Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán căn chung cư Chung cư Lotus Garden, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2 tỷ tại Quận Tân Phú

      2 tỷ 52 m2 38,47 triệu/m2
      Bán rẻ chung cư Lotus Garden,đc: 36 Trịnh Đình Thảo, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú. DT: 52m, nhà thiết kế 1 PN, logia phòng khách thoáng mát, SHR, giá: 2 tỉ_...
      Dự án Lotus Garden, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Mulberry Lane, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,95 tỷ tại Hà Đông

      1.95 tỷ 45 m2 43,34 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn 45 mét vuông toà A Mulberry Lane như sau:- Thiết kế căn hộ chung cư 1 phòng ngủ - 1 toilet.- full nội thất,...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,68 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.68 tỷ 56 m2 30 triệu/m2
      Tôi đang cần bán chung cư 2 PN:- chung cư tầng cao tại khu S2 vin Ocean Park.- Thiết kế: 2 PN, 1  toilet, 1 phòng khách, 1 khu vực bếp.- logia:...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,62 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      1.63 tỷ 53 m2 30,65 triệu/m2
      HOT!!!! Cơ hội duy nhất, với 1,6 tỉ sở hữu chung cư 2  phòng ngủ góc mới cóng, nhận nhà ở ngay, trung tâm Long Biên, liên kế công viên, chợ, trường...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Vinhomes Ocean Park , 28 m2, giá 1,05 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.05 tỷ 28 m2 37,5 triệu/m2
      Mình cần bán chung cư Studio full đồ giá 1.150 tỉ phí tại phân khu S2.05 dự án vin Ocean Park.- chung cư 28 mét vuông (thông thuỷ) - 31.2  mét ...

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,92 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Tiết - Thuận An - Bình Dương

      1.92 tỷ 65 m2 29,47 triệu/m2
      Căn B19 - 05 giá gốc 1.915 tỉ đã thuế giá trị gia tăng. Bao thuế phí cần bán nhanh ạ 0938 221 *** gặp chủ.gọi ngay SĐT. 0938 221 ***.
      Dự án Opal Skyline, Đường Nguyễn Văn Tiết, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,7 tỷ tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      1.7 tỷ 45 m2 37,78 triệu/m2
      Cần bán lại chung cư ngay trục Phạm Văn Đồng, chỉ 1,7 tỉ, liên kế tuyến Metro, view hồ. Chỉ mất 5 ph đi chuyển đến làng ĐHQG. Có nội thất cơ bản chỉ cần...
      Dự án HT Pearl, Đường Tân Hòa, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,02 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.02 tỷ 46 m2 22,18 triệu/m2
      Đã mua đc nhà đất bên Định Công, gia đình nhượng lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 46m2 tòa HH2 Linh Đàm!căn hộ chung cư thuộc tầng trung...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Dream Home Riverside, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 75 m2 19,95 triệu/m2
      Chuyên bán C/C Dream Home Riverside - ngay trung tâm Q. 8 - bàn giao quý 3/2023.Chuyên viên CĐT: 0794 687 *** Mr. ĐồngBảng giá những căn săn đc giá ngộp...
      Dự án Dream Home Riverside, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,3 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.3 tỷ 45 m2 28,89 triệu/m2
      Vị trí: Đường Phan Bội Châu, P. Phú Thọ, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương.Tổng DT đất: 5.607,4 mét vuông.Mật độ xây dựng: 44,44 phần trăm.Tổng...
      Dự án C-River View, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 58 m2, hướng Tây - Nam, giá 1,7 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.7 tỷ 58 m2 29,32 triệu/m2
      - Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ chỉ từ 350 tr - CK 6,4 phần trăm -Hỗ trợ LS 0 phần trăm, ân hạn gốc 24 tháng - Hỗ trợ 100 phần trăm...
      Dự án Bcons City, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Tecco Green Nest, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2 tỷ tại Quận 12

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      Cần bán ngay các căn ở căn hộ Tecco Green Nest, Q. 12:+ Thiết kế: 65m2, 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh. logia rộng rãi, thoáng mát. Đặc biệt...
      Dự án Tecco Green Nest, Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,55 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      1.55 tỷ 60 m2 25,84 triệu/m2
      Bán căn hộ Sunwah Pearl Bình Thạnh, view đẹp, nội thất có sẵn- đc: Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Bình Thạnh- DT : 60 mét vuông, 2 PN 2 WC, có phòng khách...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Phan Bội Châu - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.3 tỷ 46 m2 28,27 triệu/m2
      Suất nội bộ căn 1 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh 46 mét vuông giá 1,3 tỉ TT trải dài 30 tháng, TDM Bình Dương, trả trước 130tr.Vị trí: Đường...
      Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Eurowindow River Park, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,9 tỷ

      1.91 tỷ 68 m2 28 triệu/m2
      68 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 toilet bao toàn bộ phụ phí sang tên và 5 phần trăm cuối làm sổ.Không gian sinh xã hội hoạt rộng...
      Dự án Eurowindow River Park, Đường 5, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 68 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn

      1.7 tỷ 68 m2 24,99 triệu/m2
      - Gia đình di chuyển công tác nên cần nhượng lại căn hộ chung cư FPT Plaza- Đã đóng 70%- Vị trí đường Võ Chí Công, KĐT FPT Đà Nẵng- Số tầng 2 tầng hầm và...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 50 m2 33 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tầng trung tòa D Vinaconex.- DT tim tường 49 m2.- Hướng cửa hướng Đông Nam - logia: hướng Tây Bắc.- Thiết kế chung cư: 1...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,4 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      1.4 tỷ 75 m2 18,67 triệu/m2
      Duy nhất một căn View Biển FPT Plaza giá quá rẻ chỉ 1.4 tỉ, căn 2 phòng ngủ, sổ hồng riêng LÂU DÀI - chính chủ cần tiền bán ngay !- DT: 75m2 - Căn...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.