Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.579 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng chung cư 37 m2, giá 1,58 tỷ tại Đường 16/4 - Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận

      1.58 tỷ 37 m2 42,71 triệu/m2
      Dự án Hacom Tower tọa lạc ngay MT đường 16/4, P. Đông Hải, trục đường xương sống sầm uất nhất khu vực. Với quy mô 0,7 ha gồm hai tòa tháp hiện đại, dự án...
      Đường 16/4, Phường Đông Hải, Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận

      Bán nhanh căn hộ 43,36000061035156 m2, giá 1,69 tỷ tại Đường Gò Công - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      1.69 tỷ 43,37 m2 38,98 triệu/m2
      🏠 Thông tin chung cư:DT: 43,36 mét vuông – lầu 2 (thang bộ)Trần cao gần 4m, phòng cực kỳ thoángBố trí: 2 phòng ngủ – 1WCHướng hướng Tây ...
      Đường Gò Công, Phường 13, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp miếng đất 120 m2 tại Xã Hòa Tiến - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 120 m2 12,5 triệu/m2
      📍 CƠ HỘI SỞ HỮU ĐẤT ĐẸP TẠI HÒA VANG – ĐÓN ĐẦU TIỀM NĂNG 2025–2030Bạn đang tìm một vị trí vừa ở lý tưởng, vừa đầu tư sinh lời? Đây chính là lựa chọn không...
      Đường 605, Xã Hòa Tiến, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 63 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Điểu Xiển - Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai

      1.3 tỷ 63 m2 20,64 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một nơi an cư ổn định với chi phí hợp lý?Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà ở xã hội tại Đồng Nai – phù hợp cho người trẻ, công nhân, viên chức...
      Đường Điểu Xiển, Phường Hố Nai, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 538 m2, hướng Đông-Bắc tại Tân Tiến - La Gi - Bình Thuận, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 538 m2 2,42 triệu/m2
      🏡XÂY HOMESTAY CẠNH BIỂN – TẠI SAO KHÔNG? 🌊Với DT hơn 538m² và ưu thế nở hậu, đây chính là miếng đất lý tưởng để hiện thực hóa giấc mơ một căn nhà vườn...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Tân Tiến, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán nhanh căn 70 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Hồ Văn Lâm - 2 - Tây Ninh - Tây Ninh

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      - Vị trí: trung tâm thành phố. Tây Ninh, kết nối hàng nghìn tiện ích của TP Tây Ninh như: Chợ đêm, bến xe TN, BV, trường cấp 1,2,3, Khu An Ninh nhất...
      Đường Hồ Văn Lâm, Phường 2, TP. Tây Ninh, Tỉnh Tây Ninh

      Bán đất 100 m2 tại Đường 50 - Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 12,99 triệu/m2
      💰 CHỈ 400TR SỞ HỮU ĐẤT SỔ RIÊNG BÌNH HƯNG📐 100m2 – full thổ cư💵 Giá: 1 tỉ 299🏦 Hỗ trợ vay đến 70 phần trăm → Trả góp nhẹ mỗi tháng👉 Phù hợp người...
      Đường 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 75 m2, hướng Đông tại Đường Tỉnh lộ 9 - Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 75 m2 23,34 triệu/m2
      Nhà bán rẻ nhất khu vực Trần Anh-Mỹ Hạnh Hoàng Gia .(Long An cũ) ,CHỈ một căn DUY NHẤT.-Vị trí cách Hóc mônTPHồ Chí Minh 3 kilomet.Giáp ranh Bình...
      Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Nam, Huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 65 m2, hướng Đông-Nam tại Hoài Nhơn - Bình Định, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 65 m2 18,47 triệu/m2
      Tin nóng cho NĐT!Phúc Gia Tân Hoài Nhơn chuẩn bị ra giá chính thứcTừ mức rumor chỉ 18,5tr/m²Quan trọng nhất:ĐÃ CÓ bìa đỏ TỪNG LÔMua là giao dịch liền...
      Đường Quang Trung, Xã Hoài Tân, Huyện Hoài Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp căn 50 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Mỹ Yên - Bến Lức - Long An

