Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị sinh thái Xuân Phương Tasco, 2 phòng ngủ, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 58 m2 29,32 triệu/m2
      Bán căn hộ Viglacera Xuân Phương 58 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 VS giá 1.7 tỉ.Vị trí: Dự án căn hộ OCT2 Viglacera Xuân Phương cư dân về ở đông...
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 56 m2 27,15 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư CT12A Kim Văn Kim Lũ, gia đình em chuyển sang căn 3  phòng ngủ tại toà cần bán ngay căn hộ chung cư trong tháng,...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,75 tỷ tại Đường Láng - Đống Đa - Hà Nội

      1.75 tỷ 60 m2 29,17 triệu/m2
      - Gia đình mua nhà to hơn nên cần bán căn hộ chung cư tập thể đường Láng, P. Láng Thượng, Đống Đa, Thủ đô Hà Nội.- Vị trí đẹp, oto đỗ cổng, thuận tiện...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,7 tỷ tại Hà Đông

      1.7 tỷ 72 m2 23,62 triệu/m2
      Gia đình đang có nhu cầu chuyển lên khu căn hộ chung cư cao cấp hơn, nên muốn nhượng lại cho gia đình có nhu cầu để chăm chút tiếp cho căn hộ chung cư...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Eurowindow Garden City (Eurowindow Park City), 2 phòng ngủ, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 52 m2 22,31 triệu/m2
      * Gia đình không sử dụng nên chuyển nhượng lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại căn hộ chung cư cao cấp " Eurowindow Tower" trung tâm thành ...
      Dự án Eurowindow Park City, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.
      H
      Lê Nguyên Bđs Thanh Hóa Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư Khu phức hợp The Pegasus Plaza, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,8 tỷ tại Biên Hòa

      1.8 tỷ 53 m2 33,97 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ tại căn hộ chung cư Pegasus Plaza, MT Võ Thị Sáu, Biên Hoà. nội thất đầy đủ. Giá 1.8 tỉ thỏa thuận.DT:...
      Dự án The Pegasus Plaza, Đường Võ Thị Sáu, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,4 tỷ tại Xã Kim Hoa - Mê Linh - Hà Nội

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      chào bán đợt đầu của dự án nhà ở xã hội tại Mê Linh, những KH quan tâm contact em Thanh để đc hướng dẫn làm thủ tục nộp hồ sơ đăng ký.SĐT 0857 648 ***
      Xã Kim Hoa, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 41 m2, giá 1,62 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.62 tỷ 41 m2 39,52 triệu/m2
      Vị trí: Tòa R1.02.logia: hướng Đông Nam view hồ cá khôngi.Thiết kế: PN, khách, bếp.Nội thất: Bàn giao CĐT đồ cao cấp (trần, sàn, tường, tủ bếp, bếp, tủ...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,6 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      căn hộ chung cư chuẩn cao cấp smart - home đầu tiên tại Biên Hòa.* Giỏ hàng ngoại giao Biên Hòa Universe chỉ từ 1.6 tỉ/căn 2 PN.* TT trong 32 tháng trả...
      Dự án Biên Hoà Universe Complex, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,58 tỷ tại Đường Vĩnh Hồ - Đống Đa - Hà Nội

      1.58 tỷ 40 m2 39,5 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán nhà tập thể tầng 1 Vĩnh Hồ, Thái Thịnh, ngay ngã 4 Sở đi vào, khu đông cư dân, gần chợ trường học, cách mặt phố 30m. Khu tập thể...
      Đường Vĩnh Hồ, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,18 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      1.18 tỷ 50 m2 23,6 triệu/m2
      chung cư xã hội Bửu Long.- DT: 50m2.1 phòng khách, bếp, 2 PN, 1  nhà vệ sinh, logia thoáng mát.- Đang cho thuê 7tr/tháng.- Đã có SHR.- giá: 1.18 tỉ....
      Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 47 m2 24,47 triệu/m2
      Nhà con đã lớn lên chuyển lên căn hộ chung cư 3 PN tôi muốn sang nhượng lại căn hộ chung cư 47m tim tường, thông tin căn hộ chung cư như sau ĐT...
      KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,55 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.55 tỷ 45 m2 34,45 triệu/m2
      Căn 1 phòng ngủ tòa R103 căn 11 DT 45m.- View hồ cá khôngi. Và hồ điều hòa Q. Gia Lâm.- Cửa hướng Đông Nam. logia hướng Tây Bắc.- Thiết kế chung ...
      Dự án The Zenpark, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,98 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.98 tỷ 46 m2 43,05 triệu/m2
      căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + DT 46,5m2 tại phân khu Beverly Solari - đô thị vin Grand Park - TP. Thủ Đức.Chính chủ cần sang tên lại căn hộ chung...
      Dự án The Beverly Solari - Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 56 m2 26,79 triệu/m2
      Bà chị gửi bán.Giá hợp lý nhất thị trường.DT: 56 m² với 2  phòng ngủ - 2  phòng vệ sinh.Cửa ĐN BC TN view, căn hộ góc phụ.Nội thất full hết...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 1,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.3 tỷ 32 m2 40,63 triệu/m2
      10 Lý do khiến chung cư vẫn là kênh đầu tư tạo ra LS dòng tiền hấp dẫn dưới đây sẽ cho bạn một góc nhìn mới về đầu tư căn hộ!Hãy liên hệ cho Chuyên gia...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,58 tỷ tại Phường 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.58 tỷ 50 m2 31,6 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay chung cư chug cư Conic Riverside P. 7 Q. 8. Dt: 50 mét vuông 1 phòng ngủ 1wcCó 1 số nội thất khách mua vô ở ngayGiá: 1.580...
      Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,96 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.96 tỷ 42 m2 46,67 triệu/m2
      * gọi ngay: 0986 498 ***.(*) Lý do lựa chọn phân khu The Tonkin:1. Là phân khúc chung cư Ruby cao cấp nhất vin Smart City có tiêu chuẩn quản lý, dịch vụ &...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.