Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.631 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Green Bay Garden, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,4 tỷ tại Hạ Long

      1.4 tỷ 65 m2 21,54 triệu/m2
      Mã tầng cao đẹp A2111 gần nhất dự án Green Bay Garden 30 tầng, sân chơi nội khu rộng rãi, thoáng mát. Gia chủ mua về tự làm nội thất, KD homestay 1tr5 - 2tr...
      Dự án Green Bay Garden, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 36 m2 51,39 triệu/m2
      Khu trung tâm Q. 3 hoa lệ.DT: 3,3m * 12 m.Nhà SHR, chính chủ.Tiện ích ngập tràn, giáp các Q. trung tâm Q. 1,3,10...Khu vực KD cả ngày và đêm.Đường lớn xe...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu phức hợp The PegaSuite, 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,15 tỷ tại Quận 8

      1.15 tỷ 30 m2 38,34 triệu/m2
      Cơ hội cuối cùng sở hữu căn hộ chung cư dưới 1 tỉ tại Tp Thành phố Hồ Chí Minh. The Pegasuite 2 căn hộ cao cấp chỉ còn 20 căn.Nằm ngay MT Tạ Quang...
      The PegaSuite 2, 1079, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường 1 - Bình Thắng - Dĩ An - Bình Dương

      1.7 tỷ 56 m2 30,36 triệu/m2
      Thông tin tổng quan dự án: LDG Sky.* Vị trí dự án: KĐT Bình Nguyên, TP Dĩ An, Bình Dương.* CĐT: LDG Group.* Quy mô dự án: 2,1 héc - ta, bao gồm 5 block ...
      Dự án LDG Sky, Đường 1, Phường Bình Thắng, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn Mường Thanh Khánh Hòa, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,6 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.6 tỷ 69 m2 23,19 triệu/m2
      Cần bán chung cư tầng 9 tại Mường Thanh Cầu Trần Phú - Nha Trang.- DT: 69m2.- Nằm tại vị trí đắc địa bậc nhất phố Biển, logia hướng Nam, nhìn toàn cảnh TP...
      Dự án Mường Thanh 04 Trần Phú, Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư CitiEsto, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 2

      1.8 tỷ 58 m2 31,04 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Q. 2 CK sập sàn giá 1,8 tỉ/căn 2 phòng ngủ.Vị trí tuyệt vời: chung cư thuộc cụm quần thể chung cư KDC cao cấp tại P. Cát Lái...
      Dự án Citi Esto, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu chung cư Charm Plaza, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 1,95 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.95 tỷ 93 m2 20,97 triệu/m2
      chung cư CHARM 92.6 mét vuông 3 phòng ngủ. 2 toilet TẦNG CAO CHƯA ĐẾN 2TỶ❇️ Cần bán ngay chung cư 92.6 mét vuông tại Charm Plaza,...
      Charm Plaza, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 46 m2, hướng Đông - Nam, giá 1,73 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.73 tỷ 46 m2 37,61 triệu/m2
      chào bán căn hộ chung cư 1N tòa SA5, phân khu The Sakura - Nhật Bản, giá TT thẳng còn 1,73 tỉ.căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, DT rộng 46 mét ...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Lotus Garden, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận Tân Phú

      1.95 tỷ 52 m2 37,5 triệu/m2
      Ảnh hưởng kinh tế khó khăn cần bán nhanh căn hộ chung cư Lotus Garden trả nợ giá rẻ hơn thị trường.đc: 36 đường Trịnh Đình Thảo P. Hòa Thạnh Q. Tân...
      Dự án Lotus Garden, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 32 m2, giá 1,05 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      1.05 tỷ 32 m2 32,82 triệu/m2
      Chỉ từ 1 tỉ sở hữu gian thương mại tại dự án Khai Sơn City Long Biên - 10 phần trăm ký hợp đồng mua bán.Gian thương mại phục vụ KD hoặc cho thuê...
      Dự án Khai Sơn City, Đường Lý Sơn, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 70 m2 21,43 triệu/m2
      chung cư biển 2 phòng ngủ FPT Plaza, view đón bình minh chỉ 1,5 tỉ. Rẻ nhất thị trường.- DT: 70 mét vuông.- Hướng view biển cực xịn, căn...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Tân Bình

      1.8 tỷ 36 m2 50 triệu/m2
      Tôi chính chủ muốn bán nhanh căn hộ chung cư để lo việc gia đình:1  phòng ngủ 36m tôi bán 1,8 tỉ.Hai căn trên tôi bán có nộ thất đầy đủ luôn.Tôi...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Độc Lập - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Độc Lập A, cuối đường Độc Lập, P. Tân Quý, trung tâm Q. Tân Phú, thang bộ, căn hộ góc, lầu 4.căn hộ chung cư không pql, sát...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      L
      Phạm Thị Ngọc Liễu Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 68 m2 20,45 triệu/m2
      chung cư FPT tọa lạc ngay trục đường Võ Chí Công - Là cầu nối từ sân bay Quốc Tế Đà Nẵng đến phố cổ Hội An, Các Sông chỉ 500m, cách biển chỉ 1km!- Còn duy...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Qúy Huân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2 tỷ tại Đường Nguyễn Chánh - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2 tỷ 66 m2 30,31 triệu/m2
      bán gấp căn căn hộ gần Big C Thăng Long , Trần Duy Hưng , thành phố Hà Nội Căn căn hộ trên tầng 10 có DT 66m gồm 2 phòng ngủ 2vs bìa đỏ chính...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Văn Phú Victoria, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,9 tỷ tại Hà Đông

      1.9 tỷ 69 m2 27,54 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ CT12 Văn Phú, Hà Đông. - Giá 1,9x tỉ.- Tầng trung đẹp, hướng mát.- DT 66,3met thông thủy, tim tường 72 mét.- bìa đỏ pháp lí rõ...
      Dự án Văn Phú Victoria, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2 tỷ 73 m2 27,4 triệu/m2
      Chuyển công tác nên gia đình chúng tôi cần bán gấp 2 PN 2 vê sinh tòa 32T The Golden An Khánh (là 1 trong những căn 2 PN đẹp nhất tòa 32T).Tầng: 18.đầy đủ...
      Dự án The Golden An Khánh 32T, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,19 tỷ tại Đường Khuông Việt - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.19 tỷ 44 m2 27,05 triệu/m2
      Xuất ngoại tôi cần bán rẻ CH Huỳnh Văn Chính 1 đường Khuông Việt Q. Tân Phú, DT 44 mét vuông, 1 phòng ngủ, giá 1 tỉ 19, sổ hồng riêng đầy đủ,...
      Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.