Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 60 m2 tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 60 m2 196,67 triệu/m2
      căn hộ dịch vụ 10 PHÒNG KK  MỸ ĐÌNH – 6 TẦNG THANG MÁY – 2 THOÁNG – DÒNG TIỀN TỐT – GIÁ 11.8 tỉ+ Vị trí đẹp, ngõ  Đình Thôn oto thông, nhà cách...
      Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà 48 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 48 m2 406,25 triệu/m2
      nhà VIP CẦU GIẤY  - 48M -KD – garage oto – THANG MÁY – GIÁ 19.5 tỉ(HHCG1520349)💥 Mô tả:,,+ Tầng 1: KD,,+ Tầng 2,3,4,5: Thông sàn WC khép kín ,,+...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 80 m2, hướng Đông tại Đường Quốc Lộ 13 - 26 - Bình Thạnh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 80 m2 225 triệu/m2
      chính chủ bán nhà phố,gần bến xe miền Đông cũ ,  thuận tiện  KD giao nhận hàng hóa đi các tỉnh miền Đông,KD buôn bán hoặc cho thuê mặt bằng, phia...
      199,Đường Quốc Lộ 13, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 160 m2, giá 11,2 tỷ tại Đường 990 - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      11.2 tỷ 160 m2 70 triệu/m2
      căn hộ góc 2MT Rosita Khang Điền vị trí đẹp: - DT đất: 10x16m. - DTSD: 3 tầng 215m2 (nhà 1 trệt 2 lầu). - Đã có SHR sẵn. - giá: 11.2 tỉ (TL). - Nhà hướng:...
      Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 152 m2 tại Đường Ma Trang Sơn - 5 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 11,95 tỷ

      11.95 tỷ 152 m2 78,62 triệu/m2
      Vị trí: Ngay trung tâm TP Đà Lạt, đường Ma Trang Sơn, P. 5. Cách khu Hòa Bình và bùng binh chợ Đà Lạt chỉ 1,5 kilomet. Đường nhựa rộng rãi, 2 oto...
      Đường Ma Trang Sơn, Phường 5, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 45 m2 tại Phố Kim Mã Thượng - Ba Đình, giá 16,6 tỷ

      16.61 tỷ 45 m2 368,89 triệu/m2
      Nhà Đẹp Kim Mã Thượng – Lô Góc 2 Mặt Thoáng – bìa đỏ Chính Chủ🏡 Bán nhà Kim Mã Thượng – Phân lô, oto đỗ cửa!📍 Vị trí đẹp: Ngõ 35 Kim Mã Thượng, KDC văn...
      Ngõ 35 Phố Kim Mã Thượng, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 277 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Hội An, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 277 m2 52,35 triệu/m2
      🔥 mở bán Villa góc 2 MT ngay trung tâm thành phố du lịch Hội An ✅ Dtích: góc 277m . Khu nhà phố thương mại Trảng Kèo - Gồm 8 phòng , Nhà Hàng...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Cẩm Hà, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Bán nhanh nhà shr 51 m2 tại Đường Ngô Thì Nhậm - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 51 m2 198,04 triệu/m2
      BÁN NHÀ siêu hiếm - GẦN PHỐ - PHÂN LÔ - nhà để xe oto - MT QUYỀN LỰC - KD. - Vị trí thuộc Phố Ngô Thị Nhậm, Hà Đông, ngõ tương đối rộng thoáng, 2...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 262,6000061035156 m2, giá 15,7 tỷ tại Đan Phượng - Hà Nội

      15.7 tỷ 262,61 m2 59,79 triệu/m2
      Sở hữu căn liên kế 88 mét vuông đất tại vin Đan Phượng thành phố Hà Nội Sở hữu MT 8x12m đất Xây 4 tầng - bàn giao thô Giao thông...
      Tân Hội, huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 88 m2, giá 16,2 tỷ tại Xã Liên Trung - Đan Phượng - Hà Nội

      16.2 tỷ 88 m2 184,1 triệu/m2
      Cần bán dòng liên kế DT nhỏ nhất 88m MT 8m tại đại đô thị vin Wonder City- Đan Phượng.Nằm dãy HD40 gần nhiều trường học, tiện di chuyển ra trung tâm ...
      Tân Hội, huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 70 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 70 m2 168,58 triệu/m2
      +Nhà mới,nhìn là thích ngay,khu  Vip tên lửa.+DT:70m² (4m x 18m )trệt,lửng,2 lầu.sân thượng,4 PN.+Thiết kế: tầng một suốt,rộng rãi,thoáng mát,gia đình...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 46 m2 tại Đường Quang Trung - Quang Trung - Hà Đông, giá 11,35 tỷ

      11.35 tỷ 46 m2 246,74 triệu/m2
      ❇️NHÀ #QUANG_TRUNG - THÔNG #NGÔ_THÌ_NHẬM✅oto ngủ trong nhà - Thang Máy- Nội Thất Nhập Khẩu - 46m - 5 Tầng👉Trung Tâm Q. Hà Đông - Tiện Ích Bạt NgànNgõ rất...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 62 m2 tại Phố Bạch Mai - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 10,15 tỷ

      10.15 tỷ 62 m2 163,71 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu ngôi nhà riêng đầy tiềm năng tại Phố Bạch Mai, Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội.- Khu vực cư dân văn minh, an ninh đảm ...
      Phố Bạch Mai, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 50 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 50 m2 318 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố - Q. Hoàng Mai - DT 50m² - Giá 15.9 tỉ+ Tiện ích : Xung quanh gần chợ  trường học cấp 1-2, bến xe Giáp Bát, các trường đại học...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 79 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 15,48 tỷ

      15.48 tỷ 79 m2 195,94 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Hồng Đào, P. 14, Tân Bình - KD sầm uất, vị trí đắc địa- DT: 5m x 16m, công nhận 79m2, DT sử dụng 169m2.(vuông vắn, không tóp hậu,...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, 14

      Bán nhanh nhà đẹp 66 m2 tại Đường Trần Khát Chân - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 66 m2 154,55 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà ngõ 505 Trần Khát Chân, ngõ thông Bạch Mai, Võ Thị Sáu. Vị trí Q. Hai Bà Trưng giáp Q. Hoàn Kiếm, cách mặt phố 150m, sau quy hoạch ra mặt...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 122 m2, hướng Bắc tại Xã Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 122 m2 132,79 triệu/m2
      bán ngay 121m² đất KDT Nguyên Khê, Đông Anh, TP Hà Nội.  - DT 121.5m². Lô góc.  - Băng 2 đường Lê Hữu Tựu.  - Lô góc đẹp, khu vực tiềm...
      Xã Nguyên Khê, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Đăng Ninh, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 40 m2 340 triệu/m2
      - Nhà mặt phố Trần Đăng Ninh, 100m ra Q. Uỷ Hà Đông, 150m ra Lotte cinema Hà Đông, thông Quang Trung, Hà Cầu, Văn Phú...thuận tiện KD.- Thiết kế 5 tầng...
      Phường Hà Cầu, Đường Trần Đăng Ninh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.