Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.579 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán đất 50 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường 21 - Xuân Khanh - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 50 m2 26 triệu/m2
      Đất nền tại P. Tùng Thiện, TP Hà Nội , Đường 21, P. Tùng Thiện, thành phố Hà Nội - TX Sơn Tây, thành phố Hà Nội cũ với DT 50 mét vuông, giá 1...
      Đường 21, Phường Xuân Khanh, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất 100 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 100 m2 11,49 triệu/m2
      Bán mảnh đât thổ cư nằm trong trung tâm thị trấn Quât Lâm. Nằm trên trục chính nối tới biển, đường rộng 4 làn xe, vỉa hè đá bóng, KD dễ dàng các dịch vụ: ăn...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán nhanh chung cư 35 m2, giá 1,54 tỷ tại Đường Phú Mỹ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.54 tỷ 35 m2 44 triệu/m2
      Đã có SHR từng căn!!!🌿Chính chủ bán căn hộ 1 phòng ngủ 1pK 34 mét vuông tại Phú Mỹ , Mỹ Đình- đầy đủ nội thất, vô ở ngay- điện, nước...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 1 tháng trước

      Bán gấp nhà chung cư 50 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Tân Khai - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.5 tỷ 50 m2 30 triệu/m2
      🔥 HIẾM – căn hộ chung cư MINI HOÀNG MAI GIÁ F0, NHẬN NHÀ NGAY📍 Vị trí: Phố Tân Khai – Hoàng Mai – Thủ đô Hà Nội✔ Cách mặt đường Tân Khai vài bước...
      Đường Tân Khai, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 44 m2, hướng Đông tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 44 m2 38,64 triệu/m2
      Tôi chính chủ, cần bán ngay ngôi nhà mới 100 phần trăm, vào Ở liền, không cần sửa chữa.Đường Số 6, P. Bình Tân, Sài Gòn.- DT: 44m2.- Giá: 1,7 tỉ...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 68 m2, hướng Đông, giá 1,6 tỷ tại Đường Lê Công Thanh - Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.6 tỷ 68 m2 23,53 triệu/m2
      + Căn studio (45 mét vuông sử dụng) giá từ 1,15 tỉ/căn.+ Căn 1BR + (68 mét vuông sử dụng) giá từ 1,57 tỉ/căn.+ Căn 2BR góc (90 mét vuông...
      Đường Lê Công Thanh, Phường Lam Hạ, Phủ Lý, Hà Nam

      Bán căn chung cư 33 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Minh Mạng - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.7 tỷ 33 m2 51,52 triệu/m2
      "Điều gì đang khiến FourS Tower 'hot' hơn các dự án khác?" "Điều bạn cần ở 1 căn hộ cao cấp - FourS Tower có đủ không?" "Ai là người phù hopwk nhất để sở...
      Đường Minh Mạng, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 231 m2 tại Đường 44A - Phước Hải - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 231 m2 5,85 triệu/m2
      CHỈ 1TY350 SỞ HỮU NGAY 231 mét vuông NGAY CHÂN NÚI MINH ĐẠM PHÙ HỢP XÂY NHÀ VƯỜN#KHU_DI_TÍCH_LỊCH_SỬ_NÚI_MINH_ĐẠM📍 Vị trí đẹp – đi Vũng Tàu chỉ 25...
      Đường 44A, Thị trấn Phước Hải, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà chung cư 37 m2, giá 1,58 tỷ tại Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận

      1.58 tỷ 37 m2 42,71 triệu/m2
      Chào các a/c NĐT và quý dân cư tương lai của Ninh Thuận,Là người theo dõi sát sao từng nhịp thi công tại công trường, tôi thực sự hào hứng khi chứng kiến...
      Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận

      Cần bán gấp chung cư 32,79999923706055 m2, giá 2 tỷ tại Đường Tân Vĩnh - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 32,8 m2 60,98 triệu/m2
      Mình cần bán căn hộ chung cư sổ hồng riêng, đường Tân Vĩnh, KDC hiện hữu, phố ẩm thực Vĩnh Khánh, chợ 100, chợ Xóm Chiếu, Công viên Khánh Hội, Công...
      Đường Tân Vĩnh, Phường 6, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 76 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Phú - Tân Kiên - Bình Chánh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 76 m2 17,11 triệu/m2
      Chính Chủ kẹt tiền cần bán nhanh ngôi nhà ngay gần Chợ Đệm, đường Nguyễn Cửu Phú - Nhà đang cho thuê bán quán phở, lượng khách ổn định,... - DT...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 52 m2 tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 52 m2 30,58 triệu/m2
      💥NHÀ SHR _ P. DĨ An - TPSài Gòn - vị trí trung tâm TP . 💥❤️Giá : 1 tỉ 590 tr ❤️( sổ sẵn: công chứng sang tên SHR ngay - KHÔNG QUI HOẠCH , KHÔNG TRANH...
      Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất 396 m2 tại Huyện Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 396 m2 4,8 triệu/m2
      Lộc An nền đất lớn 396m2, đi thẳng ra bãi tắm biển.DT: 7,5 x 53m tổng 396m2.Có sẵn 150m2 thổ cư.2 MT đường nhựa trước sau cực kỳ thông thoáng.Tách đc 2 lô...
      Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán lô đất nền 100 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Lộc An - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 100 m2 13,2 triệu/m2
      📍 Ngay Chợ Lộc An – Xã Phước Hải, Tp Tp HCMMột trong những vị trí hiếm còn quỹ đất đẹp ngay trung tâm biển Lộc An, nay chào bán GIỎ HÀNG 14 NỀN F0 với...
      Đường Lộc An - Hồ Lồ, Xã Lộc An, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà chung cư 37 m2, giá 1,12 tỷ tại Đường Nguyễn Tất Thành - Cam Ranh - Khánh Hòa

      1.13 tỷ 37 m2 30,28 triệu/m2
      Cần tiền bán cắt lỗ căn The Arena Bãi Dài gần sân bay Cam Ranh.chung cư thuộc tòa LiA tầng 08 view biển và hồ bơi quá đẹp.DT: 37 mét vuông.Hướng cửa...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Bãi Dài, TP Cam Ranh, Tỉnh Khánh Hòa

      Cần bán nhanh mảnh đất 80 m2, hướng Đông tại Thị trấn Trảng Bom - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      giá từ: 1 tỉ 200 - 1 tỉ 500 1 lô góc 2 MT gần thác Giang Điền , khu công nghiệp Giang ĐiềnDt: 5x17 mét vuông, 5x20 mét vuông full thổ cư xây...
      Đường Bình Minh, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 60,20000076293945 m2 tại Xã Tân Hạnh - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 60,21 m2 32,4 triệu/m2
      mảnh đất đẹp vuông vắn giáp BD và Đồng Nai.DT 60,2m². Đông Nam.Đất ful 100 phần trăm thổ cư.Vị trí giao thông thuận tiện.
      Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 68 m2 tại Đường Đặng Thúc Liêng - 4 - Quận 8, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 68 m2 21,33 triệu/m2
      - Gần ngay chợ cây điệp tiện ở cũng như KD. - DT 68 mét vuông (5*13,6)m.            - hẻm ...
      Đường Đặng Thúc Liêng, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.