Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.577 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh đất dự án 90 m2, hướng Đông tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 90 m2 22 triệu/m2
      Bán mảnh đất tại Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, vị trí đẹp đường rộng 16m, gần dãy shophouse nội khu, thuận tiện ở hoặc KD.DT: 90m2, đất vuông vắn, dễ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán căn 49 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường 13 - Phú Lợi - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.65 tỷ 49 m2 33,68 triệu/m2
      - Chủ đang cần bán căn hộ chung cư 49 mét vuông Biconsi Chợ Đình- Sổ sẵn, công chứng ngay- Nằm tầng 12A Khu Biconsi Chợ Đình, Thuận tiện Giao...
      Đường 13, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Khu vực trung tâm Cam Lâm chỉ từ 8,5tr/km² bạn đã sở hữu ngay một ô đất cách ga Suối Cát chỉ 600m

      1.15 tỷ 135 m2 8,5 triệu/m2
      Phân khu Phát Tài 8 - nằm ở xã Cam Hiệp - DT 135m - 300m/lô; - MT 5m - 6,85m - Mặt đường nhựa 13m ( lòng đường 7m, vỉa hè mỗi bên 3m ) -...
      Đường Đồng Bà Thìn - Suối Cát, Xã Cam Hiệp Nam, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán đất 90 m2 tại Xã Tiên Lục - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 2 tỷ

      2 tỷ 90 m2 22,23 triệu/m2
      Đất dự án hạ tầng đồng bộ, nhiều tiện ích như trung tâm thương mại, công viên, cây xanh, trường mẫu giáo.- DT 90 mét vuông.- MT 5m.- Đường 15m.-...
      Đường Tỉnh lộ 295, Xã Tiên Lục, Huyện Lạng Giang, Bắc Giang

      Cần bán căn hộ chung cư 30 m2, giá 1,35 tỷ tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang

      1.35 tỷ 30 m2 45 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu căn hộ tại Vega Homes, P. Nếnh, Bắc Ninh (Huyện Việt Yên, Bắc Giang cũ) với những đặc điểm nổi bật sau:+ DT: 30m2+ giá: chỉ tử 1,35 tỉ+...
      Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Chuyển nhượng đất dự án 126 m2 tại Huyện Điện Biên - Điện Biên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 126 m2 14,29 triệu/m2
      Bán đất nền KĐT VCN - hướng Tây Bắc Green Field chỉ với giá 1,8 tỉ.DT đất 126 mét vuông.giá 1,8 tỉ - TT theo tiến độ 06 tháng.20 sp đầu tiên giảm...
      Huyện Điện Biên, Điện Biên

      Sở hữu đất nền dự án 150 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 150 m2 6,67 triệu/m2
      DT: 150 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm xây dựng tự do  Trục đường 16mGiá chỉ 1.xxx/nền  Ở gần chợ, trường học, nhà máy và xí nghiệp...
      Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,96 tỷ

      1.97 tỷ 100 m2 19,64 triệu/m2
      📍 vị trí: phú cát – khu vực đang phát triển mạnh từng ngày🔹 DT: 100m²🔹 MT: 12,88m (cực đẹp – dễ chia lô / KD)🔹 giá: nhỉnh 1 tỉ (tài chính dễ tiếp cận)👉...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,96 tỷ

      1.97 tỷ 100 m2 19,63 triệu/m2
      📍 vị trí: phú cát – khu vực hưởng trọn sóng phát triển hoà lạc🔹 DT: 100m²🔹 MT: 7,66m (vuông vức, cực dễ xây dựng)🔹 giá: nhỉnh 1 tỉ (hiếm trong tầm tài...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 32,400001525878906 m2, giá 1,5 tỷ tại Xã Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ

      1.5 tỷ 32,41 m2 46,3 triệu/m2
      Tôi có căn căn hộ nghỉ dưỡng ở tầng 18 toà Q muốn bán cho Anh/ Chị nào có nhu cầu.DT : 32,4  mét vuôngView logia : nhìn ra Sông đàGia : 1,5 tỉCăn...
      Xã Bảo Yên, Huyện Thanh Thủy, Tỉnh Phú Thọ.

      Chuyển nhượng nhà đẹp 132 m2, hướng Đông-Nam tại Thị trấn Vũng Liêm - Vũng Liêm, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 132 m2 14,02 triệu/m2
      🏡🏡BÁN ĐẤT & NHÀ KÈM 4 PHÒNG TRỌ🌳🌳=> Trung Tâm Thị Trấn Vũng Liêm- Vĩnh Long🚕🚕💰Giá: 1,850 tỉ ( thỏa thuận)👉DT đất: 132,5 mét vuông (...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Thị trấn Vũng Liêm, Huyện Vũng Liêm, Vĩnh Long

      Bán gấp lô đất 138 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 138 m2 9,06 triệu/m2
      Bán lô đất thổ cư nằm trong lõi khu kinh tế Ninh Cơ. Đường thông rộng, oto tránh, cách mặt biển chỉ 50m, cách đường QL lớn 50m, dễ dàng KD buôn bán hoặc...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 167 m2 tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 167 m2 11,08 triệu/m2
      👉BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC ĐỒNG- NAM NHA TRANG giá siêu mềm-DT: 167 mét vuông ngang 5m có 114m thổ cư-Đất bằng phẳng sạch đẹp, đường bê tông rộng, oto đi...
      Đường Bình Hòa, Xã Phước Đồng, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất sổ riêng 118 m2 tại Xã Diên Hòa - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 118 m2 11,51 triệu/m2
      Bán đất Diên Khánh ven Nha TrangVị trí: xã Diên Lạc (Diên Hoà cũ) đối diện cây xăng Hưng Thịnhpháp lí sổ hồng riêng, đất full thổ cư, đất bằng phẳng ,...
      Xã Diên Hòa, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 85 m2 tại Đường Yết Kiêu - Phan Rang - Tháp Chàm, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 85 m2 18,24 triệu/m2
      🔥BÁN NHÀ 2 MT - ĐẠO LONG - P. PHAN RANG- DT : 85,8m² ( ODT)- Đường bê tông, ô tô đi tới đất.- Cách Chợ Phan Rang chỉ 5 ph.- CÔNG NĂNG NHÀ : Có Gác lửng.+...
      Hẻm Đường Yết Kiêu, Phường Đạo Long, Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 110 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Cát - Trảng Bàng - Trảng Bàng, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 110 m2 10,19 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà MT - Trệt lầu ở ngay trung tâm Trảng Bàng 110m² - Sổ riêng           =====> giá siêu mềm chỉ 1 tỉ...
      Đường Nguyễn Trọng Cát, Thị trấn Trảng Bàng, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 31 m2, hướng Đông-Bắc, giá 1,2 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.2 tỷ 31 m2 38,71 triệu/m2
      STUDIO SUN URBAN CITY – GIÁ TỪ 1.X tỉ, DỄ CHỐT NHẤT DỰ ÁNBạn đang tìm căn hộ chung cư nhỏ, vốn thấp nhưng vẫn có tiềm năng tăng giá?Studio Sun Urban City...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 157 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Giồng Cát - Củ Chi, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 157 m2 7,33 triệu/m2
      Chủ đang kẹt tiền ! Hạ giá bán gấp dãy trọ 7 Phòng và 1 Kiot đang cho thuê Full ở gần khu công nghiệp Tân Phú Trung - Củ Chi ( 157 mét vuông - sổ ...
      Đường Giồng Cát, Xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.