Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 65 m2 18,77 triệu/m2
      DT 65m2.Làm ăn có Lộc em cần chuyển xuống căn biệt thự ở vì vậy em bán chung cư 2 ngủ, 2 vệ sinh. chung cư có cửa vào hướng Bắc, logia chính Nam mát lịm...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 50, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 1 phòng ngủ, 25 m2, giá 1,05 tỷ tại Quận 8

      1.05 tỷ 25 m2 42 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Offitel căn hộ chung cư căn hộ chung cư The Pegasuite 2, P. 6, Q. 8Cam kết đúng giá - không đăng giá ảogọi ngay 0938 877 ***...
      Dự án The PegaSuite 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,65 tỷ tại Phố Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội

      1.65 tỷ 65 m2 25,39 triệu/m2
      Chúng tôi cần bán chung cư tập thể Trung Liệt Ngay ngtu giao với Đặng Tiến Đông. Ngay cạnh chợ Thái Hà, trường Quang Trung. Ở đc ngay.chung cư rộng 65m2,...
      Phố Trung Liệt, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Lê Thánh Tông - Ngô Quyền - Hải Phòng

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      Tên dự án: Nhà ở xã hội MoonBay Residence.đc: 384 Lê Thánh Tông, Ngô Quyền, HP.CĐT: công ty CP Bình Phát.Quy mô: 1.9ha gồm 3 tòa nhà - 28 tầng.Toà CT1:...
      384, Đường Lê Thánh Tông, Phường Máy Tơ, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị VCN Phước Hải, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 70 m2 26,43 triệu/m2
      căn hộ ct3 VCN Phước Hải nằm ngay MT đường Tố Hữu - Cách biển chỉ 2.5km- Xung quanh nhiều tiện ích như hồ bơi, phòng tập thể dục, chợ, siêu thị trong bán...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2 tỷ tại

      2 tỷ 74 m2 27,03 triệu/m2
      Em bán căn hộ góc 2 phòng ngủ tại căn hộ chung cư TMDV Green Pearl Bắc Ninh.DT 74,4 mét vuông thông thủy, ở tầng 6, logia hướng Bắc, cửa...
      Dự án Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, Đường Lê Thái Tổ, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,68 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      1.69 tỷ 64 m2 26,33 triệu/m2
      * Từ xa đã thấy căn hộ chung cư Phú Thịnh cao 20 tầng, địa điểm tuyệt đẹp để ngắm Lễ hội Khinh khí cầu và nhiều event diễn ra tiếp theo tại Đồi Dương...
      Dự án Phú Thịnh Plaza Phan Thiết, Đường Lê Lợi, Phường Hưng Long, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,34 tỷ tại Hà Đông

      1.34 tỷ 74 m2 18,11 triệu/m2
      Vợ Chồng em chuyển công tác vể khu vực mới cũng khá xa và bất tiện,Nên quyết định chuyển về Nơi mới và Mua nhà thổ cư để thuận Công việc.Vc mình rất thiện...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Sơn An Plaza, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,2 tỷ tại Thành phố Biên Hòa

      1.2 tỷ 72 m2 16,67 triệu/m2
      chính chủ chuyển nơi ở cần bán ngay căn hộ chung cư Sơn An, Tp Biên Hòa. Có SHR.Vị trí nằm ngay BV, trường học từ mầm non tới ĐH, các sở ban ngành của...
      Dự án Sơn An Plaza, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 58 m2 27,59 triệu/m2
      Quý KH vui lòng contact: 0986 144 ***Số có Zalo) để đc tư vấn chi tiết và nhận thêm thông tin căn rao bán giá mềm tại Ecopark .THÔNG TIN CĂN RAO BÁN:- Tòa...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị mới Xa La, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.2 tỷ 56 m2 21,43 triệu/m2
      Tôi có chung cư DT 56 mét vuông tại tòa TTTM Đức Thành Xa La. bìa đỏ chính chủ. Nay đã chuyển qua nhà to hơn nên cần nhượng gấp.Không muốn mất nhiều...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.5 tỷ 50 m2 30 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 ngủ tầng 1 đường oto tránh KD tốt.Mô tả:+ Tòa căn hộ chung cư mini nằm tại phố Khương Hạ - Thanh Xuân, xung quanh bán kính 500m tiện...
      Đường Khương Hạ Mới, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ cao tầng Tân Phú IDICO, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 46 m2 33,7 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ IDICO đường Lũy Bán Bích Q. Tân Phú. DT: 46m2, 2 PN, 1  toilet, 1 bếp, 1 phòng khác. Tặng lại nội thất như: Bàn ăn, bếp, máy...
      Dự án IDICO Tân Phú, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Sài Đồng, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,64 tỷ tại Long Biên

      1.65 tỷ 53 m2 31 triệu/m2
      Sang tên trực tiếp , nhận nhà ở ngay , bàn giao nội thất đầy đủ liền tường , DT từ 54 mét vuông -69 mét vuông . Đi xem nhà thực tế đc thì đặt cọc
      Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,86 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.86 tỷ 60 m2 30,95 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ thuộc dự án Opal Skyline, đường Nguyễn Văn Tiết, Thuận An, Bình Dương.* Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:- Mã căn: A....
      Dự án Opal Skyline, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Ruby City CT3 Phúc Lợi, 2 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 49 m2 23,88 triệu/m2
      Bán chung cư Ruby City 3 Phúc Lợi. S:48,8 mét vuông. Nội thất cơ bản. giá 1.170 tỉ. liên hệ ngay: 0961 910 ***- DT 48,8, 2 PN, 2 vệ sinh - Nội thất...
      Dự án Chung cư Ruby City CT3, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Phương Đông Green Park, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,9 tỷ tại Hoàng Mai

      1.9 tỷ 55 m2 34,55 triệu/m2
      Cảnh báo ở đây có căn hộ chung cư siêu tốt.Chính chủ gửi e bán ngay các căn hộ chung cư SHR vĩnh viễn.Bên Phương Đông Green Park - Trần Thủ Độ:1 -...
      Dự án Green Park Trần Thủ Độ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,58 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.58 tỷ 60 m2 26,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Bcons Garden.Bcon Garden 2 phòng ngủ: 60,14 m2 view hồ bơi, công viên. D06.05 giá 1.580 tỉ.call ngay 0975 441 ***...
      Dự án Bcons Garden, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.