Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 34 m2 57,36 triệu/m2
      chính chủ muốn bán ngay căn hộ chung cư để lo việc gia đình:1  phòng ngủ 36m tôi bán 1,95 tỉ.Căn trên tôi bán có nộ thất đầy đủ luôn.Tôi thật sự...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư Conic Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,75 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      1.75 tỷ 75 m2 23,34 triệu/m2
      Vị trí : căn hộ chung cư nằm trong khu dân cư Conic 13B Nguyễn Văn Linh, khu dân cư đông đúc, an ninh, vị trí thuận tiện di chuyển vào trung tâm,...
      Dự án Conic Garden, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,9 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.9 tỷ 56 m2 33,93 triệu/m2
      chủ đầu tư chào bán căn 1 phòng ngủ+1 có công Năng như căn 2 phòng ngủ DT 55,7m2 view trực diện hồ cá khôngi, tầm view đẹp nhất zenpark an...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,65 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      1.65 tỷ 56 m2 29,47 triệu/m2
      bán ngay chung cư 2N1VS, 56m2 dự án vin Ocean Park.Tòa S202, tầng trungNội thất: Full đồ.logia: ĐB, Hướng cửa: TNTài chính: 1,65 tỉ thu netbìa đỏ cầm...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,74 tỷ tại Hoàng Mai

      1.74 tỷ 76 m2 22,9 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ full nội thất, nhà đẹp, không ngấm.chính chủ đã chuyển xuống mặt đất, nên cần nhượng lại căn hộ chung cư này....
      Dự án HH2 Linh Đàm, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Sở Dầu - Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng

      1.6 tỷ 60 m2 26,67 triệu/m2
      Chính chủ chuyên căn hộ Hoàng Huy - Sở Dầu - giá siêu mềm nhất thị trường. L/H: 0783 599 ***.DT: 60m2.Giá: 1.6 tỉ.- Thiết kế 2 phòng ngủ,...
      Dự án Hoàng Huy Grand Tower, Đường Sở Dầu, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Citi Soho, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 2

      1.7 tỷ 56 m2 30,36 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp 2PN-1 nhà vệ sinh, dt 56 mét vuông, giá 1,7 tỉ* giá đã bao gồm tất cả thuế phí sang tên, nội...
      Dự án Citi Soho, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,38 tỷ tại Xã Cự Khê - Thanh Oai - Hà Nội

      1.38 tỷ 67 m2 20,6 triệu/m2
      Cần bán căn cc 67m2, 2 ngủ - 2 vs, b1.3 khu đô thị Thanh Hà, xã Cự Khê, Huyện Thanh Oai, thành phố Hà Nội.Nội thất: Như hình.Vị trí: Điểm đắc địa thuận...
      Xã Cự Khê, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1 tỷ 40 m2 25 triệu/m2
      Legacy Prime - Dự án căn hộ chung cư cao cấp, sổ hồng riêng vĩnh viễn.* Cam kết thông tin chính xác.* Chính thức cất nóc tầng 29 giỏ hàng GĐ 1 giá ưu...
      Dự án Legacy Prime, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 50 m2 39 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư Picity High Park P5 tầng 14, view trung tâm TP rất đẹp. Tôi đã làm nội thất cho chung cư, đang cho người quen thuê 7 tr /...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 52 m2 38,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 52m nội thất đầy đủ tại căn hộ chung cư Hateco Xuân Phương giá chỉ 2 tỉ bìa đỏ trao tay.căn hộ chung cư thiết kế...
      Dự án Hateco Apollo, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn AQH Riverside, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,9 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      1.9 tỷ 56 m2 33,93 triệu/m2
      Trả trước 700tr sở hữu ngay chung cư 2  phòng ngủ: Căn 2 phòng ngủ giá 1,9 tỉ/ 3  phòng ngủ 2,3 tỉ.- Bàn giao nội thất đầy đủ liền...
      Dự án AQH Riverside, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư VP5 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,95 tỷ tại Hoàng Mai

      1.95 tỷ 58 m2 33,63 triệu/m2
      Bán chung cư VP5 Linh Đàm, đường Nguyễn Duy Trinh , Hoàng Liệt, Hoàng Mai- DT: 58,6 mét vuông, Thiết kế: 02 PN - 02  phòng vệ sinh- Hướng: Cửa...
      Dự án VP5 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2 tỷ 54 m2 37,04 triệu/m2
      Do nhu cầu gia đình chuyển lên căn 3 phòng ngủ, đã mua đc căn và đặt cọc. Nên tôi cần bán ngay căn 1 phòng ngủ + 1 ở khu Zenpark, vin Ocean...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu phức hợp The PegaSuite, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,84 tỷ tại Quận 8

      1.84 tỷ 52 m2 35,39 triệu/m2
      chính chủ cần tiền để KD cần bán nhanh chung cư The Pegasuite 2.đc: Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8.liên hệ ngay 0909 029 *** Mr. Dũng.Thông tin:- DT:...
      Dự án The PegaSuite 2, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ HQC Plaza, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      1 tỷ 55 m2 18,19 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư MT Nguyễn Văn Linh đã hoàn thiện 2 phòng ngủ sẵn chỉ 1 tỉ bao thuế bao sổ, căn hộ chung cư Hoàng Quân HQC Plaza.-...
      Dự án HQC Plaza, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Hoài Đức - Hà Nội

      2 tỷ 95 m2 21,06 triệu/m2
      Chuyển xuống mặt đất nên gia đình chúng tôi cần bán gấp căn hộ góc 3 ngủ 2 vệ sinh tòa T1 Thăng Long Victory.Tầng: 20.nội thất đầy đủ, đẹp mới làm.bìa...
      Dự án Thăng Long Victory, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,64 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.64 tỷ 66 m2 24,85 triệu/m2
      Cần bán căn hộ toà nhà HH1B linh đàm Hoàng Mai HN.+ căn hộ chung cư tầng trung,view hồ linh đàm,dt 66m2, tke 2PN,2vệ sinh.+ Nội thất: full đồ như hình,...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.