Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,5 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      1.5 tỷ 70 m2 21,43 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu căn hộ chung cư cao cấp FPT Plaza 2 nằm trong KĐT hiện đại đẳng cấp quốc tế chỉ cần trả trước 30 phần trăm.Gồm 2 PN, 2 nhà vệ ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,35 tỷ tại Hoàng Mai

      1.35 tỷ 56 m2 24,11 triệu/m2
      Gia đình e đã mua đc nhà mới nên có nhu cầu bán chung cư 2 PN tầng 20.Thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh.Nội thất có tủ bếp, điều hòa, bình nóng lạnh. Sàn gỗ.giá...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận An - Bình Dương

      1.35 tỷ 45 m2 30 triệu/m2
      chào bán chung cư Legacy Prime Thuận An ngay Trung tâm thương mại Aeon Mall và chợ Thuận Giao, kí HĐ trực tiếp CĐT Kim Oanh.giá dao động từ: 1tỉ căn...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ chung cư 70 m2, giá 1,39 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.39 tỷ 70 m2 19,86 triệu/m2
      Dự án NOXH đã đủ điều kiện chào bán,Vị trí: Tại ô đất HH 02A hướng Đông Nam đường Tố Hữu, P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.Tổng DT đất:...
      Dự án NHS Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.4 tỷ 45 m2 31,12 triệu/m2
      Bán căn hộ Ct1A1 hướng Tây Nam Linh Đàm, đường Bằng Liệt, Hoàng Mai.- DT 45 mét vuông, SHR chính chủ.- Thiết kế 2 ngủ, 1 vs.- Hướng cửa hướng Đông...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội.

      Cần bán căn Căn hộ Charmington La Pointe, 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,58 tỷ tại Quận 10

      1.58 tỷ 35 m2 45,15 triệu/m2
      Charmington La Pointe 181 Cao Thắng, P12, Q10 cần bán nhiều căn giá rẻ.căn hộ chung cư office-tel (Ở hoặc làm văn phòng).31m2: 1.35tỉ.35m2: 1,58 tỉ.40m2:...
      Charmington La Pointe, 181, Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,65 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.65 tỷ 68 m2 24,27 triệu/m2
      Còn duy nhất 3 căn view biển, căn 2 phòng ngủ FPT Plaza 2 giá chỉ 1.65 tỉ, suất ngoại giao từ chủ đầu tư. L/H: 0963 298 ***- Vị trí: Nằm tại trung...
      Đường Võ Qúy Huân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,9 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      1.9 tỷ 70 m2 27,15 triệu/m2
      Căn view biển tầng cao hàng ngoại giao giá siêu mềm.- DT 70m2.- 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp.- Tầng cao, view sông Cổ Cò,...

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,08 tỷ tại Đường Vân Đồn - Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.08 tỷ 50 m2 21,6 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ vincoland Q. Sơn Trà - Vị trí : Đường vân đồn giao nguyễn trung trực, ven biển , gần trường mẫu giáo quốc...
      Đường Vân Đồn, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Topaz Twins, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 48 m2 33,34 triệu/m2
      Bán chung cư Studio căn hộ Topaz Twins:+ DT: 48m+ Kết cấu: Phòng khách - PN, bếp, ban công, ban công, tolet+ Hiện trạng: Nhà hoàn thiện nội thất cơ bản+...
      Topaz Twins, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Green House Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 72 m2 25,28 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ dự án vip Green House khu đô thị Việt Hưng.- DT 72m.- Thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh.- Cửa chính hướng Đông, logia Tây- căn hộ chung ...
      Dự án Green House, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 36 m2 50 triệu/m2
      Suất ngoại giao căn hộ chung cư cao cấp 1 phòng ngủ giá mềm nhất dự án.Mến chào Quý KH, dưới đây là thông tin dự án Moonlight Avenue.Để nhận thông...
      Dự án Moonlight Avenue, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,3 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      1.3 tỷ 36 m2 36,12 triệu/m2
      - căn hộ chung cư có DT 36m2, tiến độ TT siêu giãn.- logia Đông Nam view sông Lạch Tray và cầu Rào 2.- Có nhiều tiện ích như: phòng gym, spa, bể bơi vô...
      Dự án Sentosa Sky Park Hải Phòng, Đường Đại lộ Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,18 tỷ tại Hà Đông

      1.18 tỷ 70 m2 16,86 triệu/m2
      chung cư 70m2 thiết kế 2 ngủ 2 vs nằm trong khu đô thị Thanh Hà 420 ha có hồ nhân tạo 12ha, nhiều cây xanh, khu liên hợp thể thao, bể bơi bốn mùa...+ Có...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,1 tỷ tại Hoàng Mai

      1.11 tỷ 45 m2 24,45 triệu/m2
      Bán chung cư 1 PN 45 mét vuông HH4 Linh Đàm có nội thất về ở ngay giá 1,1 tỉ bao sang tên.- Vị trí: Tầng trung toà HH4C Linh Đàm, P. HOàng Liệt, Q....
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 58 m2 30,18 triệu/m2
      Bán chung cư Sky 58m2.Hướng Hồ hướng Đông Nam.đầy đủ nội thất.Tầng trung.Giá chỉ 1.75 tỉ bao phí.call ngay: 0969 695 ***số Zalo).
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.2 tỷ 42 m2 28,58 triệu/m2
      Chính chủ bán CHTT Tư lệnh Quân khu Thủ đô, oto đỗ cửa. 0971 688 ***. không trung gian.Khu vực: Bán chung cư tại đường Vương Thừa Vũ - Q. Thanh Xuân -...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Cửa Tiền Home, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,12 tỷ tại Vinh

      1.13 tỷ 68 m2 16,5 triệu/m2
      Nỗi khổ của vợ chồng trẻ khi ở căn hộ:Nhu cầu căn 2 phòng ngủ mà tài chính lại hạn hẹp.Không gian vui chơi cho con trẻ khi ở căn hộ.Tài chính chỉ...
      Dự án Cửa Tiền Home, Phường Vinh Tân, Vinh, Nghệ An

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.