Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.577 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay đất 5 m2 tại Thị trấn Xuân Mai - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 5 m2 300 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền trả nở căn hộ chung cư đến hạn cần bán ngay - giá mềm lô 80,2m - Thôn Hạnh Côn - xã Xuân Mai mới-Chương Mỹ ** DT: 80,2 mét ...
      Đường 201, Xuân Mai

      Cần bán đất nền dự án 90 m2, hướng Đông tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 90 m2 22 triệu/m2
      Bán lô đất 90m2 (5x18m) tại Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, KĐT quy hoạch bài bản với đầy đủ tiện ích phục vụ nhu cầu sống hiện đại.DT: 90m2, đất vuông ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Chuyển nhượng lô đất 70 m2 tại Phường Bình Định - An Nhơn - Bình Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 70 m2 14,29 triệu/m2
      Bán lô đất dễ đầu tư để sinh lời thuộc KĐT Hưng Định CityDT 70m² thuộc KDT hiện đại đã thành hình.Khu chợ đông đúc, sinh hoạt tấp nập.
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Bình Định, Thị xã An Nhơn, Bình Định

      Bán nhanh nền đất 5 m2 tại Thị trấn Xuân Mai - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 5 m2 300 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền trả nở căn hộ đến hạn cần bán gấp - giá siêu mềm lô 80,2m - Thôn Hạnh Côn - xã Xuân Mai mới-Chương Mỹ ** DT: 80,2 mét vuông...
      Đường 201, Xuân Mai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 11,99 triệu/m2
      📈 ĐẦU TƯ ĐẤT GĐ NÀY VẪN LÀ AN TOÀN NHẤT📍 khu dân cư Bình Hưng, Bình Chánh, Ql50 ✔ cư dân hiện hữu✔ Sổ riêng✔ Giá còn tốt💰 Chỉ từ 1 tỉ 199 __...
      Đường Quốc Lộ 50, Đường Quốc Lộ 51, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 65 m2, giá 1,99 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 65 m2 30,64 triệu/m2
      💰 Giá chỉ từ 1.991.000.000tỉ/căn👉 Trả trước chỉ 15 phần trăm – ngưng đến khi nhận nhà. 🏙️ chung cư CAO CẤP THE WIN CITY – CHỈ 20 ph ĐẾN...
      Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 70 m2, hướng Đông-Bắc tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Đất nền trong KĐT ngay MT đường DT741, P. Vĩnh Tân, TP Tân Uyên, Bình Dương. Gần KCN VSIP 2-3-4-5, KCN Tân Bình, KCN THACO,...Đối diện có nút giao cao tốc...
      Đường 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh mảnh đất 80 m2 tại Xã Trạm Lộ - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      🏡 BÁN miếng đất khoảng80 mét vuông – NHIỄM DƯƠNG, P. TRẠM LỘ, BẮC NINH 🔥📐 DT gần 80 mét vuông – vuông vức, dễ xây dựng📍 Vị trí đẹp, cư ...
      Xã Trạm Lộ, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 2 ngày trước

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 1,3040000200271606 m2 tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 1,31 m2 843,56 triệu/m2
      a/c đang tìm một "~ lặng" để chữa lành tâm hồn hay một TS sinh lời bền vững? Đừng bỏ lỡ tuyệt phẩm nghỉ dưỡng 1304 mét vuông tại trục QL20 này:- Thế...
      Xã La Ngà, Huyện Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán gấp chung cư 43,09000015258789 m2, giá 1,6 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 43,1 m2 37,14 triệu/m2
      - Tên thương mại: Fenica (Dự án Phượng Hoàng).- đc: Đường Trần Quang Diệu, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Thành phố Hồ Chí Minh (Cách ga Metro 600m).- CĐT: Công...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,94 tỷ

      1.95 tỷ 90 m2 21,6 triệu/m2
      Cần ra nhanh nền đất vị trí đẹp gần sát vin Hóc Môn, thuận tiện kết nối nhanh về Hồ Chí Minh, phù hợp mua ở hoặc đầu tư lâu dài.DT: 90m2, đất vuông vắn,...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 80 m2 tại Xã Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán nhà 80 m²,full thổ, SHR, cách ngã ba tân kim,Ql50 200m*DT: 80m²*Vị trí: Ấp Kim Điền, Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An( nay là...
      Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp nhà shr 83 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 83 m2 22,29 triệu/m2
      Chính chủ ký gởi bán nhà c4 hiện đại tặng nội thất cơ bản mới 100 phần trăm. Tiện vô ở ngay.☆ DT: 83m2☆ Vị trí: Ấp Thanh Ba, xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc,...
      Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 80 m2 tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên nhượng lại nền đất "hiếm có khó tìm" tại  Chương Mỹ.​Bán kính 500m đầy đủ Trường học, Chợ, Trạm y tế. Đường trước nhà thông...
      Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 15 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 11 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 15 m2 100 triệu/m2
      Nhà hẻm chính chủ, sổ hồng ( giá cả thương lượng) , hỗ trợ vay tối đa 60% DTSD 40 mét vuông , 2 phòng ngủ lớn, 2 toilet, hẽm thông...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 20 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 17 - Bình Thạnh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 20 m2 87,5 triệu/m2
      Nhà hẻm chính chủ, sổ hồng ( giá cả thương lượng) , hỗ trợ vay tối đa 60% DT 32m2 ( ngang 3.2 x dài 10) , 2 phòng ngủ lớn, 2 phòng vệ ...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất sổ riêng 70 m2 tại Huyện Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Vì cần dồn tiền gấp để hỗ trợ con mua nhà trong nội thành nên gia đình tôi quyết định bán gấp miếng đất tại Sóc Sơn​​​Manh đất  rộng 70 m² gần chợ,...
      Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất 150 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 150 m2 6,67 triệu/m2
      Đất nền xây dựng tự do nằm trong KCN Becamex VSIP Bình Định gần TP Biển Quy Nhơn, vị trí thuận lợi, tiềm năng tăng giá cao.+ DT: 150 mét vuông.+ giá:...
      Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.