Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,2 tỷ tại Hà Đông

      1.2 tỷ 63 m2 19,05 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 63 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2vs tại KĐT Thanh Hà.
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 25, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,35 tỷ tại Hoàng Mai

      1.35 tỷ 62 m2 21,78 triệu/m2
      Hhlinhdam17042 - liên lạc 0898 627 ***.Nhà ở có lộc chính chủ chuyển đổi mua mặt đất gửi em bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ tại HH Linh Đàm.DT...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,55 tỷ tại Hoàng Mai

      1.55 tỷ 67 m2 23,14 triệu/m2
      Chuyển công tác nên gia đình mình cần bán căn hộ HH4 Linh Đàm, Hoàng Mai. chung cư tầng trung đẹp, nhà sạch đẹp về ở đc luônNhà mới sửa sang sạch đẹp, đầy...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,6 tỷ tại Hà Đông

      1.6 tỷ 63 m2 25,4 triệu/m2
      chung cư cần bán nằm tại tầng trung đi lại vô cùng thuận tiện. logia hướng Đông Nam View thoáng mát, nhà full nội thất. căn hộ BMM là tòa nhà ở cao...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 64 m2 28,13 triệu/m2
      chung cư Dreamhome Luxury 89/57 Đường số 59, P14, Gò Vấpliên lạc: 0349 668 ***- DT chung cư 64m2- Thiết kế 2 phòng ngủ đều có cửa sổ lớn,...
      Dự án Dream Home, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 1,25 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      1.25 tỷ 32 m2 39,07 triệu/m2
      căn hộ chung cư Studio tại dự án căn hộ chung cư Sentosa Sky Park nằm tại vị trí vô cùng đắc địa kết nối các tuyến đường trọng điểm của TP Hải phòng:+...
      Dự án Sentosa Sky Park Hải Phòng, Đường Đại lộ Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà chung cư Condotel Scenia Bay Nha Trang, 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 42 m2 39,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư Scenia Bay, biển nha trang đường Phạm Văn Đồng.Xách va li vào là ở thôi ạh.Căn A tầng 20.DT: 42m2 đầy đủ nội thất.Đầu tư cho thuê...
      Dự án Scenia Bay Nha Trang, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,52 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.52 tỷ 65 m2 23,39 triệu/m2
      Siêu phẩm HH4A Linh Đàm, Hoàng Mai. Chốt nhanh thì còn.Nhỉnh 1.5 tỉ bao tên căn 65m2logia hướng Đông Nam, view sân bóng vô cùng đẹp thoáng, mùa hè đắp...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,98 tỷ

      1.99 tỷ 68 m2 29,2 triệu/m2
      Gia chủ chuyển nhà mới gửi mình bán ngay căn hộ chung cư lô góc tầng trung tòa CT11 Kim Văn Kim Lũ, đường Nghiêm Xuân Yêm, Đại Từ, Hoàng Mai, TP Hà ...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,89 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.89 tỷ 73 m2 25,9 triệu/m2
      Bán chung cư Citygategiá 2 phòng ngủ nhà trống view VvK: 1890giá 2 phòng ngủ nhà trống view nội khu: 1890giá 2 phòng ngủ đầy đủ nội ...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,9 tỷ tại Vũng Tàu

      1.9 tỷ 51 m2 37,26 triệu/m2
      Bán chung cư MT biển vũng tàu, ngay đường Thi Sách, bàn giao nội thất đầy đủ, tầng cao, view thoáng, cho thuê và khai thác tốt,... Ngay bãi sau Thùy...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,95 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      1.95 tỷ 48 m2 40,63 triệu/m2
      Do chính chủ chuyển đi lên cần nhượng lại căn 1N với giá siêu mềm.Thông tin căn:- DT: 48 mét vuông với thiết kế 1N - 1 phòng vệ sinh.- View...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Sao Mai, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 1,32 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      1.32 tỷ 92 m2 14,35 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Sao Mai Q. 5.DT: 92 mét vuông - bao gồm 2 phòng ngủ - 2 toilet.đầy đủ nội thất như hình.căn hộ chung ...
      Dự án Chung cư Sao Mai, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 58 m2, hướng Đông - Nam, giá 1,95 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 58 m2 33,63 triệu/m2
      Mình chính chủ cần BÁN (hoặc cho THUÊ) chung cư Ricca B10.10 - Phú Hữu Q. 9, DT 58m (1 phòng ngủ + 1). View chính diện thoáng mát cả ngày.Nhà bàn nội...
      Dự án Căn hộ Ricca Quận 9, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,2 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.2 tỷ 52 m2 23,08 triệu/m2
      căn hộ chung cư biển cao cấp New Galaxy Nha Trang. Với thời điểm hiện tại, để tìm 1 căn hộ biển, pháp lí chuẩn - rõ ràng, giá mềm hơn thị trường, có...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Đường Trần Phú, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 64 m2 31,25 triệu/m2
      Cần tiền gấp bán rẻ căn hộ chung cư Topaz Garden đường Trịnh Đình Thảo P. Hòa Thạnh Q. Tân Phú.DT: 64 mét vuông, 2 PN, 2 WC, tặng nội thất xịn ...
      Dự án Topaz Garden, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Ehome 3, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,38 tỷ tại Quận Bình Tân

      1.38 tỷ 50 m2 27,6 triệu/m2
      Chính chủ bán Ehome 3 : (50 mét vuông /2 phòng ngủ /1 phòng vệ sinh 1 tỉ 420), ưu tiên khách cọc nhanh 1tỉ360 CAM KẾT NHÀ NHƯ HÌNH - SỔ...
      Dự án EHome 3, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,2 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.2 tỷ 52 m2 23,08 triệu/m2
      chung cư cạnh Vsip 1, trung tâm thành phố. Thuận An. TT 99 tr là sở hữu, nhận nhà quý 3/2023. giá chỉ từ 1 tỉ VNĐ căn. Bàn giao hoàn thiện nội thất ...
      Dự án Legacy Prime, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.