Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      CHDV 27P Thang máy,dòng tiền 85tr/th, lê văn huân,p.13,tân bình -5x25x5T,16,8 tỷ tl

      16.8 tỷ 125 m2 134,4 triệu/m2
      +Tổng 27 phòng,nội thất đầy đủ,khép kín,thang máy. +DT:125m² (5m x 25m vuông vắn)1 trệt,4 tầng. +Hẻm 4m,chỉ 1 sẹc,gần MT,cách đường cộng hoà...
      Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 361 m2, hướng Bắc tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 361 m2 41,56 triệu/m2
      🏡 Vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời cực cao!🔹 giá: 15 tỉ đồng🔹 DT: 361m2 –MT rộng 14,5m🔹 Hạ tầng chuẩn chỉnh: Đường 7,5m, hai chiều, khu căn biệt ...
      Đường Đào Duy Tùng, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 182 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,28 tỷ

      11.29 tỷ 182 m2 62 triệu/m2
      + DT 7x26m, đường 12m, Đông Bắc, giá 62 tr/m.+ DT 7x33m, đường 16m trục chính, Đông Bắc, giá 58 tr/m (vị trí đẹp).+ DT 14x31m, đường 16m, hướng Nam,...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 68 m2, hướng Nam tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 68 m2 175 triệu/m2
      Mô tả: ■ Nhà còn rất mới, chính chủ thiện chí Bán.■ Nhà kết cấu BTCT, 04  phòng ngủ, 05  nhà vệ sinh, Sân thượng, logia, cửa sổ thoáng...
      Đường Số 36, Phường Tân Quy, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 90 m2, giá 17 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      17 tỷ 90 m2 188,89 triệu/m2
      Bán căn liên kế Ánh Dương – Dự án vin 3 Hưng Yên – Vị trí đẹp, giá mềm!Bạn đang tìm kiếm 1 căn liên kế sang trọng, tiện nghi tại KĐT đẳng cấp? Đây chính...
      xã Long Hưng và Nghĩa Trụ, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên

      Bán nhà đất 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 60 m2 280 triệu/m2
      Bán Toà CCMN Ngõ 323 Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, oto - 10 phòng khép kín, DT 60tr/thChỉ: 16.8 tỉ, 60m², 7 Tầng, 4.8m MTSổ đỏ chính Chủ, nở hậuCCMN 10 PKK-...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 120 m2 tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 120 m2 131,67 triệu/m2
      +Nhà mới,ngang khủng 6m,đường nguyễn xuân khoát,tân phú.+DT: 120 mét vuông -6m x 20m trệt,lửng,2 tầng,sân thượng trước sau.+Thiết kế hiện đại,kiên...
      Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 90 m2 tại Đường Văn Chung - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      bán ngay nhà hẻm xe hơi đường Văn Chung, P13, Tân Bình - DT rộng, vị trí tiềm năng- DT: 6x15m, công nhận 90 mét vuông – vuông vắn, không lộ giới,...
      Đường Văn Chung, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 55 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 15,55 tỷ

      15.55 tỷ 55 m2 282,73 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà ngõ 16 phố Hoàng Cầu - Đống Đa: Đẳng cấp hoàng gia, thang máy nhập khẩu!Bạn đang tìm kiếm một căn nhà vừa xây, sang trọng, vừa để ở, vừa có...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 42 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 42 m2 261,91 triệu/m2
      Bán nhà Cầu Giấy - 7 tầng thang máy, oto đỗ cửa - 42 mét vuông nhỉnh 11 tỉ - L/H 0867 484 585+ Vị trí thông từ đường Cầu Giấy sang Thành Thái ngõ oto...
      Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 82 m2 tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 82 m2 170,74 triệu/m2
      Bán nhà Phú Thượng, Tây Hồ - 82 mét vuông/4T MT 5,6m - Hàng xóm Ciputra - căn hộ góc phân lô oto chạy vòng quanh.+ Vị trí thuộc khu phân lô 10m ra...
      Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 50 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 50 m2 220 triệu/m2
      Ba bước ra công viên Cầu Giấy - 50m2 - MT 4,5m xây 5 tầng có ô thang máy - ngõ thông oto 2 đầu.+ Vị trí cực sáng cách phố Thành Thái 10 mét. Sát đường Dương...
      Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 90 m2, giá 17 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      17 tỷ 90 m2 188,89 triệu/m2
      Bán căn biệt thự vin Ocean Park 2 & 3 - Cơ Hội Đầu Tư Sinh Lời Cao!Của ngỏ giầu sang, đẳng cấp thế hiện ngay tại vin Ocean Park 2 & 3! Dự án mang...
      xã Long Hưng và Nghĩa Trụ, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên

      Chuyển nhượng chung cư 45 m2, giá 11,29 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      11.29 tỷ 45 m2 250,89 triệu/m2
      TÒA CCMN 12 PHÒNG CẦU GIẤY – 45M – THANG MÁY – ĐỦ phòng cháy chữa cháy & giấy phép XD – nội thất đầy đủ – GIÁ 11.29 tỉ(HCG6930)💥💥TÒA CCMN CAO...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 40 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 40 m2 290 triệu/m2
      nhà TRẦN THÁI TÔNG – 40M – NGÕ oto – MT BỀ THẾ - 6 TẦNG – GIÁ 11.6 tỉ(HCG91531)- Cách phố 40m, cách đường Cầu Giấy chỉ 200m. Bãi oto đi sâu vào ngõ 50m....
      Đường Trần Thái Tông, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 50 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 50 m2 260 triệu/m2
      căn hộ dịch vụ 10 PHÒNG KK CẦU GIẤY – 50M – 10M RA oto – DÒNG TIỀN – nội thất đầy đủ – GIÁ 13TỶVị trí đắc địa: Nhà nằm trung tâm Q. Cầu Giấy, ngõ ...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 106 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Ghềnh Ráng - Quy Nhơn, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 106 m2 127,36 triệu/m2
      BÁN hotel sát biển P. Ghềnh Ráng , TP biển Quy Nhơn xinh đẹp.- Gần trường đại học Quy Nhơn , gần siêu thị GO , siêu thị Mega Market, siêu thị điện máy ,...
      Phường Ghềnh Ráng, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán ngay nhà mặt phố 110 m2 tại Đường Trần Bình Trọng - 5 - Bình Thạnh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 110 m2 136,37 triệu/m2
      -Chính chủ cần bán ngay nhà MT Trần Bình Trọng,Bình Thạnh  -DT:5x20.5m-MT nên KD buôn bán thoải mái,vừa ở,KD,làm văn phòng đều đc-Vị trí đắc địa tiếp...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.