Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.578 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp lô đất nền 161 m2, hướng Bắc tại Thủy Lương - Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 161 m2 7,46 triệu/m2
      hàng hiếm gặp, không có lô thứ 2, chính chủ ngộp bank cần bán lô gấp đất 161m, nở hậu, MT, anh em chạy tính  phần trăm nhé, tương lai 2 MT, giá rẻ,...
      34nĐường Bùi Huy Bích, Phường Thủy Lương, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu chung cư 47 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 47 m2 40,43 triệu/m2
      DT: 47m2 - giá: 1.9 tỉ (thỏa thuận nhẹ).View MT đường Phạm Văn Đồng thoáng, giá trị cao.Nhà mới, nội thất đầy đủ dọn vô ở ngay hoặc cho thuê giá mềm...
      26 Nguyễn Thượng Hiền, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Lộc An - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      🏡 Phù hợp xây homestay 6 phòng – doanh thu 60–80 tr/tháng Một trong những vị trí hiếm còn lại tại Lộc An (Bà Rịa – Vũng Tàu), vừa nghỉ dưỡng vừa KD hiệu...
      Đường 44A, Xã Lộc An, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà chung cư 38 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      1.65 tỷ 38 m2 43,43 triệu/m2
      Căn này nói thật: mua là ở luôn, không phải sửa sang gì thêm 👇căn hộ chung cư tâm huyết – làm để ở nên cực kỳ chỉn chuToàn bộ nội thất gỗ tự nhiên, bền...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 35 m2, giá 1,54 tỷ tại Đường Phú Mỹ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.54 tỷ 35 m2 44 triệu/m2
      Đã có sổ hồng riêng từng căn!!! 🌳Chính chủ bán chung cư 1 phòng ngủ 1pK 34m² tại Phú Mỹ , Mỹ Đình - đầy đủ nội thất, vô ở ...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 1 tháng trước

      Bán nhà sổ hồng riêng 44 m2, hướng Đông tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 44 m2 38,64 triệu/m2
      nhà Đường Số 6, P. Bình Tân, Tp Thành phố Hồ Chí Minh - Q. Bình Tân, Tp Thành phố Hồ Chí Minh.DT 44 mét vuông, 2 tầng, thiết kế 2 phòng...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 34 m2, giá 1,48 tỷ tại Đường Phú Mỹ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.48 tỷ 34 m2 43,53 triệu/m2
      Đã có SHR từng căn!!!🌳Chính chủ bán chung cư 1 phòng ngủ 1pK 34m² tại Phú Mỹ , Mỹ Đình- nội thất đầy đủ, vô ở ngay- điện, nước riêng biệt giá...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 1 tháng trước

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 165 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 165 m2 10 triệu/m2
      Bán nền đất thổ cư nằm trong trung tâm thị trấn Quất Lâm, mặt trục chính, giao thông đồng bộ, khu vực KD sầm uất, tập trung đông cư dân, siêu thị, trường...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán căn hộ chung cư 45 m2, giá 1,2 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.2 tỷ 45 m2 26,67 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư BĐS dòng tiền tại tâm điểm y tế và giáo dục mới của Hà Nam. chung cư Studio thiết kế tầng lửng độc bản với mức giá và chính sách tốt nhất thị...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán ngay nhà chung cư 31 m2, hướng Đông-Bắc, giá 1,2 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.2 tỷ 31 m2 38,71 triệu/m2
      🔥 STUDIO SUN URBAN HÀ NAM – CK TỚI 19 phần trăm – VIEW ĐẠI LỘ HOA NGẮM PHÁO HOA 🎆🏢Em Giang có căn Studio nhỏ xinh, giá đang rất “dễ vào”, hợp với...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông-Bắc tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      📌 BÁN mảnh đất 100m² GIÁ 1 tỉ 350 📣• pháp lí: sổ hồng, công chứng sang tên ngay trong ngày ✅• Vị trí: Nằm ngay trục đường Phạm Thế Hiển• Tiện ích xung...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 50 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường 13 - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      1.6 tỷ 50 m2 32 triệu/m2
      chung cư tại Daimond Boulevard MT QL13 , P. Bình Hòa, TP.HCM- DT rộng 50m2, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cặp đôi.- 2 PN và 1 phòng tắm, đáp ứng nhu cầu...
      QL13, Thuận Giao, Thuận An, Tỉnh Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 31 m2, hướng Đông-Bắc, giá 1,2 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.2 tỷ 31 m2 38,71 triệu/m2
      🔥 STUDIO SUN URBAN HÀ NAM – CK TỚI 19 phần trăm – GIÁ CHỈ khoảng1.26 tỉ 🏢Em Giang hiện đang có một căn Studio rất “dễ xuống tiền”, phù hợp cả đầu...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán căn 52 m2, hướng Đông-Nam, giá 1,42 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Mỹ Yên - Bến Lức - Long An

      1.42 tỷ 52 m2 27,31 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn hộ chung cư 52 mét vuông (2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh) giá gốc trên hợp đồng mua bán 1 tỉ 420 tr. * Vị...
      54 Quốc Lộ 1A, xã Mỹ Yên, huyện Bến Lức, tỉnh Long An

      Cần bán ngay đất nền 128 m2, hướng Đông-Nam tại Quảng Ninh - Quảng Bình, giá 1,73 tỷ

      1.74 tỷ 128 m2 13,53 triệu/m2
      Grand City Quán Hàu đi trước một nhịp khi đại đô thị Sun Group sắp hình thành.Khi một khu đô thị ven sông quy mô gần 300ha của Sun Group đc triển khai tại...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Quán Hàu, Huyện Quảng Ninh, Quảng Bình

      Bán gấp căn hộ 49 m2, hướng Nam, giá 1,85 tỷ tại Đường Quốc Lộ 51 - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.85 tỷ 49 m2 37,76 triệu/m2
      🏡 chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ MAISON GRAND PHÚ MỸ – nội thất đầy đủ, giá mềm✨ Cơ hội sở hữu chung cư đẹp – giá hợp lý tại trung tâm Phú...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Phú Mỹ, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà chung cư 45 m2, giá 1,18 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.18 tỷ 45 m2 26,2 triệu/m2
      Duy nhất 1 Studio rẻ nhất thị trường Sun Hà Nam, TT sớm chỉ 1,179 tỉ, vay bank nhỉnh 1,4 tỉ vào vốn ban đầu chỉ 350 tr sở hữu ngaysổ hồng riêng lâu dài,...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Chuyển nhượng chung cư 37 m2, giá 1,58 tỷ tại Đường 16/4 - Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận

      1.58 tỷ 37 m2 42,71 triệu/m2
      Dự án Hacom Tower tọa lạc ngay MT đường 16/4, P. Đông Hải, trục đường xương sống sầm uất nhất khu vực. Với quy mô 0,7 ha gồm hai tòa tháp hiện đại, dự án...
      Đường 16/4, Phường Đông Hải, Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.