Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 61 m2 27,87 triệu/m2
      bán ngay Citihome Q. 2Gồm 2 PN 1 vệ sinhNhà mới, sạch đẹp trang bị nội thất đầy đủ như hìnhsổ hồng riêng chính chủ sở hữu lâu dàigiá: 1.7 tỉ bao...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 69 m2 26,09 triệu/m2
      Khách mua GĐ đầu, cần tiền bán lỗ - giá 1.8 tỉ - mua GĐ đầu.MT Võ Chí Công - căn kề góc thoáng mát - đối diện công viên biểu tượng FPT (30/4 - 1/5 hoạt...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,55 tỷ tại Quận 2

      1.55 tỷ 37 m2 41,9 triệu/m2
      TỔNG HỢP office tel CẦN bán nhanh - căn hộ chung cư CAO CẤP THE SUN AVENUE- 28 Mai Chí Thọ, An Phú, Q. 2, TP Thủ Đức.1. office tel thô 30 - 100m, phù...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,6 tỷ tại Phường Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      1.6 tỷ 53 m2 30,19 triệu/m2
      Chính thức chào bán căn hộ chung cư thương mại tòa nhà No7 khu đô thị Sài Đồng Long Biên.Vị trí tại trung tâm khu đô thị Sài Đồng Long Biên, vùng...
      Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Nhà ở xã hội V-City, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,2 tỷ tại

      1.2 tỷ 65 m2 18,47 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư V - City, 2 ngủ, full đồ, giá sốc.DT: 65m2.logia: hướng Tây Nam.Giá: 1,2 tỉ (rẻ nhất V - City).hotline em Mạnh để sở hữu các chung ...
      Dự án V-City, Đường Lê Thái Tổ, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán căn chung cư Ocean Vista, 38 m2, giá 1,85 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      1.85 tỷ 38 m2 48,69 triệu/m2
      căn hộ chung cư Ocean Vista - Sealink - Bãi Đá Ông Địa - Phan Thiết.- Bolock C tầng 2 view biển.DT: 38 mét vuông.Bán: 1.85 tỉ thỏa thuận.- block ...
      Dự án Ocean Vista, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,77 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.77 tỷ 45 m2 39,25 triệu/m2
      chung cư nằm ở tòa R1.05, tầng trung.DT tim tường 45,2m2, DTTT 40,9m2.logia hướng Đông Bắc thoáng mát, view quảng trường Ocean View cực đẹp.chung cư bàn...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 1,95 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      1.95 tỷ 84 m2 23,22 triệu/m2
      Mình chính chủ cắt lỗ cực sâu bán ngay CH Golden An Khánh 32T full đủ NT 300tr hiện đại, khách mua ở luôn. Nhà mình đặc biệt căn hộ góc thiết kế hiện...
      Dự án The Golden An Khánh 32T, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 75 m2 22,67 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhanh chung cư 2 phòng ngủ FPT Plaza 1 giá chỉ 1,7 tỉ. Sổ sẵn. vô ở ngay. L/H chính chủ xem nhà.- DT nhà 75m.- Căn 2  phòng...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1 tỷ tại Xã Kim Hoa - Mê Linh - Hà Nội

      1 tỷ 69 m2 14,5 triệu/m2
      căn hộ giá rẻ 2 PN chỉ từ 300 tr, có hỗ trợ LS cực thấp từ 5 phần trăm/1 năm tối thiểu 15 năm tại Mê Linh, TP Hà Nội call ngay 0961 868 ***.Gần...
      Dự án Khu đô thị Kim Hoa, Xã Kim Hoa, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,2 tỷ tại Ngô Quyền - Hải Phòng

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Dự án khu nhà ở xã hội 384 Lê Thánh Tông, P. Vạn Mỹ, Q. Ngô Quyền, Hải Phòng.TP Hải Phòng đã ra văn bản quyết định chủ trương đầu tư Số 2988/QĐ - ủy ban ...
      384, Đường Lê Thánh Tông, Phường Vạn Mỹ, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Tecco Green Nest, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 65 m2 24,62 triệu/m2
      Cần bán nhanh các căn ở căn hộ Tecco Green Nest, Q. 12:+ Thiết kế: 65m, 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh. logia rộng rãi, thoáng mát. Đặc biệt...
      Dự án Tecco Green Nest, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Pháp Vân - Tứ Hiệp, 3 phòng ngủ, giá 2 tỷ

      2 tỷ 84 m2 23,81 triệu/m2
      căn hộ chung cư CC 84m2 3 ngủ ĐẸP, khu đô thị Pháp Vân Tứ Hiệp CHỈ 2,2x Tỉ.- - căn hộ góc 84m 3 ngủ, 2  nhà vệ sinh khép kín, logia phòng...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Ocean Vista, 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1,55 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      1.55 tỷ 38 m2 40,79 triệu/m2
      Đang sở hữu 2 căn tòa căn hộ C view biển. Cần bán gấp để tái đầu tư.DT 38m2.đầy đủ nội thất.giá 1 tỉ 550tr.call ngay xem nhà 0867 707 ***

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      1.5 tỷ 33 m2 45,46 triệu/m2
      Bán 1 phòng ngủ 1VS giá siêu mềm Ecopark LinhEco SkyOasis.chính chủ đang muốn chuyển đổi lên 2N2VS nên gửi bán cặp căn 1 phòng ngủ.- Toà...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 76 m2 26,32 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại HH2 Linh Đàm 3 ngủ,2vs, 76,67m, giá 2 tỉ,hotline 0878 800 ***. Thông số căn hộ chung cư: 2 PN , 2 vệ sinh . DT: 76.67m. Hướng...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 58 m2 22,42 triệu/m2
      Do chuyển công tác tôi muốn sang nhượng lại căn hộ chung cư 58m tại tòa TTTM xa la , Hà Đông, thông tin căn hộ chung cư như sau ĐT 58m 2 PN...
      KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,75 tỷ tại Xã Đông Hương - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      1.75 tỷ 74 m2 23,65 triệu/m2
      Tecco Bình Minh ngay trung tâm thành phố. Thanh Hóa vừa xây xong.đầy đủ nội thất, đẹp hiện đại.cư dân văn minh, khuôn viên sạch sẽ - an ninh.Đậu xe...
      Dự án Tecco Center Point, Phường Đông Hương, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.