      1.9 tỷ 50 m2 38 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu căn hộ tại Destino Centro, Đường QL 1A, Xã Mỹ Yên, Tây Ninh (đc cũ: Huyện Bến Lức, Long An), một trong những dự án nổi bật tại Long An.-...
      54 Quốc Lộ 1A, xã Mỹ Yên, huyện Bến Lức, tỉnh Long An

      Sở hữu ngay nhà riêng 62 m2 tại Đường Tân Chánh Hiệp 36 - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 62 m2 17,59 triệu/m2
      - DT: 62 mét vuông,ngang 4 dài 15,5M, giá 1 tỉ 090 tr còn thỏa thuận.- hẻm ô tô đi thoải mái, Đông Nam.- SHR năm 2015, bao sang tên trong ngày.-...
      Đường Tân Chánh Hiệp 36, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,7 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.7 tỷ 65 m2 26,16 triệu/m2
      🏡 căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh – 65 mét vuông GIÁ TỪ 1,7 tỉ📍 Tecco Felice Homes – An Phú – Thuận An💰 Giá từ 1,7 tỉ📐...
      Đường Lê Thị Trung, An Phú

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,45 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.45 tỷ 48 m2 30,21 triệu/m2
      🏡 chung cư 2 phòng ngủ TECCO FELICE HOMES – GIÁ TỪ 1,45 tỉ📍 An Phú, Thuận An – gần VSIP💰 Giá từ 1,45 tỉ📐 DT 47,7–48m²🛏 2  phòng ngủ – 1...
      Đường Lê Thị Trung, An Phú

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Lê Thị Trung - Thuận An - Bình Dương

      1.2 tỷ 48 m2 25 triệu/m2
      🏡 căn hộ chung cư 1 phòng ngủ TECCO FELICE HOMES – GIÁ TỪ 1,2 tỉ📍 Lê Thị Trung, An Phú, Thuận An🚗 Gần VSIP – gần Thành phố Hồ Chí Minh – ở...
      Đường Lê Thị Trung, An Phú

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 64 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 64 m2 29,52 triệu/m2
      HẺM oto 8M SẠCH SẼ - SỔ A4 KHÔNG LỖI PHONG THỦY - 3 TẦNG 3  phòng ngủ.NGAY HẺM 1/ PHẠM VĂN CHIÊU P. 14 GÒ VẤP + DT: 64m² ( 4 x 16 ) - 3...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường 9 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,32 tỷ

      1.33 tỷ 50 m2 26,44 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG hẻm xe hơi LINH XUÂN – GIÁ CHỈ 1.322 tỉ, DỌN vô ở ngay!Đường số 9, Linh Xuân, TP. Thủ Đứchẻm ô tô thông – KDC yên tĩnh, an ninhDT: 50m2 (4...
      Đường 9, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 125 m2 tại Xã Vĩnh Công - Châu Thành - Long An, giá 1 tỷ

      1 tỷ 125 m2 8 triệu/m2
      HOT HOT SỞ HỮU NGAY nền đất ĐẸP – giá mềm Tại Tỉnh Tây Ninh mới (huyện Châu Thành Long An cũ)đc : Ấp 4 Lộ Dừa, Xã  Vĩnh Công ( Huyện Châu Thành, Tỉnh...
      Đường Lộ Dừa, Xã Vĩnh Công, Huyện Châu Thành, Long An

      Sở hữu ngay nhà shr 23 m2 tại Đường Ấp Chiến Lược - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 23 m2 76,09 triệu/m2
      Bán nhà Ấp Chiến Lược, Bình Tân, 2 tầng, giá 1.75 tỉ ✔️✔️✔️ CHỈ 1.75 tỉ CÓ NHÀ 2 TẦNG - 2 phòng ngủ 2 toilet - sổ hồng - 23 mét vuông...
      Đường Ấp Chiến Lược, Bình Hưng Hòa A

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.