Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 31 m2, giá 1,77 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.78 tỷ 31 m2 57,13 triệu/m2
      (*) Masteri West Heights sự lựa chọn của tương lai.- Chỉ 390tr (20 phần trăm) có thể sở hữu chung cư studio cạnh biển hồ 31.35m2, giá TTS: 1.77 tỉ...
      Dự án Masteri West Heights, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn Khu căn hộ Skyway Residence, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,96 tỷ tại Bình Chánh

      1.96 tỷ 80 m2 24,5 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Conic Skyway đầy đủ nội thất 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 79,6 mét vuông, Nguyễn Văn Linh, Phong Phú, H....
      Dự án Skyway Residence, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Thạnh Tân Apartment, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 78 m2 16,67 triệu/m2
      Cam kết giá thật 100 phần trăm , thông tin chính xác 100 phần trăm . 1tỷ3.Chính chủ cần vốn bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, tọa...
      Dự án Căn hộ Thạnh Tân, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Citi Alto , 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,74 tỷ

      1.74 tỷ 52 m2 33,47 triệu/m2
      Cần bán ngay Citi Alto Q. 2.Gồm 2 PN 2 vệ sinh.block căn hộ B tầng trung view hướng Đông Nam.giá 1.74 tỉ bao thuế phí.Hỗ trợ NH 70 phần trăm giá...
      Dự án Citi Alto, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị mới Đại Thanh, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 66 m2 17,88 triệu/m2
      Mình cũng mới ở đc vài năm ở đây, nhưng 2 vợ chồng cũng đã tích cóp đc thêm 1 số tài chính, để thuận cho công việc của 2 vợ chồng cũng như cho cháu đc học...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 54 m2 28,15 triệu/m2
      Cần tiền gấp cọc nhà đất nên gia đình mình cần bán căn hộ Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai.Để giá rẻ 1 tỉ 520tr, có gia lộc cho khách thiện chí - nhà sạch đẹp,...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,65 tỷ tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.65 tỷ 68 m2 24,27 triệu/m2
      Còn duy nhất 3 căn view biển, căn 2 phòng ngủ FPT Plaza 2 giá chỉ 1,65 tỉ. hotline: 0963 298 ***- Vị trí: Nằm tại trung tâm khu đô thị FPT Đà Nẵng,...
      Đường Võ Qúy Huân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn chung cư Condotel Panorama Nha Trang, 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 40 m2 30,75 triệu/m2
      Chính chủ đổ nợ do đó nên tôi cần bán cắt lỗ căn:- View phố giá: 1,23 tỉ - 1,5 (34 - 38m2).- View biển 1 phòng ngủ: 2.05 - 2,7 tỉ (47m2).- View biển...
      Dự án Panorama Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      Giỏ Hàng giá siêu mềm! chung cư FPT Plaza 2 2 phòng ngủ - Sở Hữu Lâu Dài - Tầng Cao - View Biển Giá 1,7 tỉ.+ Tầng 3, Căn 8 giá 1ty4+ Tầng 8, Căn 11...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,5 tỷ tại Hà Đông

      1.5 tỷ 64 m2 23,44 triệu/m2
      2. Tôi chuyển nhà về gần cơ quan làm việc cho tiện nên cần bán nhanh nhà đã đầy đủ đồ chỉ việc về ở CT6 - KĐT mới Xa La, Hà Đông. Cần bán nhanh nên nhà để...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 69 m2 15,95 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ CT4B khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang sổ hồng riêng trao tay chỉ 1,1 tỉ.- DT: 69,4m2 Đông Nam.- căn hộ ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 27 m2, giá 1,25 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.25 tỷ 27 m2 46,3 triệu/m2
      * Với vị trí đắc địa tại KĐT vin Ocean Park, chung cư S1.12 (tầng trung) không chỉ đem lại cho bạn một không gian sống tuyệt vời mà còn có nhiều tiện ích...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,8 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.8 tỷ 53 m2 33,97 triệu/m2
      Là căn 1 phòng ngủ + 1. Công năng sử dụng như 2 phòng ngủ1 toilet.DT 53 mét vuông.Thuộc Phân khu cao cấp nhất The Zenpark. Tòa...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,6 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      + chính chủ cần bán ngay chung cư 70m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh tại HH LINH ĐÀM, vị trí cực đẹp.+ chung cư nằm ở tầng trung, logia rộng, thoáng, view sân...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Dream Home Riverside, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,23 tỷ tại Quận 8

      1.24 tỷ 56 m2 22,04 triệu/m2
      Kẹt tiền trong KD chủ gửi bán căn hộ chung cư DREAM HOME RIVERSIDE P. 7, Q. 8, TP.HCM rẻ hơn thị trường 200 tr.- DT: 56- Thiết kế: 2 PN - 2WC- View:...
      Dự án Dream Home Riverside, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Xuân Mai Complex, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 1,98 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.98 tỷ 85 m2 23,3 triệu/m2
      Chả là gia đình tôi làm ăn đc lộc nên cũng muốn chuyển sang ở liên kế cho thỏa mái nên quyết định bán căn hộ chung cư đang ở tâm huyết để chuyển liên ...
      Dự án Xuân Mai Complex, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,13 tỷ tại Xã Đặng Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.13 tỷ 50 m2 22,6 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn căn hộ chung cư thương mại tại toà ct8 DT 50 mét vuông 2 phòng ngủ, 1VS, nội thất cơ bản tại khu đô thị Đặng Xá,...
      Xã Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,73 tỷ tại Hà Đông

      1.73 tỷ 68 m2 25,45 triệu/m2
      chính chủ chuyển nước ngoài sinh sống nên thiện chí bán ch của gia đình đang ở tại tòa CT4 - khu đô thị Xa La, Hà Đông.Thông tin căn hộ chung cư như...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội
      N
      Nguyễn Thị Bích Ngọc Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.