Thông tin mô tả
6 Tầng, có thang máy luôn nha -
Cống Lở,
Mô tả: Nhà bao xịn. Nhỉnh: 18 tỏi.
+
Kết cấu: Nhà 6 tầng, trệt, lửng 3 lầu, sân thượng. Gồm 7
-
- Mỗi tầng 2
-
Hướng: Đông Tứ Trạch.
Giá: 18,8 Tỷ
Diện tích: 102 m2
Giá/m2: 184,31 Triệu/m2
844101
Mua bán
6 Tầng, có thang máy luôn nha -
Cống Lở,
Mô tả: Nhà bao xịn. Nhỉnh: 18 tỏi.
+
Kết cấu: Nhà 6 tầng, trệt, lửng 3 lầu, sân thượng. Gồm 7
-
- Mỗi tầng 2
-
Hướng: Đông Tứ Trạch.
Linh Nguyễn
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2