Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu ngay căn nhà 65 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Thạch Bàn - Thạch Bàn - Long Biên, giá 15.3 tỷ

      15.3 tỷ 65 m2 235,39 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Thạch Bàn cách 1 nhà ra phố, oto vào nhà. DT: 65m, 7,5 tầng, MT: 4,3m chào giá: 15,3tỉ- Phố Thạch Bàn nằm ngay trung tâm Q. Long Biên đi...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 5800 m2, hướng Đông-Nam tại La Gi - Bình Thuận, giá 17.4 tỷ

      17.4 tỷ 5800 m2 3 triệu/m2
      🔥 GIẢM KỊCH SÀN - CHỈ 3 tr/ mét vuông - CƠ HỘI ĐẦU TƯ siêu hiếm! 🔥🏡 bán ngay mảnh đất MT NGUYỄN CHÍ THANH, LAGI - GIÁ SIÊU RẺ💰 Trước 35 tỉ...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Xã Tân Bình, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 128 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Thiên Lôi - Lê Chân, giá 12.7 tỷ

      12.7 tỷ 128 m2 99,22 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà MẶT ĐƯỜNG THIÊN LÔIVị trí đắc địa mở văn phòng - Xây hotel , nhà hàng , đang có dòng tiền cho thuê 45 tr mở văn phòng xnkDT :  128m (...
      Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà đất 45 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 11.5 tỷ

      11.5 tỷ 45 m2 255,56 triệu/m2
      Hạ chào 500tr ngôi nhà phố Lê Trọng Tấn, ngõ oto vào nhà DT: 45 mét vuông x 5 tầng, còn 11,5 tỉ- Nhà nằm cách mặt phố Lê Trọng Tấn 15m,  khu...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 94 m2, giá 12.9 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      12.9 tỷ 94 m2 137,24 triệu/m2
      Quỹ hàng Heritage Westlake giá siêu mềm nhât thị trường- Căn 2 ngủ từ 12.9 tỉ- Căn 3 ngủ từ 23 tỉ- Căn 4 ngủ từ 27 tỉ ** Sở hữu sổ lâu dài** Thang...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, TP Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 50 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12.8 tỷ

      12.8 tỷ 50 m2 256 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM NHÀ MỚI CẦU GIẤY - THANG MÁY - 2 MẶT THOÁNG - nội thất đầy đủ - CHỈ 12.8 tỉ 🔥✨ MT rộng, 2 mặt thoáng vĩnh viễn, tràn ngập ánh sáng tự...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 48 m2 tại Đường Ngô Thì Nhậm - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 48 m2 270,84 triệu/m2
      bán ngay Nhà VIP 6 Tầng Ngô Thì Nhậm, 48 mét vuông, MT 5m, Đường 15mNội dung bài đăng:Chính chủ cần bán ngay nhà 6 tầng đấu giá Ngô Thì Nhậm - Hà...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 163 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phú Hữu - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 163 m2 85,89 triệu/m2
      Sát Global City, nơi sẽ khai trương trung tâm thương mại lớn nhất Việt Nam, đất xây căn biệt thự nghĩ dưỡng với:✅ DT rộng hiếm có: 163 mét vuông...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phú Hữu
      9
      C?ng Ch?a Ng?c H?n Land Qu?n 9 Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất 305 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 12.5 tỷ

      12.5 tỷ 305 m2 40,99 triệu/m2
      nền thổ cư cực chất tại Nguyễn Duy Trinh, Phú Hữu, Q9, Thành phố Hồ Chí Minh. DT 305m2, giá chỉ 12,5 tỉ.- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 80 m2, giá 10 tỷ tại Phường An Phú - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      Thông tin chi tiết căn hộ chung cư cao cấp 2 phòng ngủ căn hộ góc Eaton Park:Loại hình: căn hộ góc 2  phòng ngủ, 2 phòng tắm.Hướng: Cửa...
      Mặt tiền đường Mai Chí Thọ, An Phú, thành phố Thủ Đức, thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 39 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 13.6 tỷ

      13.6 tỷ 39 m2 348,72 triệu/m2
      ẢNH TỰ CHỤP + THÔNG TIN CHUẨN: nên mong mọi người đọc kĩ bài và không cần hỏi lại thông tin có đúng không.Nếu đưa thông tin sai sẵn sàng bị báo cáo khóa tài...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán đất nền 106 m2 tại Đường Ngọc Chi - Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 14.5 tỷ

      14.5 tỷ 106 m2 136,8 triệu/m2
      BÁN miếng đất ĐẸP - NGỌC CHI, VĨNH NGỌC - oto TRÁNH-  DT: 106m2 vuông vức, pháp lí sạch-  Đường trước đất 4,5m – oto ra vào thoải mái-  Vị...
      Đường Ngọc Chi, Xã Vĩnh Ngọc, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 73.4000015258789 m2, hướng Nam tại Đường Xóm Đất - 9 - 11, giá 13 tỷ

      13 tỷ 73,41 m2 177,12 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà góc 2 MT 146 Xóm Đất P.9 Q. 11-DT: 4.3m x 11m  nở hậu 5.3m - DTCN: 36.7 mét vuông - DTS: 73.4 mét vuông-Hướng: N.-Kết...
      Đường Xóm Đất, Phường 9, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 62 m2 tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 15.6 tỷ

      15.6 tỷ 62 m2 251,62 triệu/m2
      THANH XUÂN DT 62m² * 6 tầng, MT 4m. Chỉ 15.6 tỉ - Hãy xem giá trị ngôi nhà:🐬🐬GIÁ CỰC TỐT 255TR/M - ô tô TRÁNH - NHÀ ĐẸP 6 TẦNG THANG MÁY - NGÕ KD ĐỈNH -...
      Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 145 m2 tại Đường Liên Phường - Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11.6 tỷ

      11.6 tỷ 145 m2 80 triệu/m2
      Những lô dưới đây:- 5x29m, đường 16m giá 11,6 tỉ- 5x22 giá 10.5 tỉ.- 10x20 giá 75tr/m2.- 10x20 lô góc 2 MT giá 85tr/m2.- 16x20 giá 65tr/m2.- khu dân ...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán Shophouse chân đế tòa nhà An Bình City 232 Phạm Văn Đồng, HN - Diện tích sử dụng 160m2

      12.8 tỷ 160 m2 80 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse chân đế tòa căn hộ An Bình City, vị trí lô góc gần ngay trục đường lớn.Bãi đỗ xe oto, xe máy ngay cạnh nhà nên thuận tiện...
      232 Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 49 m2 tại Đường Văn Cao - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 49 m2 265,31 triệu/m2
      Vị trí cực đỉnh:Trung tâm Tây Hồ, ô tô cách vài bước chân, cách mặt đường Văn cao 15m, ngõ thông Hồ Tây 15m đi bộ ra Hồ Tây.Gần trường C1,2,3 Chu Văn An,...
      Đường Văn Cao, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 36 m2 tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 10.8 tỷ

      10.8 tỷ 36 m2 300 triệu/m2
      BÁN NHÀ 6 TẦNG HÀM NGHI – 36M – LÔ GÓC – THANG MÁY – oto ĐỖ - 3 NGỦ RỘNG – GIÁ 10.8 tỉ(HHTL915266)- Vị trí: vô cùng đắc địa ,nằm ở trung tâm Q. NTL, thuộc...
      Đường Hàm Nghi, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.