Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp căn chung cư 117 m2, giá 11,8 tỷ tại Đường 3 - Bình Trưng Tây - 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.8 tỷ 117 m2 100,86 triệu/m2
      [sang nhượng] CĂN 3 phòng ngủ ĐẢO KIM CƯƠNG NHÀ ĐẸP CHẤN ĐỘNG THÁP MALDIVES giá mềm  💥DT: 117m² - 3 phòng ngủ💥đầy đủ nội thất, lò...
      Số 01 Đường số 104, khu phố 3, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 128 m2, giá 10,5 tỷ tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10.5 tỷ 128 m2 82,04 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Mỹ Đình Plaza 2 DT :128m2Thiết kế hợp lý vói 3 phòng ngủ, logia rộng, lô góc. Không có DT...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình II, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 203 m2, giá 15,6 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Long Bình - 9 - TP Hồ Chí Minh

      15.6 tỷ 203 m2 76,85 triệu/m2
      Em Toàn chuyên bán Penthouse Lumiere Boulevard (Masterise) tại vin Q. 9. Giá 15.6 tỉ/203 mét vuông.Thông tin căn Penthouse:- DT: 203 mét vuông.-...
      Đường Nguyễn Xiển, phường Long Bình và Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP HCM

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 300 m2, giá 10 tỷ tại Phường Hồng Hà - Hạ Long - Quảng Ninh

      10 tỷ 300 m2 33,34 triệu/m2
      Thông số căn BT như sau:- Diện tich: 300 m- Xây 3 tầng hoàn thiện mặt ngoài và thô bên trong- Bể bơi, sân vườn cùng hệ thống tiện ích- View nội khu và view...
      Cột 3 - Cột 8, Phường Hồng Hà, Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 64 m2 tại Đường Chu Văn An - 26 - Bình Thạnh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 64 m2 170,32 triệu/m2
      -Ngộp quá bán ngay nhà 4lau ngay Đường số 1,Cư xá Chu Văn An,BThanh-DT:4x16m-hẻm xe hơi 8m chạy thoải mái thông tất cả các đường-Vị trí đẹp nằm khu...
      Đường Chu Văn An, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 63 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 16,6 tỷ

      16.61 tỷ 63 m2 263,5 triệu/m2
      TRUNG TÂM LONG BIÊN -THANG MÁY - nhà để xe 2 oto- Ở SƯỚNG- GIÁ ĐẦU TƯCơ hội x2 TS trong thời gian gần. 7 tầng -Thang máy 650kg - nhà để xe 2 oto Nhà nội...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Ngọc Lâm

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 183 m2, hướng Nam tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - Nha Trang, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 183 m2 79,24 triệu/m2
      Bán nhà c4 hẻm Nguyễn Thiện Thuật, p. Lộc Thọ, tp. Nha Trang👉DT 02 sổ là 182,6m², DT thực 210m² (đất vuông vắn ngang 15x14)Vị trí ngay cạnh Vin Lê Thánh...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 7 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 16,6 tỷ

      16.61 tỷ 63 m2 263,5 triệu/m2
      TRUNG TÂM LONG BIÊN -THANG MÁY - nhà để xe 2 oto- Ở SƯỚNG- GIÁ ĐẦU TƯCơ hội x2 TS trong thời gian gần.7 tầng -Thang máy 650kg - nhà để xe 2 otoNhà nội ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Ngọc Lâm

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 16 - Gò Vấp, giá 13 tỷ

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh nhà căn hộ dịch vụ Nguyễn Văn Lương P.17 21P 13 tỉ• BĐS dòng tiền 732tr/năm  • 21 căn hộ dịch vụ hẻm nguyễn văn...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà lk 62,5 m2, giá 15 tỷ tại Xã Cổ Loa - Đông Anh - Hà Nội

      15 tỷ 62,5 m2 239,96 triệu/m2
      Nhà mặt phố Ánh Dương 11 lô 13 giá TT sớm 14.997 tỉ căn 62.5 mét vuông tại vin Cổ Loa, Xuân Canh, Đông Hội, Đông Anh, thành phố Hà Nội. Đây là cơ...
      Đường Trường Sa, xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Tp. Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 133 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 15,82 tỷ

      15.82 tỷ 133 m2 118,94 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Nguyễn Thái Bình, P. 12 Tân Bình, trong khu K300 Tân Bình.... DT: 4,3 x 30; 133m² đất, đất vuông vắn, không tóp hậu, không lỗi phong...
      Đường Nguyễn Thái Bình, 12

      Sở hữu ngay nhà đẹp 6 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ngọc Lâm - Long Biên, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 48 m2 281,25 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà PHỐ NGUYỄN VĂN CỪ -LONG BIÊN - KD - LÔ GÓC 2 THOÁNG VĨNH VIỄN - otoDT 48m* 6 Tầng* 4m MT+ Đường trước nhà oto tránh thông đi lại vào nhà dễ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Ngọc Lâm

      Sở hữu lô đất nền 120 m2, hướng Đông-Bắc tại Đông Dư - Gia Lâm - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 120 m2 100 triệu/m2
      Chuyển vào Vin ở bán 120 mét vuông đất TĐC Đông Dư. Ngay gần ủy ban nhân dân, trạm y tế và chợ.+ DT: 120 mét vuông, MT và hậu 7m, dài 17,2m,...
      Đường Đông Dư Thượng, Xã Đông Dư, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 120 m2, hướng Đông-Bắc tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 120 m2 130 triệu/m2
      Bán đất TĐC Trâu Quỳ 120m² - Đường rộng 11m, có vỉa hè 2 bên - Vùng lõi bạt ngàn tiện ích.+ DT: 120m², MT 6,15m, dài 19,31m, hướng hướng Đông Bắc.+ giá:...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 65 m2 tại Phường Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 65 m2 169,24 triệu/m2
      🌟🌟🌟VIP Đống Đa 65m², 5 tầng xây cực tâm huyết - Gần Hồ Hoàng Cầu, Gò Đống Đa, Chợ Thái Hà…  ☀️☀️Nội thất tiền tỉ chủ để lại toàn bộ, nhà thiết kế 5...
      Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 56 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 56 m2 258,93 triệu/m2
      SIÊU PHẨM LẠC LONG QUÂN, TÂY HỒ - VÀI BƯỚC CHÂN RA HỒ TÂY - KHU VIP - CÁCH trung tâm thương mại LOTTE 5 ph ĐI BỘ-HƯỞNG TRỌN KHÔNG KHÍ TRONG...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Quận Tây Hồ, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 90 m2, giá 19,13 tỷ tại Đường Văn Phú - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      19.13 tỷ 90 m2 212,56 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà liên kế phân lô KDT Văn Phú, vỉa hè rộng, oto tránh, vỉa hè rộng, nhà thoáng sáng ở kết hợp KD thuận tiện.Vị trí nhà mình bán trung tâm...
      Đường Văn Phú, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 45,5999984741211 m2, hướng Đông-Bắc tại Long Biên, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 45,6 m2 260,97 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 45,6m² nhà 4 tầng dãy B5 Khu 918 Phúc Đồng - Sân Golf Long Biên.+ DT: 45,6m², MT 3,7m, nở hậu 3,75m, tọa Đông Bắc.+ giá: 11.9 tỉ VNĐ (...
      Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.