Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Đặng Xá 1, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,3 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.3 tỷ 70 m2 18,58 triệu/m2
      + Gần QL 5 thuận tiện đi các tỉnh. Mà chỉ mất 1 ph ra trung tâm hành chính huyện.+ Siêu thị, trường mẫu giáo, trường cấp 1,2,3 1, 2, 3 nội khu chỉ mất...
      Dự án Khu đô thị Đặng Xá 1, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.8 tỷ 43 m2 41,87 triệu/m2
      Bán căn 43 mét vuông - 1 phòng ngủ+1 nội thất y hình, giá 1,8 tỉ căn hộ chung cư Imperiasmart City L/H 0981 599 ***
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Sunwah Pearl, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 1,87 tỷ

      1.87 tỷ 97 m2 19,28 triệu/m2
      Vị trí: Số 90 Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, TP. Tp Tp HCM. TTTM 8.000 m2 (6 tầng khối đế) Công viên xanh ven sông và công viên nội khu. Hồ bơi...
      Dự án Sunwah Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Mường Thanh Khánh Hòa, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,65 tỷ tại Thành phố Nha Trang

      1.65 tỷ 68 m2 24,27 triệu/m2
      bán ngay chung cư view sông Mường Thanh 04 Trần Phú, Khánh Hòa, 0816 233 ***DT tim tường 68m22 PN2wcgiá 1.650 tỉXin cảm ơn quý khách đã coi tin!
      Dự án Mường Thanh Khánh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 28 m2, giá 1,18 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.18 tỷ 28 m2 42,15 triệu/m2
      * căn hộ chung cư Studio DT 28 mét vuông view Vườn Nhật, bể bơi 4 mùa.Chỉ cần đóng 15 phần trăm để sở hữu căn hộ chung cư.Hỗ trợ trả góp...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,5 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.5 tỷ 64 m2 23,44 triệu/m2
      💥 Bán căn hộ góc XH 1 - VCN Phước Long2💥✅ DT :63,9m2 ✅ 2 PN, 1  nhà vệ sinh, phòng khách, nhà bếp.✅ căn hộ góc đường A3 và công viên. nội ...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Viva Riverside, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,72 tỷ tại Quận 6

      1.72 tỷ 78 m2 22,06 triệu/m2
      bán ngay CH CC Viva Riverside, P. 3, Q. 6DT: 78m2 bao gồm 2PN- 2WCnội thất đầy đủ như hình.căn hộ chung cư đầy đủ tiện nghi dịch vụ như hồ bơi ,phòng...
      Dự án Viva Riverside, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,28 tỷ tại Hà Đông

      1.28 tỷ 65 m2 19,7 triệu/m2
      + Chính chủ gửi bán chung cư tầng 15 khu 6 tòa B1.4 Thanh Hà, Mường Thanh, giá 1.280 tỉ có thỏa thuận.+ Thiết kế: 2 PN, 1 khách, 2  nhà vệ sinh,...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 58 m2 31,04 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư, đường Dương Quảng Hàm, P 7, Q Gò Vấp.- DT 58.- pháp lý: Rõ ràng, SHR chính chủ.- Giá 1 tỉ 800 (có thỏa thuận với khách...
      Dự án Hà Kiều, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 31 m2, giá 1,29 tỷ tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      1.29 tỷ 31 m2 41,62 triệu/m2
      căn hộ chung cư Studio Zurich là một lựa chọn lý tưởng cho những người yêu thích không gian sống tiện nghi, sang trọng và đầy đủ tiện ích. Với DTTT chỉ...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội
      P
      Nhà Đẹp Vinhomes Ocean Park Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 78 m2, giá 1 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1 tỷ 78 m2 12,83 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ THANH HÀ , DT khủng , hiếm có nhà bán , nhà ở cực lộc , gần 80m2 , chia 2 ngủ 2 vệ sinh , nên không gian sống cực chất lượng...
      Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 46 m2 32,61 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Park 46 mét vuông.nội thất đầy đủ.View Hồ.Hướng Nam.giá: 1.5 tỉ bao phí sang tên.call ngay 0969 695 ***số Zalo).
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 62 m2 28,23 triệu/m2
      Nhà có 2 vợ chồng trẻ trước bố mẹ mua cho nhưng hết năm nay cũng chuyển về xuống mặt đất cùng ông bà để chuẩn bị sinh cháu nên quyết định bán ngay căn hộ ...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư 29 m2, giá 1,69 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.69 tỷ 29 m2 58,28 triệu/m2
      Cần bán chung cư Studio tòa Tonkin 1 - vin Smart City.đc: Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, HN.Tòa Tonkin 1 bên cạnh gara (thuận tiện chỗ gửi xe)chung cư tầng 16, view...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Phúc Đạt (Phuc Dat Green City), 2 phòng ngủ

      1.3 tỷ 44 m2 29,55 triệu/m2
      - căn hộ giá rẻ, tầng 9 khu căn hộ chung cư Phúc Đạt P Phú Lợi Tp TDM BD.- căn hộ chung cư giá rẻ hơn các căn hộ chung cư cùng khu vực.- DT: 44m2,...
      Dự án KĐT Phúc Đạt, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,85 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.85 tỷ 45 m2 41,12 triệu/m2
      Căn 1 phòng ngủ tòa R105 tầng 17 căn 02. DT 45.2m.- View Quảng trường Ocean View, Hồ Ngọc Trai.- Cửa hướng Tây Nam, logia hướng Đông Bắc.- Thiết...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,75 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      1.75 tỷ 43 m2 40,7 triệu/m2
      Chỉ 1.75 tỉ - chung cư khu đô thị mới Nam Trung Yên, Cầu Giấy, 43m2 2 phòng ngủ + 1k + 1 toilet, SĐCC sang tên ngay, không thể có căn thứ...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Wilton Tower, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,54 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      1.54 tỷ 70 m2 22 triệu/m2
      - DT : 70 mét vuông , kết cấu : 2 PN 2  nhà vệ sinh - căn hộ chung cư bàn giao full nội thất .- Tiện ích khu vực xung quanh, an ninh bảo...
      Dự án Wilton Tower, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.