Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.631 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 58 m2 26,73 triệu/m2
      căn hộ HH Linh Đàm - nội thất đẹp chỉ hơn 1 tỉ.Chủ cần bán ngay giá rẻ nhất.khu bếp ấm cúng và đầy đủ tiện nghi.Không gian sống thoải mái, tiện...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ và khách sạn Maple Nha Trang, 51 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 51 m2 39,22 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Maple tại trung tâm TP biển Nha Trang.căn hộ chung cư nằm tầng 11. Vị trí trung tâm Phố biển cách Quảng Trường...
      Dự án Maple Nha Trang, Đường Tôn Đản, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,52 tỷ tại Hoàng Mai

      1.52 tỷ 72 m2 21,12 triệu/m2
      Chính chủ gửi em bán căn 2 ngủ 72 mét vuông tại HH1C Linh Đàm Hoàng Mai TP Hà Nội.Là căn 2 ngủ rộng nhất trong 12 tòa HH.Nội thất thì không thiếu...

      Bán nhanh căn Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,8 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      1.8 tỷ 68 m2 26,48 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay chung cư FPT Plaza 2 MT đường Võ Quý Huân, P. Hòa Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.Vị trí tiếp giáp với sông Cổ Cò, nằm trục chính thông sân...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn Khu căn hộ Dream Home Riverside, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,5 tỷ tại Quận 8

      1.5 tỷ 57 m2 26,3 triệu/m2
      chung cư chuẩn pháp lí giá cả hiếm hoi dưới 30tr ngay trung tâm Q. 8.- TT trước 600tr.- Căn 2 phòng ngủ/2 toilet-Ban cngo - Loya đầy đủ chỉ từ...
      Dự án Dream Home Riverside, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,55 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      1.55 tỷ 70 m2 22,15 triệu/m2
      căn hộ chung cư FPT Plaza 2 Đà Nẵng Sở hữu 100 phần trăm view biển duy nhất 3 suất ngoại giao chỉ 1.55 tỉ.- căn hộ chung cư 2  phòng ngủ -...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 56 m2 27,15 triệu/m2
      Gia đình tôi muốn chuyển đổi lên căn 3 ngủ lớn hơn do con cái cần thêm không gian nên cần bán căn hộ chung cư tầng trung tòa CT12 Kim Văn Kim Lũ. căn hộ...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 54 m2 24,08 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán căn 2 phòng ngủ - 54  mét vuông tòa CT12 Kim Văn Kim Lũ, đầy đủ nội thất, tầng trung đẹp, giá chỉ 1.3 tỉ!- DT: 53,5...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Tân Phước, 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 11

      1.8 tỷ 47 m2 38,3 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư CC Tân Phước Plaza - Q. 11.* DT: 47 mét vuông 2pn1 phòng vệ sinh.* đầy đủ nội thất, dọn ở liền.* Thuận...
      Dự án Tân Phước Plaza, Đường Lý Nam Đế, Phường 7, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Charm Sapphire, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,62 tỷ tại Huyện Dĩ An

      1.62 tỷ 55 m2 29,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán.Tặng nội thất như hình 100 phần trăm.- Căn 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh view trực diện hồ bơi 55 mét vuông.- Tầng...
      Charm City, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị mới Xa La, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.3 tỷ 53 m2 24,53 triệu/m2
      bán gấp chung cư siêu đẹp 53.2 mét vuông, 1  phòng ngủ tòa CT4C Xa La, Phúc La, Hà Đông.DT: 53,2 mét vuông.Hướng cửa: hướng Đông Nam,...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Richmond City, 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 38 m2 47,37 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán nhanh CH Richmond City. Tọa lạc ngay MT Nguyễn Xí, P. 26, Q. Bình Thạnh. Căn 1 PN DT 38m2, tôi bán 1,8 tỉ, tôi đã tham khảo giá thị...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Orchard Garden, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,88 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      1.88 tỷ 36 m2 52,23 triệu/m2
      CẦN BÁN CĂN office tel CAO CẤP ĐỦ TIỆN NGHI ĐẸP Y HÌNH - đc : 128 hồng hà, P. 9, Phú Nhuận - giá chỉ : 1.880 tỉ bao sổ, full hoàn toàn ( cam đoan giá k...
      Dự án Orchard Garden, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 55 m2, hướng Đông - Nam, giá 1,9 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.9 tỷ 55 m2 34,55 triệu/m2
      1, Mô tả chung cư:- DT 55 mét vuông.- Trục căn 09, tầng thấp, tòa R103.- logia hướng Tây Bắc, cửa chính hướng Đông Nam nên phù hợp cả gia chủ...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Căn hộ Bcons Suối Tiên, 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 1,1 tỷ tại Dĩ An

      1.11 tỷ 34 m2 32,36 triệu/m2
      Bán chung cư 1 phòng ngủ Bcons Suối Tiên: 1 tỉ 100, bao thuế phí sang tên.Gần làng ĐH Thủ Đức, bến xe Miền Đông mới.KDC đông đúc, gần tuyến Metro.An...
      Dự án Bcons Suối Tiên, Đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2 tỷ tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 68 m2 29,42 triệu/m2
      Melody Linh Đàm.Bán căn 68 mét vuông thiết kế 2N2VS.Tầng trung, view thoáng.Tiện ích xung quanh đầy đủ, BV, trường học, TTTM,Giá 2 tỉ.
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, hướng Nam, giá 1,4 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.4 tỷ 51 m2 27,46 triệu/m2
      Mình chính chủ kẹt tiền gấp cần bán lỗ căn 1 phòng ngủDT: 51m1 - 1 phòng ngủ, 1 toilet . Tầng trunglogia hướng nam nhìn trực diện ra hồ đá,...
      Dự án Căn hộ New Galaxy, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Ngọc Lan Apartment, 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 54 m2 30,56 triệu/m2
      Cần bán rất gấp căn hộ Ngọc Lan. Tại số 35 Phú Thuận, P. Phú Thuận, Q. 7.DT: 54m2, 1 PN, 1  toilet.Nhà có vài nội thất.Nằm ngay vị trí thuận lợi, KDC...
      Ngọc Lan Savimex, số 35, Đường Phú Thuận, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.