Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán đất nền 50 m2 tại Đường Quang Tiến - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 14.4 tỷ

      14.4 tỷ 50 m2 288 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ QUANG TIẾN – 50M – KD – NGÕ oto – 3 TẦNG – GIÁ 14.4 tỉ(HHTL915265)✨MẶT NGÕ oto TRÁNH - KD - BÁN ĐẤT TẶNG NHÀNhà vị trí mặt ngõ cực rộng,...
      Đường Quang Tiến, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 87 m2, hướng Đông-Nam tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 13.1 tỷ

      13.1 tỷ 87 m2 150,58 triệu/m2
      +ngôi nhà phố đường trần văn kiểu,ngay trường cấp 1 nguyễn thái bình.+DT: 87 mét vuông ( 4m x 22m x 4 tầng) 1 trệt,3 tầng,sân thượng,4 phòng.+Kết...
      Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 44.5 m2 tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 44,5 m2 314,61 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư sinh lời cực khủng - nhà mặt tiền Long Biên giá chỉ 14 tỉ!Nhà trong ngõ, MT 4m sâu 12m, tổng 44.5 mét vuông tại Tư Đình, Long Biên....
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng, 116 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 13 - Tân Bình, giá 15.48 tỷ

      15.48 tỷ 116 m2 133,44 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe tải Phạm Văn Hai, P. 3, Q. Tân Bình, ngay khu sân bay.- DT: 8.6m x 13m, nở hậu tài lộc 9m, CN 116 mét vuông - diện tích sử dụng...
      Đường Phạm Văn Hai, 3

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 170 m2, giá 20 tỷ tại Phường Cát Lái - 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 170 m2 117,65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà căn biệt thự vị trí đẹp, góc 2 MT P. Cát lái (Q. 2 cũ), tp. Thủ đức, Thành phố Hồ Chí Minh+ DT: (10*17m). bìa đỏ chính chủ,...
      Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 58 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12.3 tỷ

      12.3 tỷ 58 m2 212,07 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ NHỜ BÁN ngôi nhà 7 TẦNG - ĐƯỜNG NGUYỄN KHANG - PHỐ SẦM UẤT.DT 58m - MT4,3mGiá chỉ 12,3 tỉ - có thỏa thuậnVị trí max đỉnh, oto tận cửa, vài bước...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán đất nền 288 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 1 - Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 10.75 tỷ

      10.75 tỷ 288 m2 37,33 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự VIP góc 2 MT gần hồ cảnh quan, khu đô thị Nam Long Central Lake, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ+...
      Đường 1, Phường Hưng Thạnh, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp đất 68 m2 tại Đường Cổ Loa - Uy Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 68 m2 220,59 triệu/m2
      - DT: 68,2m- MT: 5m- Tây Nam- Mặt đường Cổ Loa rộng 20m, KD mọi loại hình- nhà phố thương mại 3 tầng 1 tum hoàn thiện ngoài, tầng 1 xây cao, có gác...
      Đường Cổ Loa, Uy Nỗ

      Bán gấp nhà shr 41 m2, hướng Nam tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 13.5 tỷ

      13.5 tỷ 41 m2 329,27 triệu/m2
      Bán nhà phân lô, vỉa hè oto tránh, ngõ thông tứ phía , KD giảm chào chỉ 13,5 tỉ- Vị trí siêu hiếm :+ Khu phân lô bàn cờ thông tứ phía+ Gần các tiện ích...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 41 m2, hướng Bắc tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 15.6 tỷ

      15.6 tỷ 41 m2 380,49 triệu/m2
      Phân lô vỉa hè - oto tránh- gần phố Hoàng Quốc Việt, an sinh xã hội cao,  ô chờ thang máy, chỉ 15,6 tỉVị trí :+ Ngõ thông, oto tránh nhau thoải mái,...

      Cần bán nhà đất 73 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 11.5 tỷ

      11.5 tỷ 73 m2 157,54 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 397 Phạm Văn Đồng 73m² x 4 tầng giá 11,5ty 0382276666Bán nhà ngõ 397 Phạm Văn Đồng, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội. DT 53m² x 4 tầng...
      397 Phạm Văn Đông

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 31 m2, hướng Nam tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 31 m2 387,1 triệu/m2
      Bán nhà phân lô vỉa hè, ngõ thông KD, oto tránh nhau - Hoàng Quốc Việt 31 mét vuông, MT 4m, giảm chào chỉ 12 tỉ- Vị trí đắc địa, tiện ích ngập tràn:+...

      Sở hữu nhà mặt phố 54 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 16.2 tỷ

      16.2 tỷ 54 m2 300 triệu/m2
      bán ngay nhà mặt phố Trần Duy Hưng 54 mét vuông, vị trí vàng, MT 4m, KD siêu LN, giá cực tốt- Mặt phố Trần Duy Hưng,  đúng tại ngã ba đèn xanh...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 54 m2, hướng Đông tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14.2 tỷ

      14.2 tỷ 54 m2 262,97 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT NGÕ CẦU GIẤY - ô tô TRÁNH - KD ĐỈNH - GẦN PHỐ, GIÁ CHỈ 14,2 tỉ- Nhà nằm trên mặt ngõ Cầu Giấy, cách mặt phố Cầu Giấy chỉ 100m, nhiều ngách...
      Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 142 m2, hướng Tây tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 17.4 tỷ

      17.4 tỷ 142 m2 122,54 triệu/m2
      - Hiếm - Cầu Giấy 142 mét vuông ,bán đất tặng 3 nhà, MT  8m, chỉ 17,4 tỉ- Vị trí đắc địa mặt ngõ , cách mặt phố lớn 30m giao thông thuận tiện,...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 37 m2, hướng Tây tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 16 tỷ

      16 tỷ 37 m2 432,44 triệu/m2
      Mặt ngõ KD sầm uất, view hồ thoáng mát.- Lô góc 3 mặt thoáng, oto vào tận nhà.- Chỉ vài bước ra phố, giao thông thuận tiện.- CĐT uy tín: Nhà đc xây dựng với...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 34 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 10.5 tỷ

      10.5 tỷ 34 m2 308,83 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Cầu Giấy 34 mét vuông, nở hậu, oto siêu tránh- 10.5 tỉ- Vị trí vàng: Nằm trên đoạn đẹp nhất của phố Cầu Giấy, KD sầm uất và đông đúc...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 65 m2, hướng Nam tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 16.5 tỷ

      16.5 tỷ 65 m2 253,85 triệu/m2
      Bán nhà ngõ thông oto, Hoàng Quốc Việt 65 mét vuông, MT 5m, vài bước ra phố, chỉ 16,5 tỉ-Vị trí đắc địa, hiếm có:+ Nhà nằm ở vị trí đẹp, cách chỉ vài...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.