Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán căn hộ An Lạc Green Symphony, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      1.5 tỷ 72 m2 20,84 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư 2 NGỦ VIEW HỒ, NHÌN RA QUẢNG TRƯỜNG LỚN.- căn hộ chung cư A306 - DT 72,39 m²/ 2 NGỦ/ 2 VS/ 2 LÔ GIA. giá CÓ 3 tỉ- logia: hướng ...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,87 tỷ tại Hoàng Mai

      1.87 tỷ 76 m2 24,61 triệu/m2
      chính chủ cần tiền mua thổ cư gửi em bán gấp căn 3 phòng ngủ.DT 76 mét vuông, thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.Tầng đẹp, view sân chung.pháp lí chung ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Lotus Apartment Thủ Đức (Sen Hồng), 1 phòng ngủ, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 37 m2 30,55 triệu/m2
      Em bán căn 1 PN block căn hộ A nhà 37m2, nhà bao đẹp, công chứng sang tên nhận nhà ở liền.- NH hỗ trợ vay 600 tr.- Tiện ích nội khu: Hồ bơi, khu vui chơi...
      Dự án Lotus Apartment, Đường Quốc lộ 1A, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 7

      1.95 tỷ 40 m2 48,75 triệu/m2
      chung cư office tel 40m2 chuẩn 5* có hồ bơi tràn bờ cần bán ngay giá giảm nhiều cho người có thiện chí.
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Tecco Camelia Complex, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,12 tỷ tại

      1.13 tỷ 72 m2 15,56 triệu/m2
      căn hộ chung cư Tecco Elite City cần bán chung cư 2 và 3 PN. View TP, tầng đẹp, đã hoàn thiện cơ bản: Sàn gỗ, trần thạch cao thiết bị vệ sinh. Bàn giao...
      Dự án Tecco Elite City, Đường Quang Trung, Phường Thịnh Đán, Thái Nguyên, Thái Nguyên

      Bán căn hộ chung cư Tecco Camelia Complex, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 1,41 tỷ tại

      1.41 tỷ 82 m2 17,2 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng nên cần thanh khoản chung cư có nội thất (như ảnh). Để lại toàn bộ nội thất, giá rẻ bất ngờ, căn rộng nhất toà D, L/H xem...

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 67 m2, giá 1,65 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.65 tỷ 67 m2 24,63 triệu/m2
      Nhà ở có lộc gia đình mình chuyển xuống mặt đất nay cần bán căn hộ chung cư vừa đc gia đình sửa chữa lại với nội thất hoàn toàn mới tinh chưa qua sử dụng...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 56 m2 23,22 triệu/m2
      Gia đình tôi ở khu này đã nhiều năm, nhận nhà từ đâu ở nhưng vốn bởi tính cách đơn giản, hiền hòa, tôi cũng không làm cầu kì nội thất, mà chỉ ở mộc mạc, nhà...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Belleza Apartment, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,55 tỷ tại Quận 7

      1.55 tỷ 45 m2 34,45 triệu/m2
      chung cư Belleza, đường Số 2 (gần Nguyễn Lương Bằng và Phạm Hữu Lầu).- DT: 45m, 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, căn hộ góc.- giá: 1.550 tỉ.-...
      Dự án Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 57 m2 26,32 triệu/m2
      Chính chủ gủi bán căn 57 mét vuông FUL THẤT TÒA CT7 The spark dương NộiCần bán chung cư 2 ngủ, 1 phòng vệ sinh thiết kế đẹp nằm trong quần...
      Dự án The Sparks, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,75 tỷ tại Hà Đông

      1.75 tỷ 70 m2 25 triệu/m2
      Gia đình làm ăn có lộc chuyển sang căn 3 ngủ cần bán gấp căn 2 ngủ tòa CT4B Xa La để hoàn thiện nội thất nhà mới.DT: 69.5 mét vuông.Hướng cửa: hướng ...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,23 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.23 tỷ 50 m2 24,6 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa nằm ngay Thượng Đình cách cầu vượt ngã 4 sở 100m, Cách Royal City 200m.- Cách 1 nhà là ra mặt đường Thượng Đình luôn đúng 10m- Tòa CCMN...
      Đường Thượng Đình, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 87 m2 22,99 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư khu đô thị Đồng Tàu 87m2, 3 ngủ, giá 2,0 tỉ Thịnh Liệt, Hoàng Mai, HN.- 87m2.- Căn duy nhất 3 phòng ngủ 2  nhà vệ ...
      Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.9 tỷ 48 m2 39,59 triệu/m2
      Còn duy nhất 1 căn 1 + 1 48m2 có thể thiết kế thành 2 phòng ngủ nhỏ giá cực kỳ tốt.- TT trả thẳng chỉ 1,9 tỉ.- Vay NH trả trước 340 tr, số còn lại NH...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,89 tỷ tại Phường Trung Tự - Đống Đa - Hà Nội

      1.89 tỷ 75 m2 25,2 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 2 thoáng tập thể nhà máy thực phẩm Chùa Bộc khu A1 số 43 phố Nguyễn Ngọc Doãn trung tâm Q. Đống Đa.- Tiện ích xung quanh bạt ngàn,...
      Phường Trung Tự, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1 tỷ tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      1 tỷ 50 m2 20 triệu/m2
      Tòa mới! CĐT trực tiếp bán căn hộ mini Đội cấn gần Công viên Bách Thảo (32 - 55m) full đồ, ở ngay.Tòa nhà xây dựng mới hiện đại, đã hoàn thiện có thể xách...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,96 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.96 tỷ 42 m2 46,67 triệu/m2
      Phân khu The Tonkin - vin Smart City: Phân khúc Ruby dòng chung cư cao cấp nhất.Với số lượng cực ít.* LH tư vấn: 0986 498 ***.* Zalo: https://zalo.me/0986...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,45 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.45 tỷ 47 m2 30,86 triệu/m2
      Eco Xuân Sky Residences, Kế Lotte Mart, trung tâm P. Lái Thiêu, MT QL 13+ DT: 47m2, 01  nhà vệ sinh, PN & phòng khách, có balcon và sân phơi riêng,...
      Dự án EcoXuân The Essential Residence, Thuận An, Bình Dương
      Đ
      Nguyễn Ngọc Kinh Đô Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.