Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.321 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhà riêng 38 m2 tại Đường Khương Hạ Mới - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 38 m2 286,85 triệu/m2
      khương hạ 6 tầng, PN master rộng, ngõ ô tô tránh, cạnh hồ điều hoà, 10,x tỉ vô ở ngay, bìa đỏ vuông đét, 2 thoáng trước sau.🔥 gia đình mua ở, mua KD,...
      Đường Khương Hạ Mới, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 48 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Văn Miếu - Đống Đa - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 48 m2 260,42 triệu/m2
      Bán CCMN 6 Tầng Thang Máy Văn Miếu Quốc Tử Giám----------------------------------------------------------------------Tòa căn hộ chung cư mini vừa xây đã...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Văn Miếu, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 6 tầng, 55 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 55 m2 343,64 triệu/m2
      Nhà đẹp như mới, chủ ĐT thiết kế sang trọng, hiện đại, tặng toàn bộ nội thất. Công năng toàn diện : garage, Khách, Bếp, 2 Ngủ Master, 2 ngủ+ phòng vệ...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 45 m2 tại Phường Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 45 m2 266,67 triệu/m2
      NHÀ TT ĐỐNG ĐA, ĐẸP, CỰC CHILL, đầy đủ nội thất - NGÕ THÔNG, GẦN SÁT oto - Diện tich Gần 50 mét vuông , Giá hơn 10 tỉ chút, đầy đủ nội ...
      Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 83,5999984741211 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 16,97 tỷ

      16.97 tỷ 83,6 m2 203 triệu/m2
      83.6 mét vuông x 3 tầng – Ngọc Thụy.Chủ có việc cần bán nhanh nên ra giá đầu tư siêu hấp dẫn 203tr/ mét vuông✔ MT rộng✔ Đường oto tránh , thông...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 120 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hồ Quý Ly - Thanh Khê, giá 14,25 tỷ

      14.25 tỷ 120 m2 118,75 triệu/m2
      DT: 5m x 24m (120 mét vuông)Kết cấu: nhà 2 tầngMT đường: 10,5mSân vườn rộng rãi, thoáng mátCó thể vô ở ngay hoặc thuận tiện KD*Ưu điểm nổi bật:KDC...
      Đường Hồ Quý Ly, Phường Thanh Khê Tây, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 46 m2 tại Phường Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 14,86 tỷ

      14.86 tỷ 46 m2 323,05 triệu/m2
      🌿 Một ngôi nhà đúng nghĩa “cao cửa rộng nhà” – để mỗi ngày trở về là một niềm hạnh phúc.✔️ 5 tầng KCBT chính chủ ở rất giữ gìn chỉn chu chăm sóc✔️ Không...
      Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 103 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức, giá 11 tỷ

      11 tỷ 103 m2 106,8 triệu/m2
      hẻm ô tô đậu cửa, đường số 9 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).Nhà mới đẹp - DT: 103m² , 5 phòng ngủ, Đông Bắc. Có sân trước và sau...
      Đường Số 9, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán CCMN Khâm Thiên 56m, 7 tầng thang máy, 12 căn hộ 1 khách 1 ngủ, gần phố, DT 1 tỷ, 15.6 tỷ

      15.6 tỷ 56 m2 278,58 triệu/m2
      BĐ137 Siêu phẩm chung cư dịch vụ phố Khâm Thiên – Đống Đa, DT 56m2, xây 7 tầng thang máy, MT 6m cực đẹp, 12 chung cư, 1 khách + 1 ngủ, thiết kế hiện...
      Phố Khâm Thiên, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán đất 1000 m2 tại Xã Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 1000 m2 13 triệu/m2
      📍 Vị trí: Đường Liên ấp 2–3A, xã Vĩnh Lộc (trước đây là Vĩnh Lộc A), Bình Chánh 📍 Gần đường Đồng Đen, thông các nhánh Nguyễn Thị Sưa, Vĩnh Lộc, Lộc...
      Đường 2-3-4, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 63 m2, hướng Tây tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 63 m2 173,02 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố đường Phan Văn Trị, Q. Bình Thạnh. Vị trí đẹp, khu KD cực kỳ sầm uất, thích hợp vừa ở vừa khai thác cho thuê tạo dòng tiền ổn...
      294 Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 56 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 56 m2 241,08 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Bạch Mai, Q. Hai Bà Trưng, DT 56m2, MT rộng, xây mới kiên cố, thang máy hiện đại, đầy đủ nội thất. + Lưu ý: Căn này cắt lỗ nên...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 79 m2 tại Phường 4 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 79 m2 208,87 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố CAO LỖ Q. 8 - ĐỐI DIỆN BV - SÁT PARC MALL- Vị trí đắc địa: MT đường Cao Lỗ, P. 4, Q. 8 (Khu Chánh Hưng cũ), vị trí KD sầm uất nhất khu...
      Đường 84, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 107 m2, giá 15,9 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      15.9 tỷ 107 m2 148,6 triệu/m2
      CẦN BÁN 2 phòng ngủ+-01, SUNWAH PEARL, THÁP GOLDEN HOUSE (GH-12), 107M, VIEW HỒ BƠI + SÔNG + THỦ THIÊM – ĐÓN GIÓ.giá mềm NHẤT THỊ TRƯỜNG. 15,9...
      Số 90, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 52,5 m2 tại Đường Đền Lừ - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 52,5 m2 219,05 triệu/m2
      Bán nhà Đền Lừ 52.5 mét vuông ngõ thông KD gần hồ – giá đầu tưChính chủ gửi bán ngôi nhà khu vực Đền Lừ, vị trí đẹp, ngõ thông rộng ~ 3m, cách hồ Đền...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Thanh Nhàn - Quỳnh Lôi - Hai Bà Trưng, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 50 m2 270 triệu/m2
      Nhà còn rất đẹp và mới, mặt ngõ thông, oto qua nhà, ở và KD đều hoàn hảo, vào đc từ nhiều tuyến phố chính (Quỳnh Lôi - Kim Ngưu - Thanh Nhàn... ).- DT 50m²,...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Quỳnh Lôi, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 75 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 75 m2 146,67 triệu/m2
      ⭕️ GỐC ĐỀ MINH KHAI – ngõ tương đối rộng 4M – NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN – 75m2 GIÁ 13.x tỉ✅ DT: 74m2✅ MT: 4m✅ Kết cấu: khung cột✅ Giá: 13.tỉ——————————————📍...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 195 m2, giá 11 tỷ tại Xã Quảng Hùng - Quảng Xương - Thanh Hóa

      11 tỷ 195 m2 56,42 triệu/m2
      DT 194,7 mét vuông, đã xây thô và hoàn thiện mặt ngoài 3,5 tầng. căn hộ chung cư nằm sát bờ biển, cách 20m. KĐT đã đi vào hoạt động, nằm ngay trung...
      đường 4D, thuộc xã Quảng Hùng, H. Quảng Xương, T. Thanh Hoá

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.