Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.321 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      KHƯƠNG ĐÌNH 6 TẦNG - NGÕ THÔNG - 2 THOÁNG - GẦN PHỐ - FULL NỘI THẤT

      11 tỷ 35 m2 314,29 triệu/m2
      Nhà đẹp Khương Đình - cách mặt phố khoảng 30m - ngõ thẳng tắp dễ đi - gần trường học và Hồ Hạ Đình - khu vực tiện ích đầy đủ, phát triển mạnh.Nhà xây khoảng...
      Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 292 m2 tại Phường Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 292 m2 54,11 triệu/m2
      sang nhượng nền đất VÀNG PHÙ HỢP XÂY BUILDING chung cư DỊCH VỤ – DÒNG TIỀN CAODT: 292m²MT rộng: 12mHậu nở 15m cực đẹpCó ngõ sau nhà, ~ không thoáng 2mThế...
      Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 265 m2, hướng Đông tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 265 m2 55,85 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô MT đường Phan Văn Đối, tổng DT 265m2- DT: 7 x 38 - Nở hậu 7m5 - lộ giới 3m5 - Xây dựng tối đa Trệt + Lửng + 5 Tầng + Sân Thượng - Hỗ...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 62 m2 tại Đường Nguyễn Phi Khanh - Tân Định - Quận 1, giá 19,19 tỷ

      19.2 tỷ 62 m2 309,52 triệu/m2
      + Gọi 0934181121/p>+ Vị trí tuyệt đẹp ,cách chợ Tân Định 200m , khu vưc   nhiều văn phòng, khu ăn uống….+ Kết cấu nhà 4 tầng : 5  phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 53 m2, hướng Đông-Bắc tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 53 m2 292,46 triệu/m2
      Chủ hiện đang giảm trực tiếp 800 tr✔ Ngõ 5m thông bàn cờ✔ Lô góc thoáng sáng✔ 6 tầng thang máy✔ nội thất đầy đủ✔ KD đỉnhRa Big C, Aeon, cầu Vĩnh Tuy đều...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh miếng đất 50 m2, hướng Đông-Nam tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      Chính chủ bán đất DV Dương nội  Hà đông - khu LK31, Đông Nam, DT 50m² đường rộng 17m, ngay cạnh đường Lê Trọng Tấn, nhà máy SYM, xây dựng 7 tầng .Giá...
      no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 90 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Linh Trung - Thủ Đức, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 90 m2 150 triệu/m2
      căn nhà phố KD ngay chợ Linh Trung, nay là P. Linh Xuân mới.Nhà đẹp 4 tầng, 90m² , Tây Nam , hiện đang cho thuê, dòng tiền sẵn hàng tháng.Khu vực KD chợ...
      Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      HOÀNG ĐẠO THÀNH 43M2 - Ô TÔ QUA NHÀ - NGÕ THÔNG - MỖI TẦNG 1 PHÒNG - KINH DOANH

      14.45 tỷ 43 m2 335,93 triệu/m2
      Nhà đẹp khu Hoàng Đạo Thành - vị trí cực thuận tiện - ngõ thông thoáng - ô tô chạy qua nhà, cách điểm ô tô tránh chỉ khoảng 10m, gần bãi gửi xe nên di...
      Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 75 m2, giá 10,65 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      10.65 tỷ 75 m2 142 triệu/m2
      🏙️ THE FILMORE DANANG – CĂN 1807 | 2 phòng ngủ VIEW PHỐ TRUNG TÂM✨ Sở hữu chung cư cao cấp ngay trung tâm sông Hàn với không gian sống sang trọng và...
      Đường Bạch Đằng, phường Bình Thuận, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 81 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 11 tỷ

      11 tỷ 81 m2 135,81 triệu/m2
      Nhà khu các trục đường GS, Dĩ An Bình Dương cũ, nay là P. Dĩ An, TPHồ Chí Minh. Nhà đẹp 4 tầng, 81m² (4,5x18),  trệt, 2 lầu, sân thượng trước...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 200 m2, giá 14 tỷ tại Đường Trịnh Hoài Đức - Đà Lạt - Lâm Đồng

      14 tỷ 200 m2 70 triệu/m2
      GỬI 3 phần trăm HOA HỒNG ĐẾN QUÝ ACE KẾT NỐI 🤝📍 LA CERISE DALAT VILLAS – Siêu phẩm căn biệt thự độc bản tại Đà Lạt🌿 Chỉ 4một căn duy nhất✨ Mua...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất 225 m2 tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 225 m2 46,67 triệu/m2
      Cần bán miếng đất sát Nguyễn Tri Phương kế bên là Linh Xuân ,Thủ ĐứcDt 225 mét vuông (9 x 25 ) ,thổ cư 171 mét vuông mặt đường nhựa rộng 6m.giá...
      Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 49 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 49 m2 326,54 triệu/m2
      ⚡ Khách mua nhà trung tâm chắc chắn phải xem căn này trước khi xuống tiền nơi khác!📍 Vị trí cực đẹp, vài bước chân ra phố lớn, sát khu KD sầm uất, ngõ ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 50 m2, hướng Đông-Nam tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      Chính chủ bán đất DV Dương nội  Hà đông - khu đất DV LK31, Đông Nam, DT 50 mét vuông đường rộng 17m, ngay cạnh đường Lê Trọng Tấn, nhà máy...
      Khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 60 m2 tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 60 m2 333,34 triệu/m2
      Trước nhà oto tránh nhau, cực kì rộng - Nhà gia chủ xây từ 2012, còn rất chắc chắn, kiên cố, hình thửa vuông đẹp không lỗi - Thiết kế; + Tầng 1: Để xe,...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 48 m2 tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 14,75 tỷ

      14.75 tỷ 48 m2 307,3 triệu/m2
      THÁI THỊNH – NGÕ TRƯỚC NHÀ 3M – 02 THOÁNG TRƯỚC SAU XỊN – NHÀ ĐẸP ĐÚNG CHẤT NGƯỜI Ở– Ở SIÊU SƯỚNG📐 DT: 48m2💰 Giá: 14.75 tỉ📍 Nhà nằm tại ngõ 67 Thái...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 90 m2 tại Đường Phạm Hùng - 10 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 90 m2 194,45 triệu/m2
      -Tôi cần bán ngay nhà 3lau ngay MT Phạm Hùng,Q8-DT:5.5x17m-Nhà Tôi xây vừa cho KD vừa ở nên rất chắc chắn mua vào là KD đc ngay-MT đường lớn,2 chiều có lề...
      Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 186 m2, hướng Tây tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 17 tỷ

      17 tỷ 186 m2 91,4 triệu/m2
      Cơ hội vàng sở hữu miếng đất có MT rộng nhất trục đường huyết mạch Phạm Văn Đồng. Vị trí "kim cương" phù hợp mọi loại hình KD quy mô lớn.- DT:...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.