Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.575 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán đất nền 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,95 tỷ

      1.96 tỷ 90 m2 21,7 triệu/m2
      Bán mảnh đất tại Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, vị trí đẹp giáp ranh Bình Chánh, gần tuyến Vành Đai 3, thuận tiện kết nối nhanh về Hồ Chí Minh.DT:...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Chuyển nhượng căn 35 m2, giá 1,58 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.58 tỷ 35 m2 45,15 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 2P ngủ tại Lê Đức Thọ - Bến Xe Mỹ Đình - Trần Bình. oto đậu cửa- Thiết kế 51m 2p ngủ đẹp, đủ nội thất- Nhà sẵn vô ở ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 1 tuần trước

      Bán nhanh nhà chung cư 36 m2, giá 1,59 tỷ tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      1.59 tỷ 36 m2 44,17 triệu/m2
       co sổ hồng riêng từng căn!!! 🌳Chính chủ bán chung cư 1 phòng ngủ 1pK 36m² tại Xuân La - Tây Hồ - nội thất đầy đủ, vô ở ngay -...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 1 tuần trước

      Bán căn hộ chung cư 45 m2, hướng Đông-Nam, giá 1,6 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.6 tỷ 45 m2 35,56 triệu/m2
      CHÍNH SÁCH ƯU ĐÃI GIÁ GIẢM SÂUCăn 1 phòng ngủ căn duplex: Giá từ 1,7 tỉ nay chỉ còn 1,2 tỉ. Thiết kế tối ưu với 1  phòng ngủ và 1 phòng khách,...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Sở hữu đất dự án 90 m2, hướng Nam tại Xã Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      DRAGON EDEN – ĐIỂM NÓNG ĐÔ THỊ VỆ TINH Ở PHÍA TÂY TpHCMPhía Tây TP.HCM đang bước vào GĐ bứt tốc hạ tầng rõ rệt:• Vành Đai 3 – Vành Đai 4 mở ra mạng lưới kết...
      Đường 830, Xã Lương Hòa, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán nhanh căn chung cư 30 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 30 m2 60 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Nguyễn Lương Bằng, đối diện tuyến Metro Bến Thành - Cần GiờTiến độ: Đã xây đến tầng 11 dự kiến Q2/2027 nhận nhà.Loại hình: 1 phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, phường Phú Mỹ, Quận 7, TP.HCM

      Cần bán gấp căn chung cư 30 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 30 m2 60 triệu/m2
      Với tài chính 2T quay đầu, anh/chị có thể mua đứt luôn căn OF 30m2 tại The Peak Garden.-Trần cao 6,5m, có thể chọn phương án ngăn tầng lửng - (1 phòng ...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, phường Phú Mỹ, Quận 7, TP.HCM

      Cần bán ngay mảnh đất 93,30000305175781 m2 tại Xã Trung Chính - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 93,31 m2 19,3 triệu/m2
      CƠ HỘI ĐẦU TƯ TẠI XÃ TRUNG CHÍNH BẮC NINHThôn Vĩnh Trai xã Trung Chính tỉnh Bắc NinhDT: hơn 93m²Giá: hơn 1 tỉ (đầu tư cực tốt)Cách tỉnh lộ 285 chỉ 400m,...
      Vĩnh Trai, Xã Trung Chính, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Sở hữu miếng đất 1597 m2 tại Xã Tân Đông - Tân Châu - Tây Ninh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 1597 m2 1,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất MT đường nhựa 30m , tại xã Tân Đông,Tân Châu, Tây Ninh. Nhờ a/c môi giới chạy giùm cảm ơn đã quan tâm hỗ trợ.Vị Trí đất tại: ấp...
      Đường 794, Xã Tân Đông, Huyện Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      a/c đang tìm một miếng đất giá vừa túi tiền – ở đc ngay – cư dân đông tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn cực kỳ hợp lý.📍 Thông tin miếng đất:DT:...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 195 m2 tại Thành phố Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 195 m2 8,72 triệu/m2
      🔥 NHÀ ĐẸP giá mềm – TRUNG TÂM P2 BẢO LỘC – CHỈ 1,7 tỉ 🔥anh chị đang tìm nhà vừa ở ngay – giá siêu mềm – KDC ổn định thì căn này khá hiếm trong tầm giá...
      Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 119 m2 tại Xã Đông Cứu - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 119 m2 15,97 triệu/m2
      📍Du Tràng  – Đông Cứu – Bắc Ninh📐 119 mét vuông – MT 5,25m cực dễ xây🌿 Điểm mạnh:✔ Thế đất đẹp – lưng tựa núi → vượng khí, ở cực tốt✔ KDC hiện...
      Xã Đông Cứu, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Sở hữu ngay đất 90 m2, hướng Đông tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,96 tỷ

      1.97 tỷ 90 m2 21,8 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng lô đất dự án Ora Park từ 600 trv TT trong vòng 9 tháng tại khu vực gần vin Hóc Môn, vị trí sát Hồ Chí Minh, thuận tiện di chuyển nhanh...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 44 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Gò Dưa - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 44 m2 40,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn Sunview Town căn hộ chung cư có DT 44m² studio tự ngăn PN. Nhà tầng cao thoáng mát, view hướng Đông Bắc nắng sáng mát...
      Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh miếng đất 198 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 198 m2 10 triệu/m2
      ❌️❌️ VÍP.. ĐƯỜNG NHỰA MT 7.5M💎ĐẤT Ở PHÚ SƠN 2💎CÁCH UB XÃ HÒA TIẾN MỚI 500M 🔊 Cơ hội chỉ có 1 lô duy nhất. 🔔Giá Rẻ : 1 tỉ.980 ❌️📍💥 DT 198m² ( có 150m...
      Xã Hòa Tiến, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 48 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Điểu Xiển - Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai

      1.11 tỷ 48 m2 22,92 triệu/m2
      K - Home Cityview nhà ở xã hội chuẩn Singapore tại Biên Hòa - Đồng NaiVị trí: Đường Điểu Xiển, P. Hố Nai, Đồng Nai.CĐT: Kim Oanh Land.Zalo 0932 194 758 Ms...
      Đường Điểu Xiển, Phường Hố Nai, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà sổ riêng 20 m2 tại Phường An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 20 m2 82,5 triệu/m2
      Nhà hẻm chính chủ, sổ hồng ( giá cả thương lượng)DT 35 mét vuông, 3 phòng ngủ lớn, 2 nhà vệ sinh, hẽm thông 4m Nội thất cơ bản...
      Hẻm 43 Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 45 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Nguyễn Phước Lan - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      1.7 tỷ 45 m2 37,78 triệu/m2
      🌿 BÁN căn hộ chung cư SÂN VƯỜN – TRUNG TÂM PHÍA NAM ĐÀ NẴNG 🌿💥 Giá chỉ từ 1,7 tỉ – cơ hội hiếm trong tầm tài chính🏠 Thông tin căn hộ chung cư:•...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.