Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2 tại Huyện Bảo Thắng - Lào Cai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      + Chính chủ bán ngôi nhà 2 tầng mặt QL KD sầm uất tại thị trấn Tằng Loong - Lào Cai.+ DT 100 mét vuông, MT 5m.+ Nhà nằm vị trí mặt QL 151, KD sầm...
      Đường Quốc Lộ 151, Thị trấn Tằng Loỏng, Bảo Thắng, Lào Cai

      Bán nhanh mảnh đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 90 m2 15,45 triệu/m2
      Điện Nam Bắc - Điện Bàn - Quảng Nam.Nguyên cặp vuông vắn nằm trong khu công nghiệp Điện Nam - Điện Ngọc.Đường quy hoạch 10,5m.Khu vực đông cư dân, vị...
      Đường 10, Phường Điện Nam Bắc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán căn hộ Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 72 m2 23,62 triệu/m2
      Chính chủ bán.- chung cư Mường Thanh Viễn Triều.- DT 72m2.Gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet, 1 bếp và phòng khách.- chung cư tầng 28 số 08.- chung cư...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 75 m2 25,34 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều view Biển Toà OC3.Căn 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh toà OC3 mới hoàn thiện nội thất view...

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 65 m2 27,7 triệu/m2
      Bán giá 1.8 tỉ căn 2 phòng ngủ 2VS Westbay, logia hướng Đông Nam.- DTSD: 65 mét vuông.- Thiết kế 2 phòng ngủ 2VS + 1 đa năng.- Tầng...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 75 m2 25,34 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều.Tầng 29 hướng chính Đông.DT 75m2, 2 ngủ, 2  phòng vệ sinh.Nội thất mới hoàn thiện.Chỉ việc...

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 2 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      2 tỷ 33 m2 60,61 triệu/m2
      Em Dung có quỹ căn Hillside cam kết giá siêu mềm nhất thị trường. Cả view biển và view nội khu.Giá cắt lỗ độc quyền tầng cao, hàng ngoại giaoChuyên BĐS...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Condotel Citadines Hạ Long, 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,41 tỷ

      1.41 tỷ 37 m2 38 triệu/m2
      chung cư Citadines đẹp nhất giỏ hàng, tầng cao, đã đi vào vận hànhNằm tại mặt biển bán đảo 3 Hùng Thắng, view trực diện vịnh di sản.Cách biển chỉ...
      Dự án Citadines Marina Hạ Long, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 437 m2, mặt tiền 28m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 437 m2 3,11 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay mảnh đất full thổ cư Xã Khánh Đông - Huyện Khánh Vĩnh.DT: 855,9m2. Sau quy hoạch còn lại 437m2. Tách đc 3 lô.Nằm ngay trực đường Tl8 kết...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,55 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      1.55 tỷ 45 m2 34,45 triệu/m2
      Mình chuyển đi nơi ở khác nên cần bán chung cư tập thể tầng 1 ở Bùi Ngọc Dương - P. Bạch Mai- Nhà 2 MT thông 2 ngõ- Dt sổ 16.2/45m2- Nhà đã đc tu sửa,...
      Phố Bùi Ngọc Dương, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Căn hộ Starlight Riverside, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 6

      1.85 tỷ 61 m2 30,33 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán nhanh chung cư ĐẸP Q. 6 Đi định cư nước ngoài nên cần bán nhanh chung cư StarLight Riverside, 240 Nguyễn Văn Luông, Q. 6, liên kế...
      Dự án StarLight Riverside, Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,51 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.52 tỷ 56 m2 27 triệu/m2
      Bán căn 56 mét vuông (2 ngủ 2VS) nhà đẹp đủ đồ, căn hộ góc, view thoáng các phòng đều có cửa sổ to.Nhà full đồ: Trần sàn, giường ngủ tủ, ghế sofa,...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ view hồ DT 80 mét vuông, 2 PN 2  nhà vệ sinh logia rộng rãi view nhìn ra hồ Điều Hòa tại KDT Thanh Hà Hà Đông.- Với...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Green Stars, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      2 tỷ 62 m2 32,26 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư DT 62m giá 2,6 tỉ, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, đầy đủ nội thất, tòa 21b4 khu đô thị green, 234 Phạm Văn Đồng, Q. Từ Liêm.- Vị...
      Dự án Green Stars, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Bcons Suối Tiên, 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,09 tỷ tại Dĩ An

      1.1 tỷ 35 m2 31,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh, Bcons Suối Tiên MT Đường Tân Lập, Làng ĐHQG HCM.- Vị trí thuận tiện di chuyển...
      Dự án Bcons Suối Tiên, Đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu dân cư Sunview Town, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,58 tỷ tại Thủ Đức

      1.58 tỷ 45 m2 35,12 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư ở liền, có nội thất, có sổ hồng riêng.DT 46m2, thiết kế 1  phòng ngủ giá 1.580 tỉ.Sang tên và nhận nhà ngay.Dự án Sunview...
      Dự án Sunview Town, Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư Phương Đông Green Park, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 74 m2 27,03 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư Green Park giá cực tốt.DT rộng 73,9m2 - 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.View đẹp thoáng.Giá chỉ từ 2, x...
      Dự án Green Park Trần Thủ Độ, Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      1.85 tỷ 43 m2 43,03 triệu/m2
      Do chuyển xuống mua nhà đất ở, nên gia đình cần bán lại căn 1 ngủ + đã sửa thành 2 ngủ, nội thất đẹp lung linh.- Toà S4- Tầng thấp- DT: 43m2Vị trí trung...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.