Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.575 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán lô đất nền 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,94 tỷ

      1.95 tỷ 90 m2 21,6 triệu/m2
      Bán lô đất đẹp 90 mét vuông (5x18m) tại Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, dự án theo định hướng sống xanh hiện đại, vị trí thuận tiện sát Sài ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 40 m2, hướng Đông tại Bình Tân, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 40 m2 42 triệu/m2
      DT 40m², gồm 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh/PT + bếp.  giá 1,68 tỉ, còn thỏa thuận, pháp lí đầy đủ, hồ sơ riêngđầy đủ nội thất với...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 101 m2 tại Xã Đông Cứu - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 101 m2 13,87 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP DU TRÀNG – Ở NGAY, PHONG THUỶ ĐẸP – GIÁ CỰC MỀM Du Tràng – Đông Cứu – Bắc Ninh 101,5m2 – MT 4,5m cực dễ xây Điểm mạnh: Thế đất...
      Xã Đông Cứu, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 4 ngày trước

      Cần bán ngay đất 80 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Phú Nghĩa - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Cơ hội hiếm có cho NĐT. Chủ  cần tiền gấp nên để lại mảnh đất vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao tại Chương Mỹ.​Khu vực đang phát triển mạnh, gần các...
      Đường Quốc lộ 6, Xã Phú Nghĩa, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 132 m2 tại Trà Bá - Pleiku - Gia Lai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 132 m2 9,47 triệu/m2
      Vị trí nằm trong KDC đông đúc, gần các đại dự án lớn của PleikuDT: 132 mét vuông (6x22)Sổ mới cấp đổi pháp lí rõ ràngGiá chỉ: 1 tỉ 250 tr (có thỏa ...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Trà Bá, Thành phố Plei Ku, Gia Lai

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu miếng đất đẹp ngay khu vực phát triển mạnh quanh Khu kinh tế Ninh Cơ – Nam Định, hạ tầng đang đc đầu tư đồng bộ, tiềm năng tăng giá rõ rệt...
      Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Quỹ đất đẹp quanh khu kinh tế Ninh Cơ ngày càng ít khi hạ tầng và dòng tiền đầu tư đang đổ mạnh về khu vực biển  Ninh Bình (Nam Định)nền đất sở hữu:▪...
      Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Bán nhanh căn chung cư 35 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Minh Mạng - Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.65 tỷ 35 m2 47,15 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu căn hộ chung cư cao cấp tại trung tâm đô thị mới Nam Đà Nẵng – Sun Riverpolis! 📍 Vị trí kim cương: ngã 4 huyết mạch Nguyễn Phước Lan...
      Ngã tư Nguyễn Phước Lan - Minh Mạng, phường Hòa Quý, quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 283 m2, hướng Đông-Nam tại Hòa Phú - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 283 m2 5,98 triệu/m2
      Đất 283 mét vuông ngay trục chính lên Núi Thần Tài & Hòa Phú Thành. Đường nhựa thông thoáng 10m5, cạnh 2 villa lớn, cư dân sầm uất. 💰 Giá chỉ...
      Đường QL14G, Xã Hòa Phú, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán đất 125 m2 tại Đường Quốc lộ 47 - Đông Thịnh - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 125 m2 9,6 triệu/m2
      ❗❗MB2623 đại đô thị Đông Sơn em ra lô LK2:31 đường rộng 10,5m giá siêu rẻ đầu tư ✅ Vị trí cách trung tâm thành phố Thanh Hóa 5,5 kilomet - khu công...
      Đường Quốc lộ 47, Xã Đông Thịnh, Huyện Đông Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán miếng đất 183 m2 tại Xã Đông Hòa - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 183 m2 9,84 triệu/m2
      ❗❗MB2419 Đông Hoà kế bên khu công nghiệp Thăng Long em ra lô góc siêu đẹp🍀 Lô F15 đối diện công viên - DT: 183,5 mét vuông MT 7m- Đường 7,5m + vỉa...
      Đường Tỉnh lộ 517, Xã Đông Hòa, Huyện Đông Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán gấp miếng đất 123 m2 tại Xã Đông Văn - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 123 m2 13,01 triệu/m2
      ❗❗MB3086 Đông Văn em ra lô góc B54 DT 123 mét vuông giá chỉ 1,6x tỉ ✅ Vị trí đất ngay cụm CN Đông Văn đang xây dựng✅ Cách đường vành đai Tây chỉ 300m,...
      Xã Đông Văn, Huyện Đông Sơn, Thanh Hóa

      Sở hữu ngay căn chung cư 42 m2, giá 1 tỷ tại Đường 30/4 - Trảng Bom - Trảng Bom - Đồng Nai

      1 tỷ 42 m2 23,81 triệu/m2
      Bạn đang tìm 1 căn hộ giá vừa túi tiền – trả góp nhẹ – gần nơi làm việc?👉 K-Home Midtown chính là lựa chọn đáng cân nhắc hiện nay.📍 VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊATrung...
      Đường 30/4, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà đất 100 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      - Vị trí ngay trung tâm P. - pháp lí sổ hồng thổ cư - DTSD 180m² - Bán kính 300m đầy đủ tiện ích - Thiết kế 3 phòng ngủ, ptho, sân ô tô, sân sau -...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,96 tỷ

      1.97 tỷ 90 m2 21,8 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu mảnh đất 90 mét vuông (5x18m) tại Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, vị trí thuận tiện kết nối nhanh về Bình Chánh – Hóc Môn – Thành ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán nhà chung cư 35 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Tân Khai - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.2 tỷ 35 m2 34,29 triệu/m2
      🔥 chào bán TÒA căn hộ chung cư MINI MỚI TẠI TÂN KHAI - HOÀNG MAI 🔥Nhà mới 100 phần trăm • Chuẩn bị bàn giao • Về ở ngayHiện tại khu Hoàng Mai...
      Đường Tân Khai, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 60 m2, giá 2 tỷ tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      đặt ngay 20tr để đc CK 2 phần trăm và gói nội thất An Cường cao cấp.MT Trần Văn Giàu (TL10), vị trí vàng cửa ngõ Tây Thành phố Hồ Chí Minh. ...
      Mặt tiền đường Tỉnh Lộ 10, xã Đức Hòa Hạ, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An

      Cần bán ngay căn 50 m2, giá 2 tỷ tại Đường Lê Quang Định - 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Vị trí: Siêu đẹp, MT đường lớn , giáp Bình Thạnh, Q1  TPSài Gòn,  sát Sân Bay Tân Sơn Nhất,...... - DT:50m² (2 phòng ngủ có logia...
      Đường Lê Quang Định, Phường 1, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá