Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.312 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 102 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Hải Châu, giá 18 tỷ

      18 tỷ 102 m2 176,48 triệu/m2
      bán nhanh nhà 3 tầng MT đường Trần Phú, trung tâm Hải Châu, gần chợ Hàn, cầu Rồng.- KD sầm uất, khách du lịch đông đúc.- DT 102m2 ngang 4,3m nở hậu.- Đang...
      Đường Trần Phú, Phường Phước Ninh, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tiểu La - Hải Châu, giá 12 tỷ

      12 tỷ 95 m2 126,32 triệu/m2
      Nhà 4 tầng 2MT Tiểu La, DT 95m2, ngang 5m, Tây Bắc, bán 12 tỉ.liên lạc 0901 949 ***.Bán nhà 3 tầng mới 99 phần trăm MT Ông Ích Khiêm gần Lê Duẩn sầm...
      Đường Tiểu La, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn shophouse 5 tầng, 140 m2, giá 13,5 tỷ tại Đường Nguyễn Sinh Sắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      13.5 tỷ 140 m2 96,43 triệu/m2
      * bán ngay nhà phố thương mại shophouse Nguyễn Sinh Sắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng. 4,5 tầng 2 MT trước và sau.- Vị trí Vàng đối diện trung tâm hành chính Q....
      Dự án Kim Long Nam City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 115 m2, mặt tiền 15m tại Đường Lê Đình Lý - Thanh Khê, giá 15 tỷ

      15 tỷ 115 m2 130,44 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố 3 tầng đúc Lê Đình Lý Thanh Khê 115m2 giá 15 tỉ. + Nhà 3 tầng 3 mê MT đường 15m chắc chắn đẹp vào ở luôn.+ Nhà thiết kế 4 PN, 2...
      Đường Lê Đình Lý, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh shop house 5 tầng, 140 m2, giá 13,5 tỷ tại Đường Nguyễn Sinh Sắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      13.5 tỷ 140 m2 96,43 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse Nguyễn Sinh Sắc bìa đỏ.Giá 13,5 tỉ.nhà phố thương mại shophouse 4.5 tầng Nguyễn Sinh Sắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng.Khu...
      Dự án Kim Long City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt tiền 6 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường 2/9 - Hải Châu, giá 18 tỷ

      18 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán nhanh hotel đường 2/9 - tuyến đường KD đắc địa nhất TP Đà Nẵng, hotel đang có doanh thu 100 tr/tháng.Vị trí đối diện khu Helio - tổ hợp giải...
      Đường 2/9, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Mỹ - Sơn Trà, giá 12 tỷ

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      Bán tòa nhà chung cư 6 tầng cực đẹp ngay sát cầu Rồng và cầu tình yêu, chợ đêm Sơn Trà tập trung đông đúc khách du lịch và sinh viên. Nơi thường xuyên tổ...
      Đường An Mỹ, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 94 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Cẩm Lệ, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 94 m2 157,45 triệu/m2
      Tòa nhà 5 tầng mt đường Xô Viết Nghệ Tĩnh thuận tiện vừa ở vừa KD.- Nhà 5 tầng, có thang máy.- Tầng 1: không gian rộng rãi, có thể làm tầng hầm vừa để xe,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 0 m2
      Gia đình anh tôi chuyển vào nam sinh sống và làm việc, cần chuyển nhượng lại ngôi nhà tâm huyết đời người nằm ở phố Hàn Quốc, đường Dương Đình Nghệ - Sơn...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse 3 tầng, 120 m2, giá 11 tỷ tại Hải Châu - Đà Nẵng

      11 tỷ 120 m2 91,67 triệu/m2
      bất động sản giá trị thực, tạo dòng tiền, vị trí trung tâm, pháp lí rõ ràng.Năng suất ngoại giao sở hữu ngôi nhà phố KD đêm Đà Nẵng.Vị trí:- Đối diện...
      Dự án Regal Pavillon Đà Nẵng, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 250 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 250 m2 70 triệu/m2
      Cần bán ngay toà căn hộ chung cư cao cấp.4 tầng - đường Đàm Văn Lễ 10m5 ngay sau lưng bến xe.DT 250 mét vuông ngang 10m.Gồm 30 căn hộ chung cư...
      Đường Đàm Văn Lễ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2 tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 4 tầng mặt phố Mai Thúc Lân, sát biển Mỹ Khê, khu phố tây An Thượng.- Nhà vừa xây thiết kế thông sàn tầng 1 để KD, từ tầng 2 đến tầng 4 full...
      Đường Mai Thúc Lân, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 10 tỷ tại Đường Hạ Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Vị trí: 80 Hạ Lý, P. Hạ Lý, Q. Hồng Bàng, Hải Phòng.CĐT: Công ty CP Đầu tư Xây dựng Newland.Quy mô: 124 căn DT 67 - 100m2.- T1/2024: Ký hợp đồng mua ...
      Royal River City, 80, Đường Hạ Lý, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 3 tầng, 140 m2, giá 11,58 tỷ tại Thủy Nguyên - Hải Phòng

      11.58 tỷ 140 m2 82,72 triệu/m2
      DT: 140m2 (5x28m).Xây 3 tầng, DT sàn 306m2.Thiết kế hiện đại, tinh tế, chỉn chu.Đường trước nhà 36m vỉa hè 5,5m, đường sau nhà 15m vỉa hè 4m.Thiết kế hiện...
      Dự án Sapphire Gem Hải Phòng, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất 242 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Lê Chân - Hải Phòng, giá 10,89 tỷ

      10.89 tỷ 242 m2 45 triệu/m2
      mảnh đất này - với vị trí như này chỉ có hơn 4X tr/m2 (không quy hoạch - xây đc cao tầng) đường vào 3 oto tránh nhau.DT 242m2 ngang 8m xẻ khe - Đông Nam -...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 205 m2, giá 13,58 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      13.58 tỷ 205 m2 66,25 triệu/m2
      Là sp độc bản dành riêng cho các ông chủ, giới tài phiệt.Trước mặt là dòng sông thơ mộng, xung quanh là công viên xanh mát, đem lại một không gian sống...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 3 tầng, giá 11,5 tỷ tại Thủy Nguyên - Hải Phòng

      11.5 tỷ 140 m2 82,15 triệu/m2
      - Nằm cách trung tâm hành chính mới Hải Phòng chỉ 5 ph đi xe.- Đối diện công ty Regina có hàng ngàn người qua lại mỗi ngày.- Cửa ngõ vào KCN VISIP, cách...
      Dự án Sapphire Gem Hải Phòng, Đường 9C, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 73 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bình Giã - Vũng Tàu, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 73 m2 198,64 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 MT đường nhà mặt tiền đẹp lung linh - đường Bình Giã - P. 8 - TP. Vũng Tàu.DT 73 mét vuông thổ cư 100 phần trăm. Ngang 6m...
      Đường Bình Giã, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.