Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 37 m2 tại Đường Đặng Thúc Liêng - 4 - Quận 8, giá 16 tỷ

      16 tỷ 37 m2 432,44 triệu/m2
      ✨ BÁN căn nhà phố 3 TẦNG – MT ĐẶNG THÚC LIÊNG, Q. 8 ✨ chính chủ giảm 1 tỉcòn 16 tỉ (còn thỏa thuận)Tiếp người thiện chí🔥🏡 DT: Ngang 3.35m - Dài 11.30m...
      Đường Đặng Thúc Liêng, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 55 m2 tại Phường Khương Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 55 m2 240 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ KHƯƠNG THƯỢNG Q. ĐỐNG ĐA KD 55M x 4TẦNG GIÁ 13.2 tỉMẶT PHỐ VỈA HÈ RỘNG - KD ĐỈNH- Vị trí đẹp KD đa dạng các mặt hàng, vỉa hè rộng oto đỗ cửa...
      Phường Khương Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 45 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 45 m2 366,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ 7 TẦNG THANG MÁY Q. THANH XUÂN 45M GIÁ 16,5 tỉNHÀ ĐẸP Ở NGAY - THANG MÁY NHẬP KHẨUVị trí mặt ngõ oto đỗ cửa vào nhà , rất gần TTTM BV trường cấp ...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 60 m2 tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 17,7 tỷ

      17.7 tỷ 60 m2 295 triệu/m2
      Bán nhà trong KĐT Đại Kim, đường Nguyễn Cảnh Dị, Q. Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.Nhà xây 4 tầng, đường trước nhà 3 oto tránh nhau, có vỉa hè, KD hay cho thuê...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 50 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 50 m2 290 triệu/m2
      BÁN TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG Q. THANH XUÂN 50M x 6TẦNG GIÁ 14.5TRTÒA VĂN PHÒNG 6 TẦNG THÔNG SÀN THANG MÁY - PHÂN LÔ Ô BÀN CỜ oto TRÁNH - KD VĂN PHÒNG+ Vị trí cực...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 63 m2 tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 63 m2 215,88 triệu/m2
      SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN – VŨ PHẠM HÀM – 63m2 – 7 TẦNG – 10 PHÒNG KHÉP KÍN – phòng cháy chữa cháy ĐẦY ĐỦ – GIÁ 13.6 tỉ 🔥🏡 DT: 63m2, xây 7 tầng kiên cố,...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 52 m2 tại Đường Phú Mỹ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 52 m2 221,16 triệu/m2
      nhà PHÚ MỸ – 52 mét vuông – KD NHỎ – DÒNG TIỀN TỐT – NGÕ THÔNG RỘNG – GIÁ 11.5 tỉ 🔥🏡 DT: 52 mét vuông, nhà đẹp, phù hợp vừa ở vừa KD nhỏ.💰...
      Đường Phú Mỹ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 96 m2 tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 96 m2 114,59 triệu/m2
      +Hẻm 1/ gần MT đường hậu giang,ngay vòng xoay kinh dương vương.+DT:96 mét vuông (4,6m x 21m vuông vắn) trệt,lầu,đúc BTCT,2 PN,2 vệ sinh.+Hẻm hơn 6m...
      Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 110 m2, giá 11,7 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      11.7 tỷ 110 m2 106,37 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn 3 phòng ngủ-110m² tầng trung tòa S1 căn hộ chung cư vin Skylake chung cư nội thất đầy đủ, logia hướng Tây Bắc view...
      Số 50 Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chính chủ cần bán Sàn thương mại tầng 6 Chung cư Roman Plaza, Tố Hữu, Nam Từ Liêm

      10 tỷ 200 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Sàn thương mại tầng 6 căn hộ chung cư Roman Plaza, Tố Hữu, Nam Từ LiêmTôi chính chủ cần bán sàn thương mại - văn phòng tại tầng 06 tòa...
      Đường Tố Hữu, Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 45 m2 tại Phường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 45 m2 240 triệu/m2
       Vị trí đắc địa:✅ Trung tâm Q. Hai Bà Trưng , gần các trường đại học lớn: Bách Khoa, Kinh Tế, Xây Dựng, Công Nghệ ...✅ ngõ tương đối rộng, oto vào...
      Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 160 m2 tại Đường Võ Thành Trang - 11 - Tân Bình, giá 13,68 tỷ

      13.68 tỷ 160 m2 85,5 triệu/m2
      Bán nhà phố Võ Thành Trang, P. 11 Q. Tân Bình, ngay ngã 4 Bảy Hiền, BV Thống Nhất, chợ Tân Bình. chợ Bà Hoa.- DT: 8m x 20m; 160m2 đất; diện tích sử ...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 86 m2 tại Đường C1 - 13 - Tân Bình, giá 10,79 tỷ

      10.79 tỷ 86 m2 125,47 triệu/m2
      Bán nhà P. 13, đường C1 Q. Tân Bình, khu nhà ga T3 sầm uất- DT: 6m x 16m; CN 89m² - DT sử dụng 259m².- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu đúc BTCT kiên cố, gồm...
      Đường C1, 13

      Bán nhà mặt phố đẹp 120 m2 tại Đường Hậu Giang - 12 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 120 m2 148,34 triệu/m2
      MT Hậu Giang, Q.6, Thành phố Hồ Chí Minh, với DT 120 mét vuông cực kỳ rộng rãi cho mọi hoạt động. Không gian thoáng đãng, phù hợp cho cả gia...
      Đường Hậu Giang, Phường 12, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 50 m2 tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 50 m2 278 triệu/m2
      Vị trí siêu hiếm:Nhà nằm ngay sát Đại đô thị Dương Nội, trung tâm phát triển mạnh của Q. Hà Đông.Đường Lê Quang Đạo nối dài sắp thông xe, kết nối cực...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 76 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - 3 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 76 m2 143,43 triệu/m2
      -Ngộp giá quá rẻ bán nhanh nhà 2lau ngay MT Trường Sa,Bình Thạnh-DT: 4.6x15m(nở hậu:7m)-3 phòng ngủ,2WC-Lô góc MT Trường Sa, ngay chân cầu Bông, vỉa...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 80 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 15,79 tỷ

      15.79 tỷ 80 m2 197,38 triệu/m2
      Siêu phẩm căn hộ góc 2 MT đường Bùi Thị Xuân, P.2, Tân Bình, gần vòng xoay Lăng Cha Cả- DT: 9m x 15m, công nhận 80m2 - tổng diện tích sử dụng 193m2.-...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 92 m2, hướng Đông-Nam tại Phường La Khê - Hà Đông, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 92 m2 125 triệu/m2
      nhà 3 tầng, tại ngõ 12 Quang Trung P. La Khê, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội với thiết kế cơ bản, phù hợp cho gia đình.+ Gần trường Trung học phổ thông...
      Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.