gần 2500m thổ cư ) THỔ...
      Đường Quốc Lộ 26, Xã Ninh Tây, Huyện Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 150 m2, hướng Đông tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 150 m2 83,34 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố đường 53, P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức, vị trí ngay khu chợ Hiệp Bình, KDC đông, thuận tiện KD và sinh hoạt.Nhà nằm trên trục đường...
      15 Đường Số 53, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 90 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Cây Keo - Tam Phú - Thủ Đức, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 90 m2 116,67 triệu/m2
      🏡 Thông tin chi tiết ngôi nhà:• 📍 Vị trí: hẻm xe hơi đường Cây Keo, TP. Thủ Đức• 🏗 Kết cấu: ngôi nhà phố 3 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại• 📐 DT...
      38B17 Đường Cây Keo, Phường Tam Phú, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 196 m2, hướng Đông-Bắc tại Thủ Đức, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 196 m2 94,39 triệu/m2
      Cần bán nhà tại hẻm 25 đường số 9, P. Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức,Hẻm 25 thông ra đường Đinh Thị Thi, sát bên khu dân cư Vạn Phúc.DT: 8.4m x 27m...
      25/10 Đường Số 9, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 100 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 100 m2 145 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố đường B, cung đường sầm uất và đẹp nhất khu dân cư Sông Đà, Hiệp Bình Chánh.Đặc điểm: Nhà 1 trệt 2 lầu xây dựng kiên...
      Đường B, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 83 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 83 m2 198,8 triệu/m2
      - Cần bán nhanh nhà Cổ nhuế bắc từ liêm thành phố Hà Nội 83m 5 tầng MT 4m- Thiết kế 5 tầng thang máy ô tô vào nhà với tổng số 13 phòng( có thể cải tạo...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán CCMN Minh Khai 51M, 3 bước ra ô tô , 7 tầng Thang máy, 15 phòng KK, 2 thoáng, PCCC xịn, 16TỶ

      16 tỷ 51 m2 313,73 triệu/m2
      HB24 BÁN CCMN phố Minh Khai (bán căn hộ mini phố Minh Khai) DT 51m như sau: + Vị trí nhà đẹp, MT rộng, ngõ oto, thông, 3 bước ra oto, 2 thoáng. +...
      Đường Minh Khai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 80 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 80 m2 143,75 triệu/m2
      Bán Nhà Đẹp Chỉ 1 Thùng Sơn 5x14- 11 tỉ 5-Q. 7Siêu vị trí , đầy đủ tiện ích , giá hấp dẫn DT 5m x 14m Kết cấu : 4 tầng Giá 11 tỉ 5 Còn Bớtgọi ngay : ...
      Đường Trần Xuân Soạn, Tân Hưng

      Sở hữu nhà riêng 38 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 38 m2 389,48 triệu/m2
      DT: 38m 7 tầng 13 phòng GIÁ CHÀO 14.8 TY ♦️Cách mặt phố chỉ vài ph đi bộ- Mặt ngõ 3 gác- Thích hợp cho thuê dòng tiền. Gần các trường đại học lớn ( đại ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 70 m2, giá 10 tỷ tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 70 m2 142,86 triệu/m2
      Các thông tin nổi bật nhất về Vin Hóc Môn:Vị trí: Nằm trên QL 22 (đường Xuyên Á), thuộc các xã Xuân Thới Sơn, Tân Thới Nhì, Tân Hiệp, huyện Hóc Môn.CĐT: Tập...
      Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 112 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 112 m2 107,15 triệu/m2
      🔥 SỞ HỮU TOWNHOUSE ĐẲNG CẤP – ĐỐI DIỆN căn biệt thự VEN SÔNG TẠI CHARMORA CITY NHA TRANG 🔥Không chỉ là một ngôi nhà phố… đây là vị thế sống dành cho...
      Đường Vành Đai 2, Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 230 m2, hướng Đông tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 230 m2 66,09 triệu/m2
      Tọa lạc tại Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, TP.HCM - Huyện Hóc Môn, TP.HCM cũ, BĐS đất nền này có DT 230 mét vuông, lý tưởng cho những ai đang tìm...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 98 m2, giá 11,15 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      11.15 tỷ 98 m2 113,78 triệu/m2
      Thiết kế : 3 ngủ 2 vs , DT : 98m2 Full đồ nội thất xịn xò , Thiết kế sang trọng khu đô của giới tinh hoa nằm tại phía tây TP Hà Nội giá...
      Phạm Văn Đồng, phường Đông Ngạc, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 92 m2 tại Phường An Khánh - Quận 2, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 92 m2 168,48 triệu/m2
      đường số 61, Thảo Điền, Q.2 (Nay thuộc P. Thảo Điền, TP. Thủ Đức).DT đất: 75,5m²) (Sử dụng riêng).DT S sàn quy hoạch: 92,54m² .-Kết cấu hiện hữu: Nhà 2 tầng...
      Đường 60 - CL, An Khánh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.