Thông tin mô tả
Bán Nhà!
PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI - VỈA HÈ -
✍️ 56
Sau nhà có khe thoáng
- Tầng 1: P Khách, bếp,
- Tầng: 2,3: Mỗi tầng 2 phòng, 1 vs
- Tầng 4: Sân phơi, tum
🚪Nhà STr
0962932***
Trân trọng!
Giá: 16,499 Tỷ
Diện tích: 56 m2
Giá/m2: 294,62 Triệu/m2
1027388
Mua bán
Bán Nhà!
PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI - VỈA HÈ -
✍️ 56
Sau nhà có khe thoáng
- Tầng 1: P Khách, bếp,
- Tầng: 2,3: Mỗi tầng 2 phòng, 1 vs
- Tầng 4: Sân phơi, tum
🚪Nhà STr
0962932***
Trân trọng!
Nguyễn Sơn Trường
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2