Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu căn Nhà ở xã hội EcoHome 3, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      1.95 tỷ 63 m2 30,96 triệu/m2
      - chính chủ cần bán nhanh căn hộ Ecohome 3 63m -- 2 phòng ngủ - 2VS - đầy đủ nội thất - View Sông Hồng, view cầu Thăng Long tuyệt đẹp, hướng...
      Dự án Ecohome 3, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Athena Complex, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 69 m2 23,19 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn 69m 2ng 2vs tại Athena ComPlex Phương canh giá chỉ 1.6 tỉCăn hộ thiết kế 2ng 2vs, hướng cửa chính nam, logia bắc.Nội...
      Dự án Athena Complex, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Nam Xa La, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2 tỷ tại Hà Đông

      2 tỷ 83 m2 24,1 triệu/m2
      Gia đình tôi đến nơi ở mới. Cần bán lại căn hộ góc 83 mét vuông tầng trung tòa nhà CT1 Nam Xa La, Hà Đông.DT tim tường: 83  mét vuông.Hướng...
      Dự án Nam Xa la, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,51 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.51 tỷ 67 m2 22,54 triệu/m2
      căn hộ HH Linh ĐàmCăn 67m thiết kế 2 phòng ngủ 2vs tầng trung view thoáng mát Nthành phố Hà Nội thất y hình ảnhNH hỗ trợ vay 70 phần trăm...
      Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ City Tower, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,08 tỷ tại Thuận An

      1.08 tỷ 50 m2 21,6 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư City Tower gần Aeon mart.căn hộ chung cư 1 PN, 1 WC, 1 nhà bếp, 1 phòng khách.DT: 50m2.Nội thất như hình, tầng cao, view đẹp,...
      Dự án City Tower, Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Hưng Định, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,62 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.62 tỷ 70 m2 23,15 triệu/m2
      BÁN CĂN 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ giá siêu mềm. S=62M, 1.6XX. DỰ ÁN XUÂN MAI COMPLEX, DƯƠNG NỘI Căn 1 +1  phòng ngủ 49m giá 1.450 tỉ....
      Dự án Xuân Mai Complex, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 70 m2 24,28 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, gia đình muốn bán ngay chung cư HH2B Dương Nội, Hà Đông cùng toàn bộ nội thất bên trong chung cư cho chủ mới.DT 70m2, Thiết...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Him Lam Thạch Bàn, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,7 tỷ tại Long Biên

      1.7 tỷ 60 m2 28,32 triệu/m2
      Có Duy nhất một căn căn hộ chung cư Himlam Thạch Bàn căn hộ góc tầng đẹp View đẹp đón ánh nắng buổi sáng bác chủ chuyển xuống nhà căn biệt thự vin...
      Dự án Him Lam Thạch Bàn 2, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Căn hộ Lavita Charm, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,85 tỷ tại Thủ Đức

      1.85 tỷ 51 m2 36,28 triệu/m2
      Vị trí MT đường vành đai 2, P. Trường Thọ, Q. Thủ Đức.CĐT Hưng Thịnh Land đã có nhiều dự án Thủ Đức như Lavita Garden, Lavita Charm, Moonlight Residense, 9...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 63 m2 21,89 triệu/m2
      + chung cư Thanh Hà , Mường Thanh . + Thiết kế 2 ngủ ,2  toilet , đầy đủ nội thất như hình .+ Cửa chính hướng nam , logia hướng Bắc , khu vực bếp...
      Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      Tôi Cần Nhượng 2 Căn FPT Plaza 2 Trục Đường Võ Chí Công Giá 1,6 tỉ.- DT 70m.- Công năng: 2 phòng ngủ, 2 toilet.- SHR sở hữu lâu dài.- Vào ở, khai...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,83 tỷ tại Đường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội

      1.83 tỷ 68 m2 26,92 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tại Ecohome Phúc Lợi.căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh DT 68m, logia hướng mát.Nhà để lại toàn bộ nội...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,4 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.4 tỷ 62 m2 22,59 triệu/m2
      Chính chủ gửi em bán căn hộ chung cư 62 mét vuông tại HH Linh Đàm.Thiết kế căn hộ chung cư 2 ngủ 2 vệ sinh.Cửa chính hướng Đông Nam, view...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ 8X Đầm Sen, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,42 tỷ tại Quận Tân Phú

      1.42 tỷ 50 m2 28,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 8X ĐẦM SEN, số 75 Tô Hiệu, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú, TPHCM- DT 50 mét vuông, có 1 PN, 1  phòng vệ sinh, 1...
      Dự án Căn hộ 8X Đầm Sen, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Căn hộ Sunwah Pearl, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 1,46 tỷ

      1.46 tỷ 85 m2 17,18 triệu/m2
      BÁN chung cư SUNWAH PEARL 85m2, BÌNH THẠNHgiá : 1 tỉ 7DT: 85m2Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắmTình trạng nội thất: full nội thất + bàn giao lại toàn bộ như hình...
      Sunwah Pearl, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư HH2 Bắc Hà, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,46 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.46 tỷ 56 m2 26,08 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 ngủ 2vs.DT 56m2 tầng ốp sạch đẹp.Giá 1,46 tỉ.liên hệ ngay em Xuân xem nhà và tư vấn free.
      Dự án HH2 Bắc Hà, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn chung cư Nhà ở xã hội Ehome S, 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,05 tỷ tại Quận 9

      1.05 tỷ 40 m2 26,25 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán gấp căn 40m2, Ehome S, Q9. liên kế trung tâm Q2. Sở hữu lâu dài, giá mềm.40m2: Nội thất cơ bản + 1  toilet + bancon: 1.050 tỉ.Vị...
      Dự án Ehome S, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,95 tỷ tại Long Biên

      1.95 tỷ 78 m2 25 triệu/m2
      căn hộ chung cư hai PN, 2  toilet, 2 logia, một phòng khách và một gian bếp. logia Đông Nam, cửa hướng Tây. Khu nhà gần trường học, chợ, tầng 1 là...
      Dự án Việt Hưng, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.