Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp căn Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,88 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.88 tỷ 70 m2 26,86 triệu/m2
      - DT 70m2.- Thiết kế 2  phòng ngủ, 2 WC, có ~ không gian + 1 tối ưu có thể thiết kế như căn hộ chung cư 3 phòng ngủ. Có 2 ban công thông...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,71 tỷ tại Đường 19/5 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.71 tỷ 74 m2 23,11 triệu/m2
      Bán chung cư CT3 - KĐT Vĩnh Điềm Trung, đường 19/05, đối diện Siêu thị GO, BV đa khoa Tp TP.HCM - Nha Trang.- Tầng 6, tòa căn hộ B, DTTT 74,43m2, 2...
      Dự án CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,88 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.88 tỷ 70 m2 26,86 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- DT: 70m2.- Thiết kế: Phòng khách, bếp rộng thoáng, 2 PN + 1 phòng đa năng, 2 vệ sinh căn hộ góc siêu thoáng rộng.- Toà...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường 5, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Cát Tường ECO, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,05 tỷ tại Thành phố Bắc Ninh

      1.05 tỷ 68 m2 15,45 triệu/m2
      Chỉ 1050 sở hữu ngay căn căn hộ chung cư Cát Tường Eco SHR Chính chủ bán Cát Tường Eco 2 ngủ 2 vệ sinh full đồDT: 68m2logia: hướng Tây BắcGiá: 1050...
      Dự án Chung cư Cát Tường, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp nhà chung cư Ocean Vista, 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1,35 tỷ tại Thành phố Phan Thiết

      1.35 tỷ 38 m2 35,53 triệu/m2
      Vì ít có nhu cầu sử dụng nên chính chủ cần chuyển nhượng lại căn hộ chung cư Ocean Vista thuộc quần thể Sealink City - dự án ven biển cao cấp, an ninh,...
      Dự án Ocean Vista, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,99 tỷ tại Quận Hồng Bàng - Hải Phòng

      1.99 tỷ 63 m2 31,59 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu ở nên có mấy căn cần bán ngayHướng ban công, hướng view: hướng Đông Nam.- Thiết kế chung cư 2 PN.- DTSD: 62,99m.- Bàn giao nội...
      Dự án Hoàng Huy Grand Tower, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,5 tỷ tại Quận Lê Chân - Hải Phòng

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán cắt lỗ chung cư Hoàng Huy commerce Võ nguyên Giáptầng trung giá rẻcăn 2  phòng ngủ, căn 1,5  phòng ngủgiá mình mua GĐ 1 ở toà...
      Dự án Hoàng Huy Commerce, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Topaz City, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,98 tỷ tại Quận 8

      1.98 tỷ 74 m2 26,76 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền chuyển nhượng lại căn hộ góc Topaz City, nhà thoáng, có ~ sân vườn rộng rãi.- giá mềm nhất thị trường, để lại một số nội thất cho...
      Dự án Topaz City, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 70 m2 22,58 triệu/m2
      1. Bán chung cư tầng 12 HH3C Linh Đàm2. DT: 70.32  mét vuông DT trên HĐMB3. Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh, 1 logia.4. Hướng: cửa hướng Đông Bắc, logia...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,05 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      1.06 tỷ 62 m2 17 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 2 ngủ 2 phòng vệ sinh/ 62m2 tòa HH2 Xuân Mai Dương Nội Hà Đông.S 62m2 thiết kế 2 ngủ 2 phòng vệ sinh full đồ.Nhà đã có...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,89 tỷ tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      1.89 tỷ 56 m2 33,75 triệu/m2
      chủ đầu tư bung căn 2 phòng ngủ 56m2, chỉ từ 1,89 tỉ giá gốc chủ đầu tư, ưu đãi CK 150tr.Tầng trung thoáng mát, view đẹp hồ đá làng ĐH QG.Thiết kế...
      Dự án HT Pearl, Đường Tân Hòa, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,8 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.8 tỷ 70 m2 25,72 triệu/m2
      bán nhanh căn 2PN2VS GÓC đầy đủ nội thất giá 1,800TR VIEW THOÁNG- Thông tin chi tiết:- Tổng DT: 70M- Thiết kế: 2 PN vuông vức đón sáng tự nhiên, 2 WC,...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.6 tỷ 68 m2 23,53 triệu/m2
      căn hộ chung cư CCMN 3 PN cực đẹp - vị trí trung tâm Q. Thanh Xuân - oto con đỗ cửa - mua cho con cái học hành hoặc gia đình ở đều lý tưởng - căn hộ ...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Căn hộ Green Town Bình Tân, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,7 tỷ tại Bình Tân

      1.7 tỷ 53 m2 32,08 triệu/m2
      bán ngay Trong tháng.Bán cc Green Town Bình Tân, căn hộ góc khoảng 53m2, 2 phòng ngủ, 1 toilet.Ngay trong khu dân cư Vĩnh Lôc - Bình Tân.Khu...
      Dự án Green Town Bình Tân, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 86 m2 22,68 triệu/m2
      Gia đình vừa đón thêm thành viên mới nên cần thêm không gian cho tiện sinh hoạt, vì vậy gia đình tôi đã chuyển sang căn 3 ngủ bên Rainbow Văn Quán hồi đầu...
      Dự án The Sparks, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn 1 phòng ngủ, 25 m2, giá 1,4 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.4 tỷ 25 m2 56 triệu/m2
      * vin Smart City sở hữu vị trí vàng tại trái tim phía tây Thủ Đô, vin Smart City chỉ cách Trung tâm Hội nghị Quốc Gia Mỹ Đình chưa đầy 3 kilomet, nằm...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 41 m2, hướng Đông - Bắc, giá 1,65 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.65 tỷ 41 m2 40,25 triệu/m2
      Đón sóng thị trường khi Gia Lâm lên Q. vào năm 2023.Em Khánh vin 0942 044 ***.1. Thông tin căn 1 phòng ngủ.- Căn R1.03xx12.- Giá gốc 2.211 tỉ.- Giá...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Riva Park, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,88 tỷ tại Quận 4

      1.88 tỷ 80 m2 23,5 triệu/m2
      bán ngay CH CC Riva Park, P. 18, Q. 4.DT: 80m2 bao gồm 2PN- 2WCnội thất đầy đủ như hình.chung cư đầy đủ tiện nghi dịch vụ như hồ bơi ,phòng ...
      Dự án Căn hộ Riva Park, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.