Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.312 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 7 tầng, 50 m2, giá 13,8 tỷ tại Đường Cửa Phủ - Hà Đông - Hà Nội

      13.8 tỷ 50 m2 276 triệu/m2
      Tòa nhà 7 tầng, xây mới, thang máy, thông sàn. vỉa hè rộng, sát bên tòa căn hộ chung cư victoria văn phú Hà Đông và đường Văn Khê, nơi tập trung nhiều...
      Đường Cửa Phủ, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      12.5 tỷ 120 m2 104,17 triệu/m2
      Gia đình muốn Bán chung cư tầng cao toà nhà Aqua Central - 44 Yên Phụ( đường đôi), P. Trúc Bạch, Ba Đình, HNDT 120 mét vuông, 2 PN, 2 toilet,...
      Hà Nội Aqua Central, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 13 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      13 tỷ 135 m2 96,3 triệu/m2
      * Thông tin căn hộ chung cư:- căn hộ chung cư thiết kế 03 PN + 02  phòng vệ sinh.- căn hộ góc view thoáng rộng, logia mát mẻ, các không gian...
      Dự án Sun Grand City, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 10 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      10 tỷ 200 m2 50 triệu/m2
      Chuyển về quê bán chung cư Ciputra toà E5 DT 200 mét vuông Đông Nam - hướng Đông Bắc logia. Thiết kế 4 ngủ 3 vệ sinh, phòng khách bếp, ngủ rộng...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 75 m2, mặt tiền 7m tại Long Biên - Hà Nội, giá 19 tỷ

      19 tỷ 75 m2 253,34 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Cổ Linh, P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, Thủ đô Hà Nội, gần NH Quân đội MB, 2 mặt thoáng trước sau, DT 75m2, MT 7m, đường rộng 42m, vỉa hè...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 11 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội

      11 tỷ 126 m2 87,31 triệu/m2
      Bán căn Hoa Hậu 3 phòng ngủ View ôm trọn sông hồng tại cc Sun Ancora - Số 3 Lương Yên, Bạch Đằng, Thủ đô Hà Nội- Căn 126m2, Góc hoa hậu dự án,...
      Dự án Sun Grand City Ancora Residence, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 140 m2, mặt tiền 10m tại Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 140 m2 87,86 triệu/m2
      Phân lô - oto - KD - tiềm năng - ngay Lê Quang Đạo nối dài - gần ngay Mỹ Đình.- Phố Đại Linh thuộc P. Trung Văn, Nam Từ Liêm, nối từ ngã 4 Cường Kiên cắt...
      Đường Đại Linh, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh đất 50 m2, mặt tiền 5m tại Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 50 m2 260 triệu/m2
      Bán miếng đất nhỏ xinh cực đẹp và hiếm tại phố Ái Mộ - Hoàng Như Tiếp cạnh BV Tâm Anh Bồ Đề Long Biên.1/ DT 50 mét vuông MT 5m, sổ chính chủ quy...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp miếng đất 119 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 119 m2 105 triệu/m2
      DT: 119 mét vuông. MT: 7,2m.Đường: 13m. Hướng: hướng Đông Nam.giá: 105 tr/ mét vuông. bìa đỏ chính chủ. Có thỏa thuận cho người mua thiện...
      Phố Nguyễn Khiêm Ích, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội
      B
      Trần Đức Điển Bđs Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 51 m2 tại Đường Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 10 tỷ

      10 tỷ 51 m2 196,08 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán ngay nhà VIP phố Quan Hoa Cầu Giấy, xây mới đẹp 7 tầng, lắp thang máy, ở và KD nhiều loại hình, gần phố giá chỉ hơn 10 tỉgọi ngay Kts....
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      MR. NGỌC ANH - KTS NHÀ ĐẤT Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyên Hồng - Đống Đa, giá 14 tỷ

      14 tỷ 45 m2 311,12 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Nguyên Hồng, Đống Đa.- DT: 45m2, 4tầng, MT 4m.- giá: 14 tỉ.- Vị trí mặt ngõ phân lô, oto chạy vòng quanh.Có vỉa hè 2m, oto vào nhà.- Nhà...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 7 tầng, 91 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 91 m2 170,33 triệu/m2
      MÔ TẢ :Ngõ đẹp, gần phố, trung tâm Ba Đình. Khu vực cư dân đông đúc. Sau nhà có khe thoáng, cửa thoát hiểm, trước nhà 3m.THIẾT KẾ : - Tầng 1: 1 phòng ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 7 tầng, 101 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 101 m2 143,57 triệu/m2
      TÒA 2một căn HỘ CAO CẤP DT 101 mét vuông, 7 TẦN ,THANG MÁY, PHỐ LẠC LONG QUÂN, TÂY HỒ, GIÁ 14.5 tỉ+ Tòa nhà DT 101 mét vuông, MT to rông 6m+...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 45 m2 300 triệu/m2
      Ngõ 105 Tổng Cục II Huyền Thoại - phân lô - oto tránh - vỉa hè - KD văn phòng 45 mét vuông, giá thỏa thuận. liên hệ: 0989 484 ***.Mô tả:+ Vị trí nhà...
      Ngõ 105, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 150 m2 85,34 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà 3 tầng cũ hiện đang KD căn hộ dịch vụ ngay đầu phố Nguyễn Văn Cừ+ nhà nằm trên trục ngõ oto thông phố Nguyễn Văn Cừ và phố...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 97 m2, mặt tiền 6m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 97 m2 159,8 triệu/m2
      Bán nhà ngõ thông sau 1 nhà ra mặt phố, KD, VP, phố Thái Hà P. Trung Liệt, Q. Đống Đa, HN.DT 97m2.8 PN.bìa đỏ vuông chính chủ sẵn sàng giao dịch.Giá chào...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 6 tầng, 73 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 17,7 tỷ

      17.7 tỷ 73 m2 242,47 triệu/m2
      ngôi nhà đc thiết kế hiện đại, nội thất xịn( chính chủ tặng lại toàn bộ nội thất) , thang máy, oto vào nhà, ngõ oto tránh, thoáng, rộng, thông các ngả ra...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 55 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 11,55 tỷ

      11.55 tỷ 55 m2 210 triệu/m2
      NHÀ BA ĐÌNH, NGÕ 6 VĨNH PHÚC, 2 MẶT THOÁNG, KD, ĐƯỜNG oto TRÁNH, VỈA HÈ, DT 55m², GIÁ 11.5 tỉ+ Nhà xây 5 tầng khung bê tông chắc chắn. Nhà có thể nắp thêm...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.