Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.631 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,48 tỷ tại Hà Đông

      1.48 tỷ 76 m2 19,48 triệu/m2
      Tôi đang có nhu cầu cần bán căn hộ tại Thanh Hà Mường Thanh. căn hộ chung cư góc, nằm tầng thấp, 2 mặt thoáng, tất cả các phòng đều có ánh sáng tự...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Ecopark, 1 phòng ngủ, 29 m2, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 29 m2 37,25 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Studio DT 29,5m2 khu Skyoasiscăn hộ chung cư tầng cao, View sông hồng thoáng mátNội thất đã đc chính chủ trang bị đầy...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị sinh thái Xuân Phương Tasco, 2 phòng ngủ, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 58 m2 27,59 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền KD bán ngay chung cư 58m2 với 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất căn hộ chung cư Viglacera Xuân Phương bìa đỏ chính chủ giá chỉ...
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,6 tỷ tại Văn Giang

      1.6 tỷ 58 m2 27,59 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên chính chủ cần bán nhanh căn hộ tại Ecopark.căn hộ chung cư tầng thấp, view nội khu thoáng mát.Nhà đã có đủ đồ chỉ cần...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu chung cư 30 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.4 tỷ 30 m2 46,67 triệu/m2
      The Origami vin Grand Park.Loại căn: Studio.DT: 30m2.giá 1,4 tỉ bao sổ.View thoáng nhìn trực diện vườn nhật, hồ cá khôngi.* Tiện ích:- Hồ bơi, công viên,...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 60 m2 28,67 triệu/m2
      Tôi muốn bán chung cư tầng trung tòa S208, vin Ocean Park Gia Lâm với đăc điểm sau:- DT: 59.5m2, 2 phòng ngủ, 1  toilet- Nội thất: GĐ đã hoàn...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,68 tỷ tại Đường 19/5 - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.68 tỷ 75 m2 22,4 triệu/m2
      CT3 Vĩnh Điềm Trung - giá cực sốc.Chủ cần giải quyết việc cá nhân giảm giá mạnh cho khách có duyên.- Căn 75 mét vuông, 2 PN, 2  toilet (tầng...
      Dự án CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn Condotel Scenia Bay Nha Trang, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,7 tỷ tại Nha Trang

      1.7 tỷ 45 m2 37,78 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 1 PN riêng biệt tầng cao giá chỉ 1.7 tỉ. Với thiết kế một PN riêng, phòng khách riêng, bếp và  nhà vệ sinh rất hợp lý...
      Dự án Scenia Bay Nha Trang, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,9 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      1.9 tỷ 66 m2 28,79 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 2 PN 2 vê sinh tòa 32t The Golden An Khánh.Tầng: 12.Hướng: logia hướng Đông Bắc, cửa hướng Tây Nam.đầy đủ nội thất đẹp...
      Dự án The Golden An Khánh 32T, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,1 tỷ tại Phường Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.11 tỷ 52 m2 21,16 triệu/m2
      chung cư biển cao cấp New Galaxy Nha Trang. Với thời điểm hiện tại, để tìm 1 căn hộ biển, pháp lí chuẩn - rõ ràng, giá mềm hơn thị trường, có NH cho...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa
      L
      Trần Thị Bích Tuyền Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 60 m2 30 triệu/m2
      Chủ đi nước ngoài nên cần sang gấp căn 2 phòng ngủ.- Dự án nằm ngay tuyến Metro số 10 MT Xa Lộ Thủ đô Hà Nội.- CĐT: Tập đoàn.- Đơn vị thiết kế:-...
      Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Phước Long A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Căn hộ Bcons Suối Tiên, 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,13 tỷ tại Dĩ An

      1.13 tỷ 35 m2 32,29 triệu/m2
      Thời điểm sắp nhập học cho con rồi mà thuê nhà khó khăn?Công chức thu nhập chỉ mong muốn mua nhà tầm 1 tỉ làm việc ở TP Thủ Đức?chung cư 1 phòng ngủ...
      Dự án Bcons Suối Tiên, Đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,68 tỷ tại Đường 19/5 - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.68 tỷ 75 m2 22,4 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên hạ giá bán gấp chung cư CT3 Vĩnh Điềm Trung.Giá thấp nhất thị trường.(Bao tất cả thuế phí).DT: 75m2. Gồm 2 PN, 2  phòng vệ sinh.

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,5 tỷ tại Hà Đông

      1.5 tỷ 61 m2 24,6 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ + 1 vs toà khu đô thị Xa La, Hà Đông: 0968 681 *** hoặc.DT= 61 mét vuông, giá 1.5 tỉ bao sang tên.Hướng cửa hướng Đông Nam, logia...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,9 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.9 tỷ 58 m2 32,76 triệu/m2
      Bán căn hộ Viglacera Xuân Phương 58m²,2P Ngủ,tặng nội thất đẹp,view thoáng 1.9 tỷ Mô tả: chung cư bao gồm 2 PN, 1  phòng vệ sinh. logia...
      Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,04 tỷ tại Đường Quang Trung - Vinh - Nghệ An

      1.04 tỷ 48 m2 21,67 triệu/m2
      chung cư Vin Quang Trung loại 1 phòng ngủ + 1 bố trí hợp lý với 1  phòng ngủ khép kín và 1  phòng ngủ mở.DT chung cư: 47.5m2.Cửa chính:...
      Dự án Vinhomes Quang Trung, Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Vinh, Nghệ An

      Sở hữu ngay căn Căn hộ Moonlight Boulevard, 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,78 tỷ tại Quận Bình Tân

      1.78 tỷ 42 m2 42,39 triệu/m2
      Cần bán chung cư Offictell clock C- DT 42m2 kết cấu 1 phòng ngủ, 1WC- Gần ngay khu tiện ích. - Gần bến xe miền tây- Gần các NH lớn- Gần các siêu thị to
      Dự án Moonlight Boulevard, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 56 m2 23,22 triệu/m2
      Gia đình tôi ở khu này đã nhiều năm,nhận nhà từ đâu ở nhưng vốn bởi tính cách đơn giản,hiền hòa,Tôi cũng không làm câu kì nội thất,mà chỉ ở mộc mạc,nhà...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá