Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.579 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nền đất 75 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 75 m2 16 triệu/m2
      💰 sp GOM TS – block căn hộ 8 LÔ DIÊN AN👉Không phải lúc nào thị trường cũng có:1 block căn hộ đất pháp lí sạch – full thổDT đồng đều – dễ chia nhỏ /...
      Xã Diên An, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 75 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 75 m2 16 triệu/m2
      sp GOM TS – block căn hộ 8 LÔ DIÊN AN*Không phải lúc nào thị trường cũng có: 1 block căn hộ đất pháp lí sạch – full thổDT đồng đều – dễ chia nhỏ / bán...
      Xã Diên An, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 122 m2 tại Thị trấn Củ Chi - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 122 m2 15,58 triệu/m2
      ⚡ CƠ HỘI HIẾM – giá mềm CHỐT NHANH ⚡📍 Vị trí cực đẹp:1 xẹt đường 12A – ngay trung tâm hành chính thị trấn Củ ChiKhu vực cư dân hiện hữu, nhà ở kínTiện...
      Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 90 m2 tại Đường Hương Lộ 15 - Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN miếng đất SHR GẦN CHỢ THẠNH PHÚpháp lí: SHR Thổ CưHạ tầng: Đường nhựa 9m, điện, nước, cống thoát nước, vỉa hè đầy đủ.Vị trí: ngay chợ...
      Đường Hương Lộ 15, Xã Thạnh Phú, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 80 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 80 m2 14,38 triệu/m2
      Cần bán vài miếng đất #Sổhồngriêng trong khu dân cư Phạm Thế Hiển P7 Q.8 - 80m² : 5m x 16m giá 1ty150 - 1ty399- 100m² : 5m x 20m giá 1ty350 - 2ty699- căn...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 55 m2 tại Đường 35 - Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 55 m2 29,1 triệu/m2
      🚨 55m2 NỘI BÀI – ĐƯỜNG 6M oto VÀO TẬN ĐẤT, GIÁ CHỈ 1,6tỉ – bìa đỏ SẴN!Cơ hội sở hữu nền đất đẹp 55m2 tại Nội Bài – Sóc Sơn, full thổ cư 100 phần ...
      Đường 35, Xã Hiền Ninh, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 100 m2 tại Đường Phùng Hưng - An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      ĐÓN ĐẦU SÂN BAY LONG THÀNH SỞ HỮU nền thổ cư CHỈ HƠN 10TR/M!Vị trí tiềm năng:- DT đang dạng, hạ tầng giao thông hoàn thiện, điện âm nước máy đầy...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán lô đất 55 m2 tại Đường 35 - Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 55 m2 29,1 triệu/m2
      🚨 55m2 NỘI BÀI – ĐƯỜNG 6M oto VÀO TẬN ĐẤT, GIÁ CHỈ 1,X tỉ – bìa đỏ SẴN!Cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp 55m2 tại Nội Bài – Sóc Sơn, full thổ cư 100 phần ...
      Đường 35, Đường 131, Xã Hiền Ninh, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán chung cư 35 m2, giá 1,2 tỷ tại Phố Trần Bình - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.2 tỷ 35 m2 34,29 triệu/m2
      🔥 CẦU GIẤY – căn hộ chung cư MINI FULL ĐỒ, XÁCH va li vô ở ngayKhông cần sửa sang – không cần sắm sửaChỉ cần mang đồ cá nhân là ở đc luôn!✔ DT linh...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà 81,30000305175781 m2 tại Phường Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 81,31 m2 22,76 triệu/m2
      🏘️Nhà xây sẵn full thổ cư, sổ riêng chính chủ✅Gần chợ trường học trung tâm hành chính công ty . Công an . BV . NH đủ. Cách biên hoà 15p chạy xe.✅Tặng mái...
      Phường Trảng Dài, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà chung cư 64 m2, giá 1,79 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      1.79 tỷ 64 m2 27,97 triệu/m2
      Bcons Green Topaz thuộc KĐT phức hợp Bcons City, liên kế Làng ĐH Thủ Đức và ga Metro số 1 Bến Thành - Suối Tiên.(Bán đúng giá).Chính chủ gửi bán gấp căn...
      Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn hộ 63 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 63 m2 28,58 triệu/m2
      Ngộp bank cần bán ngay căn vin Rainbow 2 phòng ngủ, view nội khu giá chỉ 1 tỉ 800tr. Sổ sẵn call ngay Minh 0792217680/p>căn hộ 2 phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 80 m2 tại Phước Vĩnh Đông - Cần Giuộc - Long An, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 80 m2 22,38 triệu/m2
      🚀 ĐÓN SÓNG HẠ TẦNG 2026 – SỞ HỮU NGAY HIỆP PHƯỚC PREMIA 🚀Thị trường Nam HCM đang "nóng" hơn bao giờ hết với dự án Hiệp Phước Premia. Đây là thời điểm vàng...
      Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An

      Sở hữu ngay nhà phố 120 m2 tại Đường Hồ Văn Cống - Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 120 m2 14,17 triệu/m2
      Vừa có nhà đẹp để ở, vừa có MT sầm uất để KD sinh lời. Tìm đâu ra căn thứ 2 tại Hồ Văn Cống (Thủ Dầu Một) với mức giá này?Chủ cũ chuyển công tác nên cắn...
      Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn chung cư 95 m2, giá 1,93 tỷ tại Đường Quốc Hương - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.93 tỷ 95 m2 20,32 triệu/m2
      ĐỘC QUYỀN BÁN THẢO ĐIỀN PEARL 3 PN —————————2 PN và 2 phòng tắmView thoáng mátDT: 95m2giá 1 tỉ 930 all inliên hệ ngay phòng kinh doanh: Minh Nghĩa...
      Số 12 Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 32 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Mỹ Yên - Bến Lức - Long An

      1.2 tỷ 32 m2 37,5 triệu/m2
      chung cư DESTINO CENTRO MT QL 1A  CƠ HỘI AN CƯ - ĐẦU TƯ HIẾM CÓ-  VIETTIN BANK BẢO LÃNH VÀ ÂN HẠN GỐC - LÃI 24 THÁNG  Chỉ 5 ph về khu chợ...
      54 Quốc Lộ 1A, xã Mỹ Yên, huyện Bến Lức, tỉnh Long An

      Cần bán nhanh căn 45 m2, giá 1,3 tỷ tại Thành phố Phủ Lý - Hà Nam

      1.3 tỷ 45 m2 28,89 triệu/m2
      Cơ hội cuối cùng sở hữu chung cư gác lửng Sun Hà Nam chỉ từ 300tr, sử dụng full tiện ích KĐT Sun GroupChỉ với ~ 300 tr, bạn đã có thể sở hữu 1 căn hộ...
      Thành phố Phủ Lý, Hà Nam

      Chuyển nhượng căn hộ 68 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Tây Sơn - Nhơn Phú - Quy Nhơn - Bình Định

      1.11 tỷ 68 m2 16,18 triệu/m2
      Bạn đang phân vân giữa căn 35 mét vuông, 58 mét vuông hay 68 mét vuông?👉 Nếu muốn ở lâu dài, căn 68 mét vuông tại Solrise Nhơn Phú...
      Đường Tây Sơn, Phường Nhơn Phú, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.