Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.312 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp shop house 4 tầng, giá 15,83 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      15.83 tỷ 0 m2
      Căn nhà phố thương mại shophouse cuối cùng mặt đường 3.5. Không chỉ đơn thuần là một căn nhà phố thương mại shophouse mà căn này cũng có thể đc...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Huyện Văn Giang, Hưng Yên
      N
      Vinhomes Mega Grand World Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán nhà phố thương mại shophouse 78 m2, giá 18 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      18 tỷ 78 m2 230,77 triệu/m2
      chính chủ muốn bán nhanh nhà phố thương mại 2 MT thuộc phân khu Venice ở trung tâm du lịch Mega Grand World TP Hà Nội.+ DT chiếm đất: 78 mét ...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn nhà phố shophouse 5 tầng, 90 m2, giá 13,5 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      13.5 tỷ 90 m2 150 triệu/m2
      siêu hiếm, chỉ duy nhất 0một căn nhà phố thương mại shophouse 90m2 nằm trên trục đường 35m: Đón trọn dòng khách từ 9 tòa căn hộ chung cư - bìa đỏ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường 5B, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn nhà phố shophouse 5 tầng, 78 m2, giá 18,02 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      18.02 tỷ 78 m2 231,03 triệu/m2
      - Nằm ngay trên con đường đắt giá nhất Mega Grand Wolrd TP Hà Nội, PT2.TV-65 đc xây dựng 5 tầng 1 tum. Lợi thế với 2 MT lớn với tổng DTXD lên tới 401,5m2...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn nhà phố shophouse 4 tầng, giá 17,86 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      17.86 tỷ 0 m2
      Em Tuấn có 1 căn shop thương mại tại phố Hàn Quốc nằm trên đường vành đai 3.5 rộng 60m. Là một TP điểm đến của mọi du khách nước ngoài và trong nước đến...

      Sở hữu ngay căn shophouse 4 tầng, 109 m2, giá 17 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      17 tỷ 109 m2 155,97 triệu/m2
      PĐ.KT-15 nằm trong phân khu K-Town thuộc dự án Mega Grand World Thủ đô Hà Nội, sở hữu vị trí kim cương cực đắc địa nằm ở mặt đường vành đai 3,5. Căn shop...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse 105 m2, giá 18 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      18 tỷ 105 m2 171,43 triệu/m2
      Quảng trường K-Town còn 1 căn duy nhất giá rẻ, giá hơn 18 tỉ- DT 105m đất, xây dựng 397m- Tặng VF9- Cam kết tiền thuê 30 tháng- Giá hơn 18 tỉ- L/H 0987 866 ***
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán shop house 5 tầng, 96 m2, giá 18 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      18 tỷ 96 m2 187,5 triệu/m2
      Căn nhà phố thương mại shophouse ngay quảng trường Venice tại dự án vin Ocean Park 2.DT: 96 mét vuông.Xây dựng 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài.Hỗ trợ...

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại 117 m2, giá 17,86 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      17.86 tỷ 117 m2 152,65 triệu/m2
      KD ở đâu có dòng người ở đó có dòng tiền.nhà phố thương mại shophouse K - Town Mega Grand World TP Hà Nội:DT: 117 mét vuông.MT 6m x 2 = 12m.Dài...

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 104 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Huân - Nha Trang, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 104 m2 100,97 triệu/m2
      bán gấp ngôi nhà phố NGUYỄN HỮU HUÂN - PHƯỚC TIẾN - NHA TRANG!- Dt 102 mét vuông ngang 4m nở hậu 4.2m.- Nhà 1 trệt 3 lầu gồm 4 PN 5 vệ sinh, 1 P....
      Đường Nguyễn Hữu Huân, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2, hướng Tây - Nam tại Nha Trang, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Nhà đường Văn Tiến Dũng - VCN Phước Hải.Nằm trên trục đường 20m, Tây Nam.Kết cấu - 1 trệt 3 lầu, Nhà 4 phòng ngủ 5 phòng vệ sinh, phòng khách,...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Văn Tiến Dũng, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      Á
      Nguyễn Thị Ngọc Ánh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 137 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 137 m2 105,84 triệu/m2
      bán ngay nhà 3 tầng MT đường Nguyễn Hữu Huân P. Phước Tiến khu bàn cờ trung tâm thành phố Nha Trang giá 14,5 tỉ. DT: 137 mét vuông (ngang 6,15m)....
      Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn biệt thự 2 tầng, giá 16 tỷ tại Đường Tự Phước - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      16 tỷ 0 m2
      Bán căn biệt thự P11, Đà Lạt, 266.7m2 16 tỉ.DT đất: 266,7m2 (7,9m *34m) - Đất ở đô thị: 137,6m2.Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 1 lầu. Gồm: 3 PN, 5  nhà vệ ...
      Đường Tự Phước, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng
      T
      Nguyễn Thị Kiều Trinh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp mảnh đất 360 m2 tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 360 m2 32,5 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán:+ Vị Trí: Gần tổ hợp hotel 5*. Tổ hợp Du Lịch Crysta Harbour Vân Đồn.+ Ba bước ra Cảng Quốc Tế Ao Tiên, bãi tắm.sân Golf.+5 ph xe chay ra...
      Dự án Khu đô thị Ao Tiên Vân Đồn, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 189 m2, mặt tiền 7m tại Đường Điện Biên Phủ - Huế, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 189 m2 59,26 triệu/m2
      [ HÀNG MT ] - TTTP HUẾ … Trường An🍁Bán Nhà 2 Tầng MT Điện BiênPhủ,Huế :————————————- DT: 189,1m2 ngang 5,7m nở hậu- Đường rộng 18,5m. Tây Nam- Công năng:...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Trường An, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán Đất có Sổ Đỏ Trung Tâm xa Tà Xùa điểm nóng Du Lịch Săn Mây

      10 tỷ 1 m2 10000 triệu/m2
      🍁Bán miếng đất đã có nhà gỗ đẹp tại Trung Tâm Tà Xùa điểm nóng Du Lịch Săn Mây 🍁Vị trí Trung Tâm Xã Tà Xùa xây dựng hotel - Homestay đều đc 🍁pháp lí :...
      Xã Tà Xùa, Bắc Yên, Sơn La

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 150 m2, giá 14,5 tỷ tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      14.5 tỷ 150 m2 96,67 triệu/m2
      14.5 tỉ biệt thự Flamingo Đại Lải đầy đủ nội thất xịn xò.View mặt hồ lớn.sổ hồng riêng lâu dài cất két ạ.liên hệ ngay Em: 0375 811 ***
      Dự án Flamingo Resort, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc
      P
      Đức Anh Bđs - Vĩnh Phúc Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà lk 5 tầng, 90 m2, giá 14 tỷ tại Đường Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội

      14 tỷ 90 m2 155,56 triệu/m2
      - DUY NHẤT một căn liên kế khu đô thị PHÚ LƯƠNG - HÀ ĐÔNG - 90m², MT: 7,2M, 5 TẦNG, THANG MÁY, NHÀ HOÀN THIỆN ĐẸP LONG LANH, đầy đủ nội thất CHÂU...
      Dự án Khu đô thị mới Phú Lương, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.