Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhà phố - shophouse 79,1999969482422 m2, giá 18,5 tỷ tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội

      18.5 tỷ 79,2 m2 233,59 triệu/m2
      nhà phố thương mại Eurowindow Twin Parks - DT 79,2 mét vuông căn hộ góc, Đường Dã Hương - Trục đi vào BV Gia Lâm.+ DT: 79,2m, MT siêu rộng, đường...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 48,5 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Đức Giang - Long Biên, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 48,5 m2 280,42 triệu/m2
      Chính chủ bán 48,5 mét vuông nhà 3 tầng mặt Phố Đức Giang. Cách 100m ra đường Lý Sơn.+ DT: 48,5 mét vuông, MT và hậu 4,38m, dài 11,10m, Tây ...
      Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 36 m2 tại Phường Hàng Bài - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 36 m2 472,23 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP DiNH NGAY ĐÓN TẾT ẤT TỴ- GẦN ô tô ĐỖ-VỊ TRÍ H,i,Ế,M- THOÁNG TRƯỚC THOÁNG SAU VĩNH ViỄN-KD HOMETAY ĐỉNH - HÀNG BÀI HOÀN KiẾM 🌹💎 DT: 36mx6 tầng💎...
      Phường Hàng Bài, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 118 m2 tại Đường Lê Tấn Quốc - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,79 tỷ

      12.79 tỷ 118 m2 108,39 triệu/m2
      <!--td {border: 1px solid #cccccc;}br {mso-data-placement:same-cell;}-->Bán căn nhà phố Lê Tấn Quốc, P. 13 Q. Tân Bình, trục thẳng từ ngã 3 Bà Quẹo...
      Đường Lê Tấn Quốc, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 83 m2 tại Đường Ngô Tất Tố - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 18,99 tỷ

      18.99 tỷ 83 m2 228,8 triệu/m2
      ✨ Đặc điểm nổi bật: tầng một cho thuê 720 tr/ năm MT đường trung tâm bình thạnh sát Q. 1, hiếm nhà bán Nhà 3 MT nên thuận lợi KD Kết...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 139 m2 tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 139 m2 122,31 triệu/m2
      Do kẹt tiền làm ăn KD , nên thiện chí bán ngôi nhà giá siêu mềm , hy vọng gặp khách mua bán gấp gọn.Hẻm 8m thông thoáng trải nhựa , đường Thiên Phước...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 100 m2 tại Phố Thanh Đàm - Thanh Trì - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 100 m2 112 triệu/m2
      Bán căn căn hộ mini . 15 phòng fun nội thất. Khách thue fun phòng. 60tr 1 tháng. Hệ thống ccc đạt chuẩn. Có hầm để xe. Vị trí siêu đẹp. Gần times city. Các...
      Phố Thanh Đàm, Phường Thanh Trì, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 108 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 10,69 tỷ

      10.69 tỷ 108 m2 98,99 triệu/m2
      "" NHÀ THẬT, THÔNG TIN CHÍNH XÁC """Bán nhà hẻm 133 Ni Sư Huỳnh Liên, P. 10 Q. Tân Bình.-- DT: 5,2 x 20 - CN 108m², DT sử dụng 168m². vuông vức, không lộ...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 90 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 90 m2 176,67 triệu/m2
      Sang Úc định cư cần bán 90 mét vuông đất tại ngõ 303 Phúc Lợi. Đối diện đang xây 2 toà căn hộ chung cư thương mại.+ DT: 90 mét vuông, MT 6m,...
      Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 68 m2 tại Phường Hàng Buồm - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 68 m2 191,18 triệu/m2
      VIP PHỐ CỔ - VỊ TRÍ VÀNG HÀNG BẠC -TẠ HIỆN - KD SẦM UẤT - ĐẤT VƯỢNG KHí 🌹MÔ TẢ:• Vị trí đắc địa: Nằm tại khu phố cổ Hàng Bạc,Tạ Hiện – nơi đc mệnh danh là...
      Phường Hàng Buồm, Phường Hàng Bạc, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà 105m2, 3 mặt thoáng, Lô góc, Full nội thất, Phố Việt Hưng, Long Biên, nhỉnh 12 tỷ

      12.3 tỷ 105 m2 117,15 triệu/m2
      Bán nhà 105m2, 3 mặt thoáng, Lô góc, Full nội thất, Phố Việt Hưng, Long Biên, nhỉnh 12 tỷDiện tích 105m2, Mt gần 5m, Xây 4 tầng chắc chắn còn mới nguyên, 04...
      Quận Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 102 m2 tại Đường Lê Tấn Quốc - 13 - Tân Bình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 102 m2 127,46 triệu/m2
      Bán nhà phố Tân Bình, MT Lê Tấn Quốc, P. 13 Q. Tân Bình. ... DT: 4 x 29 - CN 102m², diện tích sử dụng 368m²... Hiện trạng: 1 trệt, 3 lầu, 10 phòng cho...
      Đường Lê Tấn Quốc, 13

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 60 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 60 m2 170 triệu/m2
      Bán nhà dường nhánh Bành Văn Trân, P. 7 Q. Tân Bình,trục Cách Mạng Tháng 8.- DT: 4m x 15m, công nhận 60 mét vuông. diện tích sử dụng 198 mét ...
      Đường Bành Văn Trân, 7

      Bán nhanh nhà lk 136 m2, giá 15 tỷ tại Đường 379 - Văn Giang - Văn Giang - Hưng Yên

      15 tỷ 136 m2 110,3 triệu/m2
      Bán biệt thự thuộc dự án KĐT mới Văn Giang - Tên thương mại Vaquarius do chủ đầu tư Bảo Hưng phát triển dự ánHiện tại đã xây dựng và đóng thuế đất...
      Đường 379, Thị trấn Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 83 m2, giá 15,5 tỷ tại Phường An Khánh - 2 - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 83 m2 186,75 triệu/m2
      Bán căn hộ The Crest Residence Metropole Thủ Thiêm, xuât SPA, đang có HĐ thuê. Giá hấp dẫn - Layout: 2 PN, 2 phòng vệ sinh. - DT:...
      Khu đô thị mới Thủ Thiêm, thuộc phường An Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 76 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 11 tỷ

      11 tỷ 76 m2 144,74 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi gần Bàu Cát, P 14,Tân Bình , gần Ba Vân, Nguyễn Hồng Đào, Trương Công Định... DT: 4 x 19 vuông vức, không lỗi phong thủy - CN 76...
      Đường Trương Công Định, 14

      Cần bán nhanh căn nhà 48 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Phạm Ngũ Lão - 1, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 48 m2 385,42 triệu/m2
      Bán Nhà hẻm xe hơi 100/ Trần Hưng Đạo Thuận Tiện Mở căn hộ dịch vụ Cho Thuê Nhà Mới Trống Vận Hành KD đc Ngay DT 3,8x12,85 CN 48,8...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Toà Căn Hộ 5 Tầng DT 110m2 - Kiệt thông Võ Văn Kiệt Đà Nẵng -dòng tiền ổn định 70tr/tháng- 10.xtỷ

      10 tỷ 110 m2 90,91 triệu/m2
      Toà căn hộ chung cư 5 Tầng DT 110m2 - Kiệt thông Võ Văn Kiệt Đà Nẵng -dòng tiền ổn định 70tr/tháng- 10.xtỷ𝐕𝐢̣ 𝐭𝐫𝐢́ đ𝐚̆́𝐜 đ𝐢̣𝐚:Nằm trong kiệt...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.