Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Siêu phẩm toà căn hộ 6 tầng view cầu rồng, dòng tiền đều hàng tháng hơn 60 triệu, giá 14,X tỷ

      14 tỷ 110 m2 127,28 triệu/m2
      SIÊU PHẨM TOÀ chung cư 6 TẦNG VIEW CẦU RỒNG, DÒNG TIỀN ĐỀU HÀNG THÁNG HƠN 60tr, GIÁ 14.X tỉToà nhà chung cư ngay chân cầu Rồng, vị trí siêu đắt địa, luôn...
      Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chào bán toà căn hộ 6 tầng lô góc Sơn Trà Đà Nẵng giá chỉ 16 tỷ - dòng tiền đều đặn 80 triệu/ tháng

      16 tỷ 123 m2 130,09 triệu/m2
      mở bán TOÀ căn hộ chung cư 6 TẦNG LÔ GÓC SƠN TRÀ ĐÀ NẴNG GIÁ CHỈ 16 tỉ- DÒNG TIỀN ĐỀU ĐẶN 80 tr/ THÁNGMô tả:DT 123m², lô góc ngang 6mĐường 7.5m đậu đỗ ô...
      Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt tiền 288 m2 tại Đường Trung Đông 11 - Thới Tam Thôn - Hóc Môn, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 288 m2 39,94 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà 2 MT đường Nguyễn Thị Ngâu và Trung Đông 11 ngay trường học Tam Đông, Huyện Hocmon. * ngôi nhà phố rộng xe container vào...
      Đường Trung Đông 11, Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 60 m2, giá 13,1 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - 1 - TP Hồ Chí Minh

      13.1 tỷ 60 m2 218,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp trung tâm Q1 - Lancaster Legacy - 30 suất đầu tiên nhận ngay CK từ 2 phần trăm đến 12 phần trăm.1/ Vị trí trung tâm...
      đường Nguyễn Trãi, phường Nguyễn Cư Trinh, quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 40 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 40 m2 255 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa, hiếm nhà bán, nhà nằm trong khu phân lô dân trí cao. Nhu cầu thuê ở, KD Văn phòng cực lớn. Nhà ngay ngã 4 Thái Hà - Chùa Bộc - Tây Sơn.+...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 74 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 74 m2 178,38 triệu/m2
      Bán nhà đường Bùi Xương Trạch, P. Khương Đình, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội. oto 4 chỗ đỗ cửa, oto đỗ ngày đêm cách 15m- DTSD 74m2, thiết kế hợp lý, không...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà phố shophouse 112 m2, giá 12,3 tỷ tại Đường 18A - Bắc Giang - Bắc Giang

      12.3 tỷ 112 m2 109,83 triệu/m2
      Royal Mansion - Cơ hội sở hữu BĐS đẳng cấp tại Bắc GiangĐợt 1 chào bán 80 căn dinh thự thương mại phong cách Paris, 2-3 MT.CK ngay 8 phần trăm cho KH...
      Đường 18A, Phường Hoàng Văn Thụ, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 70 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 70 m2 227,15 triệu/m2
      ☄️HÀNG NGON! MẶT PHỐ QUAN NHÂN - THÔNG VŨ TRỌNG PHỤNG - VỊ TRÍ RẤT ĐẸP - KD SẦM UẤT - 2 THOÁNG - giá siêu mềm CHỐT NHANH.* Vị trí: Thông ra phố Vũ Trọng...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 133 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 15,79 tỷ

      15.79 tỷ 133 m2 118,73 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 260 Nguyễn Thái Bình, khu K300 P. 12 Q. Tân Bình.- DT: 4,5m x 30m, công nhận 133m². diện tích sử dụng 179m².(vuông vức, không tóp hậu, không...
      Đường Nguyễn Thái Bình, 12

      Chuyển nhượng shophouse 84 m2, giá 12,3 tỷ tại Đường Hùng Vương - Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang

      12.3 tỷ 84 m2 146,43 triệu/m2
      Royal Mansion - Dự án vàng với chính sách hấp dẫn80 căn dinh thự thương mại duy nhất trong đợt 1.CK 8 phần trăm cho KH TT sớm.Hỗ trợ vay NH...
      Ngã 6, Đường Hùng Vương, Xã Tân Tiến, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán nhà mặt phố 125 m2 tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - 12 - Tân Bình, giá 17,82 tỷ

      17.82 tỷ 125 m2 142,55 triệu/m2
      Bán căn nhà phố trục Nguyễn Minh Hoàng, khu K300 P. 12 Q. Tân Bình.... DT: 4,3 x 30 - CN 125m², vuông vức, không tóp hậu, không lộ giới, không lỗi phong...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, 12

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Trâu Quỳ - Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp -ngõ thông,ot tải chạy,sát mặt phố ,KD tốt ,hiện đang cho thuê phòng trọ,dòng tiền tốtTrung tâm tt trâu quỳ nên rất nhiều tiện ích ,giao...
      Đường Trâu Quỳ, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 93 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận, giá 12 tỷ

      12 tỷ 93 m2 129,04 triệu/m2
      - Kết cấu: Nhà chủ ở lâu năm, ngang 6m siêu hiếm, hiện trạng 1 lầu, 10 PN, 2  nhà vệ sinh. Tiện xây mới cao tầng theo ủa thích để ở, làm căn hộ ...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 100 m2 tại Đường Trâu Quỳ - Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      Đường trâu quỳ, Trâu Quỳ

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 93 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Trần Huy Liệu - Phú Nhuận, giá 12 tỷ

      12 tỷ 93 m2 129,04 triệu/m2
      - Kết cấu: Nhà chủ ở lâu năm, ngang 6m siêu hiếm, hiện trạng 1 lầu, 10 PN, 2  phòng vệ sinh. Tiện xây mới cao tầng theo ủa thích để ở, làm căn hộ ...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 154 m2, hướng Đông-Bắc tại Đông Dư - Gia Lâm - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 154 m2 97,41 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 154 mét vuông đất, vuông đẹp, đường oto tránh tại xóm 2 Đông Dư, Gia Lâm.+ DT: 154 mét vuông, MT rộng 7m, hậu rộng...
      Đường Đông Dư Thượng, Xã Đông Dư, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà riêng 70 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 70 m2 142,86 triệu/m2
      Gần đại học Hutech 5 tầng hẻm xe hơi 7 chỗ - 70m² khu dân trí cao view Landmark81 - gần MT chỉ 10 tỉMô tả: + DT 70m² ngang gần 4*18+ Nhà 5 tầng ô tô ngủ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11,07 tỷ

      11.07 tỷ 60 m2 184,49 triệu/m2
      "" NHÀ THẬT, THÔNG TIN CHÍNH XÁC """Bán nhà hẻm 159 Bạch Đằng, P. 2 Tân Bình, trục Bạch Đằng khu sân bay Tân Sơn Nhất.-- DT: 5 x 12; CN 60 mét vuông....
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